DPP anaendelea kuwadhulumu viongozi wa dini

DPP anaendelea kuwadhulumu viongozi wa dini

Hapa kuna deal inachezwa . na deal yenyewe ni kuidanganya dunia kuwa tanzania kuna ugaidi. Lkn Kikwete wewe na Seif iddi, Sheni na Haji Omar kheir laanutullahi na mmelaaniwa na Allah na mtaingia motoni nyote. Angalia leo wakristo wanaonesha huruma kwa kuwa wanajua kuwa UAMSHo hawana kesi ya kujibu na nyinyi waislamu niliowataja ndo mnaotaka waislamu wenzenu waendelee kuteseka. Hakika ghadhabu za Allah zikushikieni. Nawapongeza ndugu zangu wakristo wote walioonesha uungwana na kuunga mkono kilio cha waislamu cha kutaka UAmsho waachiwe huru kwa sababu hawana kesi ya kujibu.
Walikuwa wanavyoongea kama vidume walivyobananishwa kwakaaza kulia lia mara tunalawitiwa acheni wapate walichokuwa wanakitafuta
 
Hapa kuna deal inachezwa . na deal yenyewe ni kuidanganya dunia kuwa tanzania kuna ugaidi. Lkn Kikwete wewe na Seif iddi, Sheni na Haji Omar kheir laanutullahi na mmelaaniwa na Allah na mtaingia motoni nyote. Angalia leo wakristo wanaonesha huruma kwa kuwa wanajua kuwa UAMSHo hawana kesi ya kujibu na nyinyi waislamu niliowataja ndo mnaotaka waislamu wenzenu waendelee kuteseka. Hakika ghadhabu za Allah zikushikieni. Nawapongeza ndugu zangu wakristo wote walioonesha uungwana na kuunga mkono kilio cha waislamu cha kutaka UAmsho waachiwe huru kwa sababu hawana kesi ya kujibu.
Subiri vyombo vya sheria vifanye kazi yale wewe hujui kinacho endelea
 
Tatizo waislam mnakuaga wanafiki na wangese wangese sometimes.tunaeza wasaidia kuwatetea AF badae mkatuita "makafir" so pambaneni na hali zenu
Hata wakati wa kugombania uhuru, Wazungu walikuwa wanatia fitina kama hizo kuwazuua Wakrusto wasishirikiane na waislamu katika mapamvano!
 
Waislamu ni wakuonewa tu nchi hii pamoja na kua uhuru waliupigania wao.nchi hii bwana
 
Tatzo nyinyi waislamu hamna umoja yule sheikh wa dar akipewa biriani na Bashite anaishia kusifu utawala wa ccm,ingekua maaskofu wa RC mngeona hata huyo pengo angechachamaa japo ni mpambe wa jiwe
Sio biriani tu mpka gari la kutembelea kapewa,hawezi tetea waislamu kwa vyovyote
 
Tatzo nyinyi waislamu hamna umoja yule sheikh wa dar akipewa biriani na Bashite anaishia kusifu utawala wa ccm,ingekua maaskofu wa RC mngeona hata huyo pengo angechachamaa japo ni mpambe wa jiwe

Umoja unahusiana vipi na haki za mtu? Acheni mambo ya divide and rule, kinachotakiwa hao ni binadamu kama wanamakosa yao wasomewe mashatka wafumgwe au waachiwe huru mimi sidhani kama wanawekwa ndani bila kuhukumkwa kwa sababu ya "waislam hawana umoja". Hao hao waislam wakiandamana mnasema waislam watu wa vurugu, msipende kuuhusisha uislam kila mahala kwenye matatzo yenu ya kunadamu.
 
Hapa kuna deal inachezwa . na deal yenyewe ni kuidanganya dunia kuwa tanzania kuna ugaidi. Lkn Kikwete wewe na Seif iddi, Sheni na Haji Omar kheir laanutullahi na mmelaaniwa na Allah na mtaingia motoni nyote. Angalia leo wakristo wanaonesha huruma kwa kuwa wanajua kuwa UAMSHo hawana kesi ya kujibu na nyinyi waislamu niliowataja ndo mnaotaka waislamu wenzenu waendelee kuteseka. Hakika ghadhabu za Allah zikushikieni. Nawapongeza ndugu zangu wakristo wote walioonesha uungwana na kuunga mkono kilio cha waislamu cha kutaka UAmsho waachiwe huru kwa sababu hawana kesi ya kujibu.
Mkuu unajuaje kama wenzako wanaenda motoni!?
 
DPP wa Watanzania Hajui Haki Maana yake nini!
Unawaweka watu kwa Mamia ndani Kwa Miaka zaidi ya Mitano eg. UAMSHO kwa sababu Eti uchunguzi Bado unaendelea..ni Kituko Kikubwa. #Munawadhulumu Wanadamu

Dhulma inaendelea Waislamu.. tumeufyata. Watanzania wamenyamaza kimya Kwasababu ya Ubinafsi. Mungu hawezi kuibariki Nchi na Mabalaa kamwe hayawezi kutuondokea tusitafute mchawi Wachawi ni sisi wenyewe.
View attachment 912490
Mungu ameibariki Marekani pamoja na dhuluma kibao na Guantamo wanaimiliki wao, ije kuwa hawa Masheikh ambao hata 10 hawafiki.

Mungu huwa halibariki taifa kwa ajili ya walioko madarakani, ila kwa ajili ya hao hao wnaotawaliwa.
 
Nenda you tube embu kaangalie mambo waliyokuwa wanataka kuyaleta kisha rudi hapa andika tena huu ujinga hawa ni magaidi wanapaswa wanyongwe mara moja walitaka kuaribu amani ya nchi acha wapate dawa
Sasa wew ndo kilaza haswaa.haufahamu falsafa ya mashehe wa uamusho.hawakuwa na nia ya kufanya ugaidi, bali ni kuleta ukombozi wa kifikra.kama wanakosa la ugaidi kwanini mpaka leo hii wapo mahabusu??
 
Sasa wew ndo kilaza haswaa.haufahamu falsafa ya mashehe wa uamusho.hawakuwa na nia ya kufanya ugaidi, bali ni kuleta ukombozi wa kifikra.kama wanakosa la ugaidi kwanini mpaka leo hii wapo mahabusu??
Wale ni magaidi tu mimi nilikuwa nafurahi jinsi walivyokuwa wanapigwa mashine walikuwa wanajifanya vidume kumbe wacumba tu pale akuna mashehe wale ni magaidi
 
Wale ni magaidi tu mimi nilikuwa nafurahi jinsi walivyokuwa wanapigwa mashine walikuwa wanajifanya vidume kumbe wacumba tu pale akuna mashehe wale ni magaidi
Je,unafahamu sheria ya tanzania? Mtu akikutwa na kosa la ugaidi adhabu yake ni nini??
 
Je,unafahamu sheria ya tanzania? Mtu akikutwa na kosa la ugaidi adhabu yake ni nini??
Wale kosa lao siyo ugaidi tu na wanakosa la uhaini walitaka kuvunja muungano na kufanya mapinduzi adhabu yao ni kifungo cha maisha au kunyongwa paka kufa wanatakiwa wakae ndani paka wanyooke kwanza
 
Wale kosa lao siyo ugaidi tu na wanakosa la uhaini walitaka kuvunja muungano na kufanya mapinduzi adhabu yao ni kifungo cha maisha au kunyongwa paka kufa wanatakiwa wakae ndani paka wanyooke kwanza
Sasa kama kosa lao ni uhaini na uagidi kwa misingi ipi mpaka leo hii hawajafunguliwa mashtaka dhidi yao na kuhukumiwa if proven???
 
DPP wa Watanzania Hajui Haki Maana yake nini!
Unawaweka watu kwa Mamia ndani Kwa Miaka zaidi ya Mitano eg. UAMSHO kwa sababu Eti uchunguzi Bado unaendelea..ni Kituko Kikubwa. #Munawadhulumu Wanadamu

Dhulma inaendelea Waislamu.. tumeufyata. Watanzania wamenyamaza kimya Kwasababu ya Ubinafsi. Mungu hawezi kuibariki Nchi na Mabalaa kamwe hayawezi kutuondokea tusitafute mchawi Wachawi ni sisi wenyewe.
View attachment 912490
Kikwete ni muislam mwenzao.kuwafunga hao MAGAIDI yeye sio mjinga.hao ni hatari kwa afya ya Taifa.Kam huamin muulize balozi Idd au mudi ngano wa siagon!
 
Sasa kama kosa lao ni uhaini na uagidi kwa misingi ipi mpaka leo hii hawajafunguliwa mashtaka dhidi yao na kuhukumiwa if proven???
Bado uchunguzi unaendelea ukikamilika watapata malipo yao
 
DPP wa Watanzania Hajui Haki Maana yake nini!
Unawaweka watu kwa Mamia ndani Kwa Miaka zaidi ya Mitano eg. UAMSHO kwa sababu Eti uchunguzi Bado unaendelea..ni Kituko Kikubwa. #Munawadhulumu Wanadamu

Dhulma inaendelea Waislamu.. tumeufyata. Watanzania wamenyamaza kimya Kwasababu ya Ubinafsi. Mungu hawezi kuibariki Nchi na Mabalaa kamwe hayawezi kutuondokea tusitafute mchawi Wachawi ni sisi wenyewe.
View attachment 912490
Muda wao wa kuhamswa BADO
 
Back
Top Bottom