TUJITEGEMEE
Platinum Member
- Nov 6, 2010
- 27,592
- 28,653
Analipwa mshahara wa Waziri au ule wa unaibu waziri Mkuu ama yote kwa pamoja?NWM alafu ni Waziri wa wizara Fulani
Analipwa mshahara wa Waziri au ule wa unaibu waziri Mkuu ama yote kwa pamoja?NWM alafu ni Waziri wa wizara Fulani
Sijui kama unaelewa maana ya mtu mwenye uraia wenye shaka kumkaribisha ofisi nyetiMjomba ni mama kasoro hanyonyeshi tu. Kama wajombwa banyamulenge baba akiwa Mtanzania anakuwa na sifa ya urai ukoo wa kisukuma
Ya chuo gani,na udoctor wake ni wa heshima ama kisomoUm
Yule ni Masters Holder
peleka ujinga wako huko,.Una ushahidi juu ya hili?
hawez pewaMweza si tayari Nchimbi? Dogo lazima aukwae u-pm serious
No way out iwe jua iwe mvua atakuwaDotto lazima awe PM
Bunge lishavunjwa reform itafanyika wapi na lini?Bila Reforms hakuma uchaguzi.
Kwa hiyo hapo ni kula ya ndio au hapana maana yake nini? Ndio ndiye yeye hapana hakuna mwingine zaidi yake keshashinda huyo dogo na ndiye PMNdio maana hakuna aliyejitokeza kushindana naye kwenye jimbo lake.
Stay tunedhawez pewa
peleka ujinga wako huko,.
PhD Kasomea Chuo kikuu huriaYa chuo gani,na udoctor wake ni wa heshima ama kisomo
Si mpaka ithibitishwe kuwa urai wake una utata?Sijui kama unaelewa maana ya mtu mwenye uraia wenye shaka kumkaribisha ofisi nyeti
Kama wewe unaamini mtu atakusadia kwenye safari zako haijalishi hata watu wakitabiri utaenda naye tu huyo mtu wakoHizi tabiri za namna hii mara nyingi huwa zinasababisha wanaoteua kubadili mawazo na kuangalia upande mwingine, hata kama mtajwa ana sifa zote sitahiki. Sijui nawaza nini anyway
Mrundi yuleSi mpaka ithibitishwe kuwa urai wake una utata?
PhD kwenye field ganiPhD Kasomea Chuo kikuu huria
Philosophy at UDOMPhD kwenye field gani