Dont try this.....please!

Dont try this.....please!

jamani hiyo 150 ndo wasema tusijaribu wakati nilishapiga hadi 165 Dar
 
Kwa jinsi eneo hilo ulilolitaja lilivyo mkeka, hiyo kasi inawezekana. Cha msingi uwe umefunga mkanda, na Airbags zako zote ziwe functional.
 
Ukitaka ujue raha ya Cruiser (hard top)hizi new model endesha kwa speed hiyo.
Afu iwe rough road.
 
Mkuu, barabara ipi, maana sioni breaking distance hapa Dar!

I did it Nyerere road hata mimi sikuamini ila ndo ilikuwa hibyo tulivyutwa toka mataa ya changombe so nikaendeleza hadi tazara
 
Ukitaka ujue raha ya Cruiser (hard top)hizi new model endesha kwa speed hiyo.
Afu iwe rough road.

huku ni kuua gari tu, na kutafuta sifa zisizo za maana, kwanini usiseme iyo speed ukimbie ukiwa lami??
kwenye barabara ya vumbi ni kuua gari tu.
 
attachment.php
 
Inategememea pia ni gari aina gani na iko kwenye hali gani.
 
huku ni kuua gari tu, na kutafuta sifa zisizo za maana, kwanini usiseme iyo speed ukimbie ukiwa lami??
kwenye barabara ya vumbi ni kuua gari tu.
Lami na cruiser unatafuta nini sasa?
Cruiser raha yake ni uko na vichwa unatafuta serengeti mbugani,
Cruiser upo Arusha mjini unawahi mirerani shift ya kuzama usiku nadhani hapa PakaJimmy atakuwa ananielewa.

Hiyo ndiyo kazi na raha ya high speed ukiwa na cruiser siyo kuuzia sura.
 
Last edited by a moderator:
wacha hiyo mm nilishakizungusha hicho kimshale kikatoka 180km/h hadi kikaanza 0mph




lakini nilikuwa Garage na gari ilikuwa juu ya jeki
 
wacha hiyo mm nilishakizungusha hicho kimshale kikatoka 180km/h hadi kikaanza 0mph




lakini nilikuwa Garage na gari ilikuwa juu ya jeki

Ha ha ha !!!
Kweli kuna madereva kiboko!
 
Kwa spidi hizi acha niwe karibu na ww ili niweze kumsaidia shem, kwani muda si mrefu tutakuimbia "kwa ndumi kwa ndumi"
 
kama wenzetu mna mioyo ya plastic kwamba ikipasuka inaungika basi supidi njema lakini kama ni ya nyama na haina supea basi endeleei tu mi simo.
 
wakuu GX 110 toyota verosa , kukamata moro acha otani, mshale unaisha wote na iko na balanca nzuri sana, i like that car
 
Back
Top Bottom