Relief Mirzska
JF-Expert Member
- Jun 13, 2017
- 13,976
- 22,418
- Thread starter
- #121
HahahahahaahahahHuku ni kukatishana tamaa tu, nikeanza leo kutengeneza six packs
Mkuu nakushauri seriously, anza na six cars kwanza
HahahahahaahahahHuku ni kukatishana tamaa tu, nikeanza leo kutengeneza six packs
"Hako kabinti" ni kasichana kamoja hivi kanaitwa cute b! Nimegundua mpenzi wangu Khantwe anakatumia haka kabinti ku-post mafumbo kwa niaba yake lakini akinilenga mimi! Alijuaje kwamba sina hela wala "sox" packs kama sio kapewa umbeya na Khantwe?!Kwanza mkuu huyo unaemuita haka kabinti ni nani?? Tuanzie hapo kwanza
Halafu @harakisheni hii ndoa yako na Khantwe Jamani
Kuna msela wangu mmoja kigezo chake number 1 kilikuwa lazima apate mmanga. Eeee bhana weee, alidima mpaka amempata ila naskia hali si hali. Bi dada anataka kifo cha mende tu
Pale kuna usingizi mtamu[emoji23][emoji23]. Kama unapenda kudekezwa dekezwaa lakini. Maana atakuwa na mikono imetuna, kifua kimetuna basi ni kulala hapo unajihisi upo dunia nyingine.Niseme ule ukweli, kuna mtu niliwahi kubishana nae humu akaishia kuniita mshamba, sina exposure blah blah (he was probably right). Hizo kitu zinaitwa six packs sijawahi kuzielewa yaani sijawahi kuvutiwa nazo kabisa. Kwanza mtu akiwa nazo nakuwa naogopa hata kumshika kwenye hizo ndude, kiukweli huwa najishangaa how comes wanawake wengine zinawavutia ila mimi ni kinyume chake?
Tafuta pesa wewe! Mzee Mengi bonge la Dingi hata 3 packs hakuwa nazo lakini akang'oa Miss Tanzania huku wana 6 packs wakiishia kubeba mabegi 😀 😀 !!!Huku ni kukatishana tamaa tu, nikeanza leo kutengeneza six packs
Aaaaaaaaa! Kumbeeee. Huo ndio mchezo wao?? Khantwe Anamtumia cute b kukunanga?? And vice versa may be working as well
Ndo uone sasa, manake ulidhani mi namsinginzia huyu! Yaani nitaanza kumpigia matukio huyu; we mwache tu!!joanah Anakujaje hapa sasa?? Hivi Don Clericuzio akisema wewe ndio mchawi wake utakataa?? Hivi kwanini unamfanyia hivi myplusbee ?? Hata ukaribu wako na cute b unatia mashaka sasa
Hatari sana mkuuThey like, "Savage, why you got a 12 car garage
And you only got 6 cars?" (21)
Kwanza mkuu huyo unaemuita haka kabinti ni nani?? Tuanzie hapo kwanza
Halafu @harakisheni hii ndoa yako na Khantwe Jamani
myplusbee ohoooooo!
Hebu mwaga madini zaidi na zaidi mkuukaka hyo potential unaipimaje!??,... maana speaking from that note, kiupande wangu nikipima potential yangu ntaishia kua na mwajuma chautundu pale temeke uswahilini ... sema people tuna dare and balls to strive above our potentials.
Sikuonei bhana, na nimeshasema huyo mwenzako anachotafuta atakipata tu!!myplusbee ohoooooo!
Umezoea kunionea na kunisimanga.
Ndiyo, pesa na pesa za maana.Misamiati inaongezeka tu, yaani kunakuwa kuna hela halafu kunakuwa kuna hela za maana
Nimesemwa mimi huyo! Huyu cute b huyu, we acha tu!!
Umenifanya nicheke na staff wenzangu wananishangaa.
Are you what?? project manager or something??
Any way, hizo ndio njia haswa. Na hiyo abort the mission and go back to number 2 is not an option sometimes
Kwambaaaaa.....Hapo sawa, ukiwa na body nzuri ya kulalia. Maisha ni marahisi.