Valentina
R I P
- Oct 12, 2013
- 24,688
- 28,850
We kabinti....[emoji23][emoji23][emoji23] mtoa mada huyo? Kama namuona anavyonimaindi ngoja nikimbie[emoji125][emoji125][emoji125][emoji125][emoji125]
We kabinti....[emoji23][emoji23][emoji23] mtoa mada huyo? Kama namuona anavyonimaindi ngoja nikimbie[emoji125][emoji125][emoji125][emoji125][emoji125]
Tunakosaje vyote sasa?? Kukosa vyote ni uzembe! Nkijiona sina hela nashinda gym tu, nkiwa na mawe gym nawaachia wengineTatizo ni pale hamna six pack na hauna hela.
Hatari sanaUpo vizuri[emoji23][emoji23][emoji23].
Nipo gym ujueSiwezi kuacha kumpelekea taarifa
🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Unaona sasa?? Nyinyi kwa nyinyi na vidole vyenu???Pia kuna sisi kwa sisi
HaswaaaaaaHiyo ya kusema ninataka wa hivi halafu anaishia tofauti ni vile tu anakuwa amekosa kwa hiyo ameamua kuchukua yeyote
Mimi ndio nipo kutafutamo hizo six packs[emoji23][emoji23][emoji23] mtoa mada huyo? Kama namuona anavyonimaindi ngoja nikimbie[emoji125][emoji125][emoji125][emoji125][emoji125]
Hebu ngoja kwanza.!! Unapoongelea hela unamaanisha Helaaa au vijipesa?.Tunakosaje vyote sasa?? Kukosa vyote ni uzembe! Nkijiona sina hela nashinda gym tu, nkiwa na mawe gym nawaachia wengine
Kuna msela wangu mmoja kigezo chake number 1 kilikuwa lazima apate mmanga. Eeee bhana weee, alidima mpaka amempata ila naskia hali si hali. Bi dada anataka kifo cha mende tuHutakiwi kuwa na mentality hiyo, unless huna uwezo/mbinu za hiko unachokitaka.
Hahaahahahhaha tafuta hela sasa[emoji23][emoji23]na tengeneza body pia.Sa' wewe si ndo umeanza kunisimanga kwa mafumbo, we unadhani mi sijui! Mimi najua tu Khantwe kakupenyezea umbeya kuhusu mimi na ndipo ukaamua u-post kwa niaba yake!! We Khantwe wewe! Unachotafuta utakipata tu, wallah tena!
Hela mrembo weeee! Huoni yametushinda tunakimbilia gym???Hebu ngoja kwanza.!! Unapoongelea hela unamaanisha Helaaa au vijipesa?.
Maana kama ni vijipesa inabidi na gym ihusike.
We kabinti....
Umeshapata six cars?Mimi ndio nipo kutafutamo hizo six packs
Gym ndiyo ukombozi.Hela mrembo weeee! Huoni yametushinda tunakimbilia gym???
Ulikuwa unaniongelea mimi!!!!!Sasa wewe unataka mimi nisutwe[emoji23][emoji23][emoji23]
Nimemaanisha kuna wanaume hawana six pack na hela hawana.
Nilikuwa namwongelea hazard cfc.
Haitakiwi kutokea sasaLakini inatokea