Don't go for six packs, go for six cars!

Don't go for six packs, go for six cars!

Topic ndefu sana hii.

Kupata mtu unayempenda na yeye akupende same same ni zoezi gumu Africa.

Transparency, simu zenu, privacy zenu ziwe wazi kwa kila mmoja.
Lakini inawezekana pia kupata
Mm Naamini katika mapenzi ya kweli no matter what
Hapahapa Africa na tz[emoji3526]
 
Inatakiwa uamini
Kama kweli una upendo wa dhati Mungu lazima akupe wa kufanana nae
Mungu hawezi kukupa asiye eleweka
Labda tu uwe hujamsikiliza vizuri

Hapahapa Africa...kuna wanaume na wanawake waaminifu

Mimi siamini, na nafurahi zaidi kuyaishi haya maisha zaidi kuliko ya kuweka imani za kwamba niko kwenye mapenzi ya kweli.
 
"Hako kabinti" ni kasichana kamoja hivi kanaitwa cute b! Nimegundua mpenzi wangu Khantwe anakatumia haka kabinti ku-post mafumbo kwa niaba yake lakini akinilenga mimi! Alijuaje kwamba sina hela wala "sox" packs kama sio kapewa umbeya na Khantwe?!
Tafuta kimoja wapo basi kati ya "Sox" packs ama hela za maana lols
 
Back
Top Bottom