Don't go for six packs, go for six cars!

Don Clericuzio

Don Clericuzio

JF-Expert Member
Joined
Dec 8, 2017
Messages
9,613
Points
2,000
Don Clericuzio

Don Clericuzio

JF-Expert Member
Joined Dec 8, 2017
9,613 2,000

Vipi kuhusu Mada
Wewe unatushauri Nini wadada?
Mimi nina mtoto wa kike, kitu kikubwa ambacho ninatamani kumwona anacho ni yeye kuwa huru kifedha.

Awe na chanzo chake cha fedha, either kazi au mradi ili aweze kujilea na kulea watoto wake.

Swala la nini akitafute kwenye mapenzi ni juu yake, but real love would be the best thing if it exists.
 
Relief Mirzska

Relief Mirzska

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2017
Messages
6,706
Points
2,000
Relief Mirzska

Relief Mirzska

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2017
6,706 2,000
Mimi nina mtoto wa kike, kitu kikubwa ambacho ninatamani kumwona anacho ni yeye kuwa huru kifedha.

Awe na chanzo chake cha fedha, either kazi au mradi ili aweze kujilea na kulea watoto wake.

Swala la nini akitafute kwenye mapenzi ni juu yake, but real love would be the best thing if it exists.
"If it exists"
 
Saint anne

Saint anne

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2018
Messages
1,675
Points
2,000
Saint anne

Saint anne

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2018
1,675 2,000
Mimi nina mtoto wa kike, kitu kikubwa ambacho ninatamani kumwona anacho ni yeye kuwa huru kifedha.

Awe na chanzo chake cha fedha, either kazi au mradi ili aweze kujilea na kulea watoto wake.

Swala la nini akitafute kwenye mapenzi ni juu yake, but real love would be the best thing if it exists.
Good
 
U

Unique Flower

Senior Member
Joined
Apr 19, 2019
Messages
133
Points
225
U

Unique Flower

Senior Member
Joined Apr 19, 2019
133 225
Neno langu sio sheria, ila ukiona inafaa na tuipitishe.

Dear ladies, you are not eating shapes, na ya nini uharibu uzuri wako kwa kujipeleka kwa watu wasio wapambanaji??

My number one responsibility should be making sure that I do my best to give you all that you want. Stop stressing yourself up 🤣🤣🤣🤣

"Love yourself first before loving anyone " mmeuskia huo msemo wadada??

Nimeskia mlikuwa na kikao na maazimio yenu ni kwamba eti msichati na mwanamme yoyote ambae hahudumii🤣🤣🤣🤣🤣????

Kumalizia tu ni kwamba "asiyefanya kazi na asile"
I want money i want money
 
J

juma mpemba

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2017
Messages
1,297
Points
2,000
J

juma mpemba

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2017
1,297 2,000
Mkuu kwani ni sheria ipi inasema mwenye six packs hapaswi kuwa na six cars..!?

Kwani wenye six packs sio wapambanaji..!?

Na kama sio wapambanaji wewe unadhani walizipata vipi hizo six packs..!?

Mkuu mazoezi ni afya.
anataka kuweka excuse kwa kua na mtumbo mkubwa kama kanda la bagia....hela tunatafuta na ma body mazuri tunayajenga
 

Forum statistics

Threads 1,315,461
Members 505,275
Posts 31,859,204
Top