Dola moja 2400? Magufuli aondoke aachie ngazi hana faida kwa watanzania


U

unprejudiced

JF-Expert Member
Joined
Jan 27, 2017
Messages
1,304
Likes
1,077
Points
280
Age
38
U

unprejudiced

JF-Expert Member
Joined Jan 27, 2017
1,304 1,077 280
wewe ni jinga huna akili nakuonea huruma labda hukusoma
Wewe ndo jinga hujui hata unaongea nini mchumia tumbo. Wewe umefanya nini kuzalisha maneno tu
 
K

kakolo

Senior Member
Joined
Jul 7, 2011
Messages
189
Likes
51
Points
45
Age
47
K

kakolo

Senior Member
Joined Jul 7, 2011
189 51 45
Sijui niseme huyu baba ni profitless kwetu kiukweli
.
.
Dola 2400 halafu bado yupo ikulu???rais gani wa hovyo hivi??

Magufuli achia ngazi huna faida kwetu umeua nchi kwa mambo yako yasiyoeleweka yo should go out

Haya mliokua mnamshangilia huyu jpm mko wapi???hamtutaki hata buree hana faida kwa watanzania

Asipoachia madaraka itakua kosa kubwa sana sijui mungu tulikukosea nini????
Oneni dola ilivyopanda halafu mnamwita rais wa wanyonge!!!!!!!!!!!!!!

Sehemu nyingi za kubadilisha fedha wameanza kukata 2400 kwa dola moja kuna watu wanakimbilia google kuangalia mnaonunua mitandaoni na baadhi ya maduka na sites nyie ni mashahidi sehemu nyingi mno dola moja ni 2400

Strange yaani dola yako tu rais aachie madaraka? Kiwi cha macho.
 
F

french

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2017
Messages
960
Likes
819
Points
180
F

french

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2017
960 819 180
Sijui niseme huyu baba ni profitless kwetu kiukweli
.
.
Dola 2400 halafu bado yupo ikulu???rais gani wa hovyo hivi??

Magufuli achia ngazi huna faida kwetu umeua nchi kwa mambo yako yasiyoeleweka yo should go out

Haya mliokua mnamshangilia huyu jpm mko wapi???hamtutaki hata buree hana faida kwa watanzania

Asipoachia madaraka itakua kosa kubwa sana sijui mungu tulikukosea nini????
Oneni dola ilivyopanda halafu mnamwita rais wa wanyonge!!!!!!!!!!!!!!

Sehemu nyingi za kubadilisha fedha wameanza kukata 2400 kwa dola moja kuna watu wanakimbilia google kuangalia mnaonunua mitandaoni na baadhi ya maduka na sites nyie ni mashahidi sehemu nyingi mno dola moja ni 2400
Wasted sperms
 
Escaper

Escaper

JF-Expert Member
Joined
Nov 11, 2018
Messages
233
Likes
466
Points
80
Escaper

Escaper

JF-Expert Member
Joined Nov 11, 2018
233 466 80
Ningempigia kura huyu jamaa moyo ungeniuma sana ila nashukuru sikuwahi/sitakua sehemu ya mateso watanzania wanapitia.

Tume na polisi laana haitawaacha kwa hili.
 
gollocko

gollocko

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2011
Messages
2,944
Likes
1,756
Points
280
gollocko

gollocko

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2011
2,944 1,756 280
Sijui niseme huyu baba ni profitless kwetu kiukweli
.
.
Dola 2400 halafu bado yupo ikulu???rais gani wa hovyo hivi??

Magufuli achia ngazi huna faida kwetu umeua nchi kwa mambo yako yasiyoeleweka yo should go out

Haya mliokua mnamshangilia huyu jpm mko wapi???hamtutaki hata buree hana faida kwa watanzania

Asipoachia madaraka itakua kosa kubwa sana sijui mungu tulikukosea nini????
Oneni dola ilivyopanda halafu mnamwita rais wa wanyonge!!!!!!!!!!!!!!

Sehemu nyingi za kubadilisha fedha wameanza kukata 2400 kwa dola moja kuna watu wanakimbilia google kuangalia mnaonunua mitandaoni na baadhi ya maduka na sites nyie ni mashahidi sehemu nyingi mno dola moja ni 2400
Asiondoke kwanza, mwache amalizie ile reli ya mwendo kasi na ahamie Dodoma
 
Threesixteen Himself

Threesixteen Himself

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2013
Messages
7,265
Likes
5,363
Points
280
Threesixteen Himself

Threesixteen Himself

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2013
7,265 5,363 280
!
!
Hatuhitaji Dollar Zenye Masharti. Tutatumia Za Marafiki Zetu Wachina
 
Mahesabu

Mahesabu

JF-Expert Member
Joined
Jan 27, 2008
Messages
5,213
Likes
782
Points
280
Mahesabu

Mahesabu

JF-Expert Member
Joined Jan 27, 2008
5,213 782 280
Watumishi fanyeni hujuma indirect dhidi ya serikali hii onevu kwenu ni miaka 3 hakuna ongezeko la mishahara na maslahi yenu yanazidi kukandamizwa.
Hiki unachofanya ni kinyume cha sheria, na ni matumizi mabaya ya mitandao ya kijamii hususani JAMIIFORUMS,
Unachofanya ni HUJUMA, UCHOCHEZI na pia KUPANGA NJAMA
Vyote hivyo ni kinyume na adhabu zake zipo kwenye sheria zetu.
Sidhani kama JAMIIFORUMS inakubaliani Na hiki ulichokifanya, sidhani kama ni njia nzuri za KUHUJUMU taifa lako mwenyewe kwa sababu ziwazo zote.
Mimi binafsi sikuungi mkono maana watoto wetu wanafundishwa na watumishi wa serikali, mahospitalini tunahudumiwa na watumishi wa serikali, kodi tunakadiriwa na watumishi wa serikali pamoja na mengine mengi......
Sijafurahia ....
 
varangati

varangati

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2017
Messages
1,481
Likes
1,241
Points
280
Age
29
varangati

varangati

JF-Expert Member
Joined Feb 14, 2017
1,481 1,241 280
Dola inatuhusu nini? Ungesema bei ya dona imepanda ningekuelewa
Doh.m.tupo wengi aisee....ngoja tukuache maana ukijua utaharibu
 
melchior

melchior

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
224
Likes
159
Points
60
melchior

melchior

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
224 159 60
Msimamo wa trh 4 huo hapo

Kununua dola ni 2320
20181204_155642-jpeg.957710
 
jogi

jogi

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2010
Messages
20,783
Likes
14,986
Points
280
jogi

jogi

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2010
20,783 14,986 280
Sidhan hata kama una hizo Dollar. Sasa ukiulizwa swali kuhusu na maada yako na kuhusu magufuri kuachia ngazi unaweza kidgo kufafanua au ndio wale wazee wa #kaziNAbata?????
Una mindset ya "passport ya nini"
 
kimsboy

kimsboy

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2016
Messages
3,179
Likes
3,239
Points
280
Age
33
kimsboy

kimsboy

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2016
3,179 3,239 280
Halafu kuna majitu humu yanamsifia jiwe
 
MUSHEKY

MUSHEKY

JF-Expert Member
Joined
May 9, 2014
Messages
874
Likes
423
Points
80
MUSHEKY

MUSHEKY

JF-Expert Member
Joined May 9, 2014
874 423 80
Sijui niseme huyu baba ni profitless kwetu kiukweli
.
.
Dola 2400 halafu bado yupo ikulu???rais gani wa hovyo hivi??

Magufuli achia ngazi huna faida kwetu umeua nchi kwa mambo yako yasiyoeleweka yo should go out

Haya mliokua mnamshangilia huyu jpm mko wapi???hamtutaki hata buree hana faida kwa watanzania

Asipoachia madaraka itakua kosa kubwa sana sijui mungu tulikukosea nini????
Oneni dola ilivyopanda halafu mnamwita rais wa wanyonge!!!!!!!!!!!!!!

Sehemu nyingi za kubadilisha fedha wameanza kukata 2400 kwa dola moja kuna watu wanakimbilia google kuangalia mnaonunua mitandaoni na baadhi ya maduka na sites nyie ni mashahidi sehemu nyingi mno dola moja ni 2400
Hebu acha chuki binafsi wewe kua muungwana

Yule aliyepandisha dola kutoka 1000 hadi 2000 hujamuona?

Dolali imeongezeka kwa shilingi mia mbili na kidogo toka kuingua madarakani JPM sawa na asilimia 2.1 6
 
Shora Open

Shora Open

Member
Joined
Jul 18, 2013
Messages
61
Likes
47
Points
25
Shora Open

Shora Open

Member
Joined Jul 18, 2013
61 47 25
Kimsingi hali ya uchumi haijakaa sawa, tunaambiwa uchumi unakua kwenye figure lakini kwenye uhalisia hali ni mbovu.
 
SMART PASSENGER

SMART PASSENGER

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2018
Messages
333
Likes
267
Points
80
SMART PASSENGER

SMART PASSENGER

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2018
333 267 80
Mtoa mada mbona umedanganya alafu hujitetei kuhusu hiyo bei uliyopost

Pole sana kwa kukurupuka
 
FRANCIS DA DON

FRANCIS DA DON

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2013
Messages
13,205
Likes
7,590
Points
280
Age
28
FRANCIS DA DON

FRANCIS DA DON

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2013
13,205 7,590 280
Huko mitaani mnalanguliwa, bei ya dollar katika soko la dunia kwa sasa ni hii:-
screenshot_2018-12-07-14-25-16-png.959114
 

Forum statistics

Threads 1,237,174
Members 475,465
Posts 29,280,272