Dola moja 2400? Magufuli aondoke aachie ngazi hana faida kwa watanzania


kimsboy

kimsboy

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2016
Messages
3,179
Likes
3,238
Points
280
Age
33
kimsboy

kimsboy

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2016
3,179 3,238 280
Sijui niseme huyu baba ni profitless kwetu kiukweli
.
.
Dola 2400 halafu bado yupo ikulu???rais gani wa hovyo hivi??

Magufuli achia ngazi huna faida kwetu umeua nchi kwa mambo yako yasiyoeleweka yo should go out

Haya mliokua mnamshangilia huyu jpm mko wapi???hamtutaki hata buree hana faida kwa watanzania

Asipoachia madaraka itakua kosa kubwa sana sijui mungu tulikukosea nini????
Oneni dola ilivyopanda halafu mnamwita rais wa wanyonge!!!!!!!!!!!!!!

Sehemu nyingi za kubadilisha fedha wameanza kukata 2400 kwa dola moja kuna watu wanakimbilia google kuangalia mnaonunua mitandaoni na baadhi ya maduka na sites nyie ni mashahidi sehemu nyingi mno dola moja ni 2400
 
wa stendi

wa stendi

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2016
Messages
8,757
Likes
6,750
Points
280
Age
48
wa stendi

wa stendi

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2016
8,757 6,750 280
Sijui niseme huyu baba ni profitless kwetu kiukweli
.
.
Dola 2400 halafu bado yupo ikulu???rais gani wa hovyo hivi??

Magufuli achia ngazi huna faida kwetu umeua nchi kwa mambo yako yasiyoeleweka yo should go out

Haya mliokua mnamshangilia huyu jpm mko wapi???hamtutaki hata buree hana faida kwa watanzania

Asipoachia madaraka itakua kosa kubwa sana sijui mungu tulikukosea nini????
Oneni dola ilivyopanda halafu mnamwita rais wa wanyonge!!!!!!!!!!!!!!
Kwani magufuli hapo yeye anahusika nini wakati kuna waziri au wizara ya fedha
 
nyakubonga

nyakubonga

JF-Expert Member
Joined
Apr 5, 2015
Messages
1,063
Likes
924
Points
280
nyakubonga

nyakubonga

JF-Expert Member
Joined Apr 5, 2015
1,063 924 280
Sijui niseme huyu baba ni profitless kwetu kiukweli
.
.
Dola 2400 halafu bado yupo ikulu???rais gani wa hovyo hivi??

Magufuli achia ngazi huna faida kwetu umeua nchi kwa mambo yako yasiyoeleweka yo should go out

Haya mliokua mnamshangilia huyu jpm mko wapi???hamtutaki hata buree hana faida kwa watanzania

Asipoachia madaraka itakua kosa kubwa sana sijui mungu tulikukosea nini????
Oneni dola ilivyopanda halafu mnamwita rais wa wanyonge!!!!!!!!!!!!!!
thibitisha.
 
Mpinzire

Mpinzire

JF-Expert Member
Joined
Jan 18, 2013
Messages
673
Likes
564
Points
180
Mpinzire

Mpinzire

JF-Expert Member
Joined Jan 18, 2013
673 564 180
Sijui niseme huyu baba ni profitless kwetu kiukweli
.
.
Dola 2400 halafu bado yupo ikulu???rais gani wa hovyo hivi??

Magufuli achia ngazi huna faida kwetu umeua nchi kwa mambo yako yasiyoeleweka yo should go out

Haya mliokua mnamshangilia huyu jpm mko wapi???hamtutaki hata buree hana faida kwa watanzania

Asipoachia madaraka itakua kosa kubwa sana sijui mungu tulikukosea nini????
Oneni dola ilivyopanda halafu mnamwita rais wa wanyonge!!!!!!!!!!!!!!
Kama mkate unavimba na kubonyea pale unatiwa chai!
1 United States Dollar equals
2,298.70 Tanzanian Shilling
5 Dec, 14:04 UTC · Disclaimer
 
Mpinzire

Mpinzire

JF-Expert Member
Joined
Jan 18, 2013
Messages
673
Likes
564
Points
180
Mpinzire

Mpinzire

JF-Expert Member
Joined Jan 18, 2013
673 564 180
Watumishi fanyeni hujuma indirect dhidi ya serikali hii onevu kwenu ni miaka 3 hakuna ongezeko la mishahara na maslahi yenu yanazidi kukandamizwa.
We jamaa comment yako ni hii tu kila post kwanini? huna kitu kingine cha kuchanga kwani? mara ya 3 nakuona leo hiii na comment yako ni hii tu dizaini ume Ctrl+C then kila post we kazi yako ni Ctrl+V tu...! badilika banah
 
tamuuuuu

tamuuuuu

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2014
Messages
11,029
Likes
7,990
Points
280
tamuuuuu

tamuuuuu

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2014
11,029 7,990 280
We jamaa comment yako ni hii tu kila post kwanini? huna kitu kingine cha kuchanga kwani? mara ya 3 nakuona leo hiii na comment yako ni hii tu dizaini ume Ctrl+C then kila post we kazi yako ni Ctrl+V tu...! badilika banah
Samahani mkuu.

Watumishi fanyeni hujuma indirect dhidi ya serikali hii onevu kwenu ni miaka 3 hakuna ongezeko la mishahara na maslahi yenu yanazidi kukandamizwa.
 
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
31,044
Likes
11,979
Points
280
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
31,044 11,979 280
Sijui niseme huyu baba ni profitless kwetu kiukweli
.
.
Dola 2400 halafu bado yupo ikulu???rais gani wa hovyo hivi??

Magufuli achia ngazi huna faida kwetu umeua nchi kwa mambo yako yasiyoeleweka yo should go out

Haya mliokua mnamshangilia huyu jpm mko wapi???hamtutaki hata buree hana faida kwa watanzania

Asipoachia madaraka itakua kosa kubwa sana sijui mungu tulikukosea nini????
Oneni dola ilivyopanda halafu mnamwita rais wa wanyonge!!!!!!!!!!!!!!
Tanzania Simama Nishuke....
 

Forum statistics

Threads 1,237,074
Members 475,401
Posts 29,277,378