Dola moja 2400? Magufuli aondoke aachie ngazi hana faida kwa watanzania


Sokoro waito

Sokoro waito

JF-Expert Member
Joined
Nov 21, 2014
Messages
2,163
Likes
2,276
Points
280
Sokoro waito

Sokoro waito

JF-Expert Member
Joined Nov 21, 2014
2,163 2,276 280
Kazi na bata ndo suluhisho pekee la hayo yote.
 
BuletAngle

BuletAngle

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2017
Messages
547
Likes
344
Points
80
Age
1
BuletAngle

BuletAngle

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2017
547 344 80
aondoke kwa lipi wewe unamiliki dola ngapi nyumbani kwako fanya kazi acha kelele.........ni maneno niliyomwambia mfanya kazi wangu baada ya kuwa tumbo limeshiba
Ada Gaddaf alikiwa na wafuasi na wapambe ila walipoona hali imekuwa ngumu wengine waliepusha mbawa zao.
 
Kamkuki

Kamkuki

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2011
Messages
1,122
Likes
137
Points
160
Kamkuki

Kamkuki

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2011
1,122 137 160
Afadhali Spiriani Musiba kashaanza kutufikirisha watanzania kuwa Kuna mtu sahihi wa kutupeleka tunapopataka ivo ni muda tu.
 
kimsboy

kimsboy

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2016
Messages
3,179
Likes
3,238
Points
280
Age
33
kimsboy

kimsboy

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2016
3,179 3,238 280
Kwa hyo dola ndio inaendesha au kupima uchumi wa nchi tulia andika vzuri sio kukurupuka tu
Wewe ni fisi maji unaendeshwa na matope kichwani km kipimo cha dola ndo uchumi kukuwa weka kipimo chako
 
bushland

bushland

JF-Expert Member
Joined
Mar 6, 2015
Messages
6,485
Likes
4,238
Points
280
bushland

bushland

JF-Expert Member
Joined Mar 6, 2015
6,485 4,238 280
Ha
Samahani mkuu.

Watumishi fanyeni hujuma indirect dhidi ya serikali hii onevu kwenu ni miaka 3 hakuna ongezeko la mishahara na maslahi yenu yanazidi kukandamizwa.
Haaaa a haaaa haaaa jamani nimecheka
 
M

Mwasongola

Senior Member
Joined
Aug 8, 2018
Messages
121
Likes
67
Points
45
M

Mwasongola

Senior Member
Joined Aug 8, 2018
121 67 45
Kwani wanajeshi wameshindwa kusimamia maduka ya kubadili fedha?
Duh tunakoelekea siyo kuzuri. Kama wanajeshi waliojifunza mambo ya mizinga waingie na kwenye finance basi tutaisoma hiyo vizuri.
 
sinajinasasa

sinajinasasa

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2013
Messages
1,085
Likes
1,336
Points
280
sinajinasasa

sinajinasasa

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2013
1,085 1,336 280
Sijui niseme huyu baba ni profitless kwetu kiukweli
.
.
Dola 2400 halafu bado yupo ikulu???rais gani wa hovyo hivi??

Magufuli achia ngazi huna faida kwetu umeua nchi kwa mambo yako yasiyoeleweka yo should go out

Haya mliokua mnamshangilia huyu jpm mko wapi???hamtutaki hata buree hana faida kwa watanzania

Asipoachia madaraka itakua kosa kubwa sana sijui mungu tulikukosea nini????
Oneni dola ilivyopanda halafu mnamwita rais wa wanyonge!!!!!!!!!!!!!!

Sehemu nyingi za kubadilisha fedha wameanza kukata 2400 kwa dola moja kuna watu wanakimbilia google kuangalia mnaonunua mitandaoni na baadhi ya maduka na sites nyie ni mashahidi sehemu nyingi mno dola moja ni 2400
Ila mkuu, pamoja na yote hayo Rais hana uwezo wowote wa kimaamuzi kwenye currency exchange, ni hiyo central bank ndo inafanya manipulation ya value ya pesa yetu
 
rikiboy

rikiboy

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2017
Messages
5,009
Likes
5,202
Points
280
Age
41
rikiboy

rikiboy

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2017
5,009 5,202 280
Ila mkuu, pamoja na yote hayo Rais hana uwezo wowote wa kimaamuzi kwenye currency exchange, ni hiyo central bank ndo inafanya manipulation ya value ya pesa yetu
Why isipande thamani inazidi kushuka???? Wewe huoni kuna factor za muhimu za kiuchumi zinafanya pesa ishuke au kupanda thamani...
 
engine rock

engine rock

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
1,121
Likes
886
Points
280
engine rock

engine rock

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2015
1,121 886 280
Una point nzuri, ila ulivyoandika mi hata sijakuelewa. Ila nadhani Kuna kitu unataka kusema. Andika vizuri chief.
Yaani ana point,halafu hujamuelewa?duh....acha dollar ipande
 
engine rock

engine rock

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
1,121
Likes
886
Points
280
engine rock

engine rock

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2015
1,121 886 280
Watumishi fanyeni hujuma indirect dhidi ya serikali hii onevu kwenu ni miaka 3 hakuna ongezeko la mishahara na maslahi yenu yanazidi kukandamizwa.
Umesahau pesa zao za mifuko ya jamii
 
Consultant

Consultant

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2008
Messages
7,181
Likes
9,179
Points
280
Consultant

Consultant

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2008
7,181 9,179 280
Asipoachia madaraka itakua kosa kubwa sana sijui mungu tulikukosea nini????!
Sidhani kama anakosa hate lepe la usingizi kwa issue ya shilingi kuporomoka. So, suala la kuachia madaraka halipo na halitatokea
 
Benfamous

Benfamous

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2016
Messages
477
Likes
348
Points
80
Age
22
Benfamous

Benfamous

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2016
477 348 80
Swala la kuondoka sahau mkuu labda utoe namna gani uchumi wetu utapanda
 
Katumbasongwe

Katumbasongwe

Senior Member
Joined
Sep 12, 2018
Messages
182
Likes
114
Points
60
Katumbasongwe

Katumbasongwe

Senior Member
Joined Sep 12, 2018
182 114 60
Dawa ni export promotion ili kuuongeza supply ya foregn currency! Export>import
 
Pablo Blanco

Pablo Blanco

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2016
Messages
3,055
Likes
2,227
Points
280
Age
24
Pablo Blanco

Pablo Blanco

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2016
3,055 2,227 280
Msukuma kapewa nchi,mambo yenyewe ndo haya
 

Forum statistics

Threads 1,237,059
Members 475,401
Posts 29,276,883