Dola moja 2400? Magufuli aondoke aachie ngazi hana faida kwa watanzania


BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2009
Messages
14,910
Likes
4,395
Points
280
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2009
14,910 4,395 280
Sijui niseme huyu baba ni profitless kwetu kiukweli
.
.
Dola 2400 halafu bado yupo ikulu???rais gani wa hovyo hivi??

Magufuli achia ngazi huna faida kwetu umeua nchi kwa mambo yako yasiyoeleweka yo should go out

Haya mliokua mnamshangilia huyu jpm mko wapi???hamtutaki hata buree hana faida kwa watanzania

Asipoachia madaraka itakua kosa kubwa sana sijui mungu tulikukosea nini????
Oneni dola ilivyopanda halafu mnamwita rais wa wanyonge!!!!!!!!!!!!!!

Sehemu nyingi za kubadilisha fedha wameanza kukata 2400 kwa dola moja kuna watu wanakimbilia google kuangalia mnaonunua mitandaoni na baadhi ya maduka na sites nyie ni mashahidi sehemu nyingi mno dola moja ni 2400
Black market imerudi kwa kasi sana hii itakua kama sakata la sukari
 
Sir Khan

Sir Khan

JF-Expert Member
Joined
Jul 28, 2018
Messages
2,777
Likes
3,551
Points
280
Sir Khan

Sir Khan

JF-Expert Member
Joined Jul 28, 2018
2,777 3,551 280
Mahaba yako ya Iran umeyaamishia huku?
Tulia dawa ikuingie nasemaje mtalia sana Magufuli yupo mpaka 2025.
Hutaki nenda Iran.
 
Victor wa happy

Victor wa happy

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2013
Messages
9,942
Likes
7,531
Points
280
Age
31
Victor wa happy

Victor wa happy

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2013
9,942 7,531 280
We doller unaijua au umevembewa maharagwe tu dolla ya wapi iyo
 
omarion5

omarion5

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2017
Messages
5,051
Likes
17,344
Points
280
omarion5

omarion5

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2017
5,051 17,344 280
Nimeshangaa hii ni page ya 80+ alafu bado huu uzi nauona tu.
 
Chipukizi

Chipukizi

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2009
Messages
2,231
Likes
901
Points
280
Chipukizi

Chipukizi

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2009
2,231 901 280
Ningekuwa MAgu!! ningetafuta wakongwe wa chama changu !! nikawaomba ramani na nipite wapi!! Unapotukana Kanisa na Unapopotezea Kanisa !!!!! Kanisa lina kuOOna kama Mdebwedo😂😂😂😀😀😀
 
soine

soine

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2010
Messages
1,270
Likes
1,072
Points
280
soine

soine

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2010
1,270 1,072 280
mpaka ifike 2020 inchi itakuwa pabaya.

petrol 2400

baadhi ya maeneo 2600
Naitabiria mema nchi yangu Tanzania.

Nawatakia watanzania wote wapate mafanikio mazuri kiuchumi
 
K

kantalambaz

JF-Expert Member
Joined
Dec 24, 2017
Messages
534
Likes
194
Points
60
K

kantalambaz

JF-Expert Member
Joined Dec 24, 2017
534 194 60
Watumishi fanyeni hujuma indirect dhidi ya serikali hii onevu kwenu ni miaka 3 hakuna ongezeko la mishahara na maslahi yenu yanazidi kukandamizwa.
Acha ukenge na ufala , si ufanye wewe hizo hujuma?
Wskifanya hizo hujuma utafaidika vipi?
 
superbug

superbug

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2018
Messages
1,383
Likes
1,772
Points
280
superbug

superbug

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2018
1,383 1,772 280
Watumishi fanyeni hujuma indirect dhidi ya serikali hii onevu kwenu ni miaka 3 hakuna ongezeko la mishahara na maslahi yenu yanazidi kukandamizwa.
We jamaa unazingua aisee sabotage yoyote kwa serikali ni kosa upinzani hauko hivi wewe unachochea uhalifu dhidi ya serikali big nooo
 
My Son drink water

My Son drink water

JF-Expert Member
Joined
Nov 30, 2016
Messages
1,351
Likes
2,599
Points
280
Age
35
My Son drink water

My Son drink water

JF-Expert Member
Joined Nov 30, 2016
1,351 2,599 280
Kwa hyo dola ndio inaendesha au kupima uchumi wa nchi tulia andika vzuri sio kukurupuka tu
Jinga kweli wewe,bila dola hakuna uchumi kwa nchi yoyote Duniani,waulize Russia,Turkey na China watakuambia ije kuwa Tanzania dampo la China? Sh inatumika wapi hapa duniani zaidi ya kwenu tu?
Unajua nini wewe kuhusu uchumi?

Sent from my VFD 301 using JamiiForums mobile app
 
K

kakolaki

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2017
Messages
428
Likes
325
Points
80
K

kakolaki

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2017
428 325 80
Kupanda kwa dollars against Tsh kunawezwa fanywa makusudi kupunguza ushawishi wa imports ili kubalance Balance of Trade
 
SOKONOYI

SOKONOYI

Senior Member
Joined
Sep 6, 2016
Messages
194
Likes
174
Points
60
Age
38
SOKONOYI

SOKONOYI

Senior Member
Joined Sep 6, 2016
194 174 60
Tatizo Serikali hawana tabia ya kutoa taarifa sahihi za uchumi.... Last week nilinunua dollar 1 kwa tshs 2365 KCB BANK Arusha....wakati bei ya kuwauzia wao ilikuwa 2290
Wakati ukienda Google maelezo ni tofauti kabisa....
 
E

eddy

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2007
Messages
10,751
Likes
4,625
Points
280
E

eddy

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2007
10,751 4,625 280
Dola inatuhusu nini? Ungesema bei ya dona imepanda ningekuelewa
 
Mwanyasi

Mwanyasi

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2010
Messages
7,748
Likes
4,842
Points
280
Mwanyasi

Mwanyasi

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2010
7,748 4,842 280
Ingia biashara ya forex
 
A

Albinoomweusi

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2016
Messages
750
Likes
741
Points
180
Age
48
A

Albinoomweusi

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2016
750 741 180
Na bado keshokutwa mafuta ni 2500
 
E

Earthmover

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2012
Messages
14,505
Likes
4,338
Points
280
E

Earthmover

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2012
14,505 4,338 280
Sijui niseme huyu baba ni profitless kwetu kiukweli
.
.
Dola 2400 halafu bado yupo ikulu???rais gani wa hovyo hivi??

Magufuli achia ngazi huna faida kwetu umeua nchi kwa mambo yako yasiyoeleweka yo should go out

Haya mliokua mnamshangilia huyu jpm mko wapi???hamtutaki hata buree hana faida kwa watanzania

Asipoachia madaraka itakua kosa kubwa sana sijui mungu tulikukosea nini????
Oneni dola ilivyopanda halafu mnamwita rais wa wanyonge!!!!!!!!!!!!!!

Sehemu nyingi za kubadilisha fedha wameanza kukata 2400 kwa dola moja kuna watu wanakimbilia google kuangalia mnaonunua mitandaoni na baadhi ya maduka na sites nyie ni mashahidi sehemu nyingi mno dola moja ni 2400
....
....mmamae watajua kitu M4C nini
 

Forum statistics

Threads 1,237,078
Members 475,401
Posts 29,277,500