Dokta Ntara: Nguvu za kiume hutibiwa kwa vyakula tu

Jaji Mfawidhi

JF-Expert Member
Feb 20, 2016
10,839
2,000

Faana

JF-Expert Member
Dec 12, 2011
17,657
2,000
"Mwanaume anatumia nguvu, anatoka jasho, na baada ya tendo analala usingizi mzitoo!!"

1622377730035.png


Alisikika akisisitiza kwa hisia kali kama vile yupo uwanjani
 

Gobole

JF-Expert Member
Dec 29, 2013
968
1,000
Tatizo chips, kweli mwanaume unakula chips na vikuku vya elfu sita, alafu mnakuja kutuchafua na mapovu, kweli kabisa. dah
Sikuwahi kudhani kua ww ni mdada...nway pole sana kwa kuchafuliwa na mapovu...tujaribu vijana wa kanda ya ziwa utafurahi na roho yako.
Sisi ujana wetu breakfast ni Uji na mihogo au viazi...mchana ugali mixture ya mtama na udaga na kisamvu....na usiku ugali wa dona na mchicha chukuchuku...kifupi tupo fiti
 

Jaji Mfawidhi

JF-Expert Member
Feb 20, 2016
10,839
2,000
Sikuwahi kudhani kua ww ni mdada...nway pole sana kwa kuchafuliwa na mapovu...tujaribu vijana wa kanda ya ziwa utafurahi na roho yako.
Sisi ujana wetu breakfast ni Uji na mihogo au viazi...mchana ugali mixture ya mtama na udaga na kisamvu....na usiku ugali wa dona na mchicha chukuchuku...kifupi tupo fiti
wachache wapo fiti, kiujumla mnahema sana,
 

BabaDesi

JF-Expert Member
Jun 30, 2007
4,274
2,000
Dakitari angekuwa ametenda jambo jema zaidi iwapo angetaja vyakula ambavyo mwanaume anapaswa kula ili Mkuyenge ufanye kazi iliyotukuka!!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom