Dkt. Slaa: Udini ni propaganda ya CCM kuficha maovu yake!

Dkt. Slaa: Udini ni propaganda ya CCM kuficha maovu yake!

Walikisema Dr Slaa alipigiwa kura kwa sababu ya Ukristo wake inamaanisha mwaka 2000 hakukua na mgombea mkristo? Mbona Mbowe hakupata kura nyingi kama alivyopata Dr Slaa wakati wote ni wakristo?
 
Hao waliobaki kuna kuna wanazi,ambao hawafanya maamuzi na wengine hawatokuwa na sifa ya kupiga kura kama umri,magonjwa na vifo.

Dr.Slaa ni jembe Ulaya........si mda mrefu sana Wikipedia itaweka data zake online
 
umenena huyu mtu ataweza kuisaidia sana Tanzania inayonyonywa kama embe za Tanga
 
Jakaya sio ndugu heshima mbele nyie watoto.
Who the hell is he then? Unataka tumwite Dr Kikwete?

Huwa nawashangaa sana watu na kauli zao za kumkejeli Kikwete eti Dr. Kikwete!! Dharau kubwa sana hizi. Mtu anaitwa Dr. iwapo tu, amefikia shahada ya juu ya falsafa na ataitwa Daktari wa falsafa. Au amesomea elimu ya utabibu wa binadamu au mifugo, na ataitwa daktari wa binadamu au daktari wa mifugo. Kama siyo hivyo basi ni mganga wa kienyeji ambao tunawaita kwa kiingereza Witch Doctors.

Kikwete hakuwahi kupata shahada ya udaktari wa falsafa, wala ya utabibu? Ila hatuna uhakika kama ana utaalamu wa kupiga lamli or not. Labda mashabiki wake mtuambie yeye ni Dr wa nini? Wa kupiga lamli au wa matibabu ya jadi? Kwanini mnatulazimisha tumwite Dr. ilihali hajawahi kuwa na sifa za udokta?
 
2015 hatutaki used kuna watanzania wengi wenye uwezo ndio tunaotaka wajitokeze.
Ni ukweli ulio wazi kwamba wengi wa wapiga kura ambao ni vijana wanaunga mkono sera za CDM. Hili limeshuhudiwa kwenye mikutano yote ya CDM. CDM ni tegemeo la watanzania kwenye ajira ,elimu,afya, ulinzi wa rasilimali za Taifa n.k. M4C inachanja mbuga,Dk Slaa endelea kuwapa vidonge,
 
Nimegundua kumbe watu wengi,huwa wanaishia kusoma vichwa vya habari tu,habari yenyewe hawasomi,
punguzeni uvivu jamani.
 
Back
Top Bottom