Dkt. Slaa: Udini ni propaganda ya CCM kuficha maovu yake!

Dkt. Slaa: Udini ni propaganda ya CCM kuficha maovu yake!

Mbona picha yake inayotambuliwa na serikali inamtambua kama Ndugu?
Inaonekana shule ya msingi mwalimu wako amekuvuta sana masikio na kukugonga na rula kichwani.Nimegundua uelewa wako una ukomo.
 
Labda una nguvu za kimazingara. Tuambie nini hicho unachokiona tusichokiona sisi. Je unaona kwa macho au kitu gani?
 
Raia Mpotevu haliwezi kumwita Mh Rais ndugu Kikwete

Unagombana na upepo bure Raia Mwema sio jina la mtu ni jina la gazeti kama vipi mtafute mwandishi wake, by the way neno ndugu lina heshima yake toka zamani tunaitana hivyo.
 
Hapo kwenye RED, unaweza ukawithdroo hilo neno? Linapoteza kabisa maana ya ulichokiandika na vile vile haliongezi chochote kwenye ulichotaka tukielewe...
Subiri niwasiliane na mwanasheria wangu anipe msaada wa kisheria,asante kwa ushauri.
 
Mnasema Dr.Slaa ni mdini,kuna mtu mdini na mkabila kama kikwete na kundi lake la siasa za maji taka walisema Dr.salim ni mwarambu,ana ndugu zake wengi wameshika ngazi za juu uarabuni, na wakamtuhumu kumuua Karume,yote hiyo ilikuwa ni kumchafua na kutompa nafasi kugombea,maana walijuwa ni very smart na anaweza kuwaangusha...
 
Subiri niwasiliane na mwanasheria wangu anipe msaada wa kisheria,asante kwa ushauri.
Kuna vitu vipo too open kushirikisha wanasheria, otherwise labda kama akili unashikiwa nao kwamba wewe umebaki kopo tu ndo unaweza ukauliza kwao kila kitu hata kile kidogo. Anyway, go ahead, may be the point was to tell us kwamba una mwanasheria. If so, umesikika
 
Kuna vitu vipo too open kushirikisha wanasheria, otherwise labda kama akili unashikiwa nao kwamba wewe umebaki kopo tu ndo unaweza ukauliza kwao kila kitu hata kile kidogo. Anyway, go ahead, may be the point was to tell us kwamba una mwanasheria. If so, umesikika
Duniani tumekuja kutafuta pesa ili itutumikie hilo lisikupe shaka nina vijana wengi watalifanyia kazi.
 
Duniani tumekuja kutafuta pesa ili itutumikie hilo lisikupe shaka nina vijana wengi watalifanyia kazi.
Unachosema ni kweli, lakini si kwa kila kitu, kuna vitu hata uwe na pesa kiasi gani lazima ufanye mwenyewe, kwa mfano, kumeza chochote etc...
 
Tatizo letu watanzania tuko wavivu sana kufikiri na kutambua hatutaki kutumia tunu njema tulizopewa na mwenyezi Mungu za kuchanganua mambo.

Kwanza ili chama kiwe cha kidini ni lazima katiba yake yenyewe itamke kuwa ni chama cha kidini na inafuata msimamo maelekezo ya dini hiyo.

Hali kadhalika katika kuamini si kuwa wakristo wote ni fungu moja la hasha ukristo nao umegawanyika na ndio maana utaona utitiri wa makanisa sehemu mbalimbali nchini mwetu, hii ni kuashiria kuwa hata kama wote tu wakristo lakini hatuamini katika namna moja.

sasa aminisho la kuwa Dr. Slaa alitafuta huruma za wakristo ili kuchaguliwa kuwa kiongozi wa taifa zinaanzia wapi?,
je kwa kuwa Dr. Slaa ni muumini wa dini ya kikristo na kuwa wafuasi wa dini ya kikiristo wampe yeye kura je hao waliobaki(Waislamu) wampe nani kura zao?(Lipumba au Kikwete?).

Na katika aminisho hilo hilo je ni sahihi kuwa hata wafuasi wa Chama Cha Magamba walio wakristo nao walipaswa au walipiga kura ya ukiristo ili kumwingiza Dr. Slaa madarakani? wenda wazimu mkubwa,

Huu ni udhaifu wa mtu mwenyewe kuamini kuwa Udini ni sehemu ya kupata uwekezaji wa mamlaka za nchi katika mikono
yao.

UCHI WA AKILI NI MBAYA ZAIDI KULIKO UCHI WA MWILI
 
Unachosema ni kweli, lakini si kwa kila kitu, kuna vitu hata uwe na pesa kiasi gani lazima ufanye mwenyewe, kwa mfano, kumeza chochote etc...
Unapozungumza kumeza nadhani unamaanisha mfumo wa mdomo au kinywa,mdomo haumezi chochote ondoa usemi wako.
 
hatumchagui DR. Slaa kwa:
Kabila lake wala dini yake: Tunamchagua DR.Slaa kwa uadilifu wake na upeo wake wa uongozi, uzalendo wake.
 
kama haki inazingatiwa hapa nchini kwetu hata maji yangepanda mlima kirahisi sana.Tatizo kubwa la system tulionayo ni kunyonga haki za watu ,bila kujali utu na hali halisi ya walio wengi yaani JAMII.DK SLAA hakunaga TZ.Amefumbua macho ya wengi sana hapa nchini.
 
Unapozungumza kumeza nadhani unamaanisha mfumo wa mdomo au kinywa,mdomo haumezi chochote ondoa usemi wako.
Nop huo usemi siondoi kwa kumshirikisha mwanasheria au la, watu wanameza hadi sumu we unashangaa chochote... Mi sijazungumza kuhusu kinachotokea baada ya kumeza chochote ila kumeza chochote tu..
 
Nop huo usemi siondoi kwa kumshirikisha mwanasheria au la, watu wanameza hadi sumu we unashangaa chochote... Mi sijazungumza kuhusu kinachotokea baada ya kumeza chochote ila kumeza chochote tu..
Samahani nilikuwa sijui unawakilisha mawazo ya wendawazimu.
 
Back
Top Bottom