"Dk. Slaa" uvaaji gani huu?!


Status
Not open for further replies.
Miwatamu

Miwatamu

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2012
Messages
1,451
Points
1,170
Miwatamu

Miwatamu

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2012
1,451 1,170
Hapa watu tunaangalia busara zaidi kuliko u handsome, kwani ingekuwa ni sura nafikiri Kibaki asingepata hata theruthi ya kura.
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
43,887
Points
2,000
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
43,887 2,000
Mkono wake ni mbove, sio lazima kila wakati awe ana u expose
 
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2010
Messages
8,182
Points
1,250
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2010
8,182 1,250
Kumtag Dr Slaa ndiyo nini sasa???? Kuna watu hamnazo sana.
 
Dodoma one

Dodoma one

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2012
Messages
327
Points
195
Dodoma one

Dodoma one

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2012
327 195
Yupo bze jamani anafikiria mambo ya future imposible tense jamani.
 
Wingu

Wingu

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2011
Messages
4,324
Points
1,225
Wingu

Wingu

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2011
4,324 1,225
Wewe unajua hilo kabila lake yaani kuvaa ni hawajui kabisa.Hata usafi ndo kabisa sema huyu kwa sababu yupo mjini ndo anaiga watu wa mjini wanavyoishi samahani kwa kusema ukweli.
 
babe S

babe S

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
3,785
Points
2,000
babe S

babe S

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
3,785 2,000
hahahah! honestly as much as i like Slaa dah hii nguo ni oversize, na nilicheka sana mpaka niliposoma comment ya Bujibuji ndo nikaona dah.. kumbe si mambo ya kucheka, im taking my laughter back!
 
Lukansola

Lukansola

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2010
Messages
5,452
Points
1,225
Lukansola

Lukansola

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2010
5,452 1,225
Nimekumbuka semina elekezi ngurudoto arusha nilielekezwa mpaka uvaaji wa mavazi
Tatizo ni kwamba mlizingatia zaidi uvaaji mkasahau mambo ya msingi kama uwajibikaji nk. ndo maana mnajua kuvaa lakini mnakula na kutoa rushwa kama hamna akili nzuri.
 
Status
Not open for further replies.

Forum statistics

Threads 1,295,163
Members 498,180
Posts 31,201,909
Top