"Dk. Slaa" uvaaji gani huu?!

"Dk. Slaa" uvaaji gani huu?!

Status
Not open for further replies.
Juzi nilisema kuwa tafiti za kisayansi zinaonyesha kuwa watu wanapigia kura mtu anaevaa nguo zinazomkaa vyema na kama Dr.Slaa anataka kura zao ajirekebishe uvaaji.

Sasa hiki cha leo ni nini? Ndio uvaaji gani huu? Umakini wake uko wapi?
 
Huu ni uvaaji gani wa KOTI jamani, nawasilisha


Ulitaka avue avae kata ku.ndu ama? Huyu si msanii wa fleva bali ni kiongozi. Weka picha yako ukiwa umevaa suti ya kata ku.ndu tukuone jinsi ulivyo chemsha. Tafuta la kuongea mkuu usiwe unatokwa na povu tu bila sababu.
 
Kuna mtu alisema jimboni kwa Slaa ukienda kufanya biashara ya nguo, hesabi hasara kabisaaaaa...
 
Hiyo kashona kwa fundi muddy sinza.. Hajaongwa na waarabu kama dhaifu
 
Wewe unajua hilo kabila lake yaani kuvaa ni hawajui kabisa.Hata usafi ndo kabisa sema huyu kwa sababu yupo mjini ndo anaiga watu wa mjini wanavyoishi samahani kwa kusema ukweli.

Huna ustarabu ww, kweli aku2kanaye hakuchagulii 2c. Eti kabila le2 wachafu, haya bhana nakuweka inbox kwa leo!
 
ilo koti atakuwa nalo.hakuna muda wa kwenda kwa fundi kila cku.mpaka 2015 litakuwa saizi yake kabisa.wa2 wako bize kwa mapambano siyo mavazi.
 
Unajua hii nitofauti na zile alizohongwa vasco da gama na waarabu. Duuh ila mushumbuzi alikuwa wapi asimkague mzee
 
Juzi nilisema kuwa tafiti za kisayansi zinaonyesha kuwa watu wanapigia kura mtu anaevaa nguo zinazomkaa vyema na kama Dr.Slaa anataka kura zao ajirekebishe uvaaji.

Sasa hiki cha leo ni nini? Ndio uvaaji gani huu? Umakini wake uko wapi?

Watu makini hatujali mavazi watu wasio makini wanajali usmart kuficha umbumbu wao.
 



Mbona hiyo siyo SURA ya Dr. Slaa, embu angalia tofauti ya sikio kwenye picha hizi mbili mbona zinatofautiana sana

slaa.jpg
 
Wachangiaji wote 59 ni mchangiaji mmoja tu #51 ndiye ameweza kutambua kuwa hiyo picha siyo ya Dr Slaa.
 
Mie mbona sioni tatizo hapo,au macho yangu ni mabovu?

attachment.php
 
Ni kawaida ya wanaume wenye majukumu mazito kutojali sana kuhusu mavazi. Vyema tukumbuke Dr.Slaa sio muonesha mitindo ya mavazi bali ni Future President of this Republic
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom