Dk. Slaa aungopea umma mjini morogoro


M

MEA-MTWARO

Senior Member
Joined
May 15, 2013
Messages
122
Likes
15
Points
35
M

MEA-MTWARO

Senior Member
Joined May 15, 2013
122 15 35
tarehe mosi juni,2013, dk slaa alihutubia umma mjini morogoro. Aliongea mengi sana ambapo alitumia ada ya kalamu yake kuungopea umma mjini hapo. Slaa alisikika akisema kuwa "siwezi kumzungumzia kinana kwani siyo size yangu


.nilicheka sana huku nikijiuliza kuwa, slaa ana cv na uwezo gani kumshinda kinana?. Zaidi ya slaa kuwa padri na katibu wa baraza la maaskofu, mbunge na sasa ni kattibu wa chadema saccos nini kingine?"









.
 
Ally Kanah

Ally Kanah

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2011
Messages
1,470
Likes
172
Points
160
Ally Kanah

Ally Kanah

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2011
1,470 172 160
Babu anazidi kuzeeka vibaya na kila siku anazidi kupoteza kumbukumbu
 
N

Naghenjwa

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2013
Messages
724
Likes
3
Points
0
N

Naghenjwa

JF-Expert Member
Joined May 10, 2013
724 3 0
tarehe mosi juni,2013, dk slaa alihutubia umma mjini morogoro. Aliongea mengi sana ambapo alitumia ada ya kalamu yake kuungopea umma mjini hapo. Slaa alisikika akisema kuwa "siwezi kumzungumzia kinana kwani siyo size yangu .nilicheka sana huku nikijiuliza kuwa, slaa ana cv na uwezo gani kumshinda kinana?. Zaidi ya slaa kuwa padri na katibu wa baraza la maaskofu, mbunge na sasa ni kattibu wa chadema saccos nini kingine?" .
Kama umemaliza tuma salamu.
 
utaifakwanza

utaifakwanza

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2013
Messages
14,153
Likes
1,784
Points
280
Age
49
utaifakwanza

utaifakwanza

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2013
14,153 1,784 280
slaa amechanganyikiwa na mambo ya josephine kwa hiyo kila akianza kuzungumza anamfikiria mkewe wa kupora
 
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined
Feb 21, 2013
Messages
33,839
Likes
13,933
Points
280
Age
35
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined Feb 21, 2013
33,839 13,933 280
Babu anazidi kujiongezea madhambi. Dhambi ya uzinifu hajaungama na sasa anajiongezea dhambi ya kusema uongo na kujikweza
 
utaifakwanza

utaifakwanza

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2013
Messages
14,153
Likes
1,784
Points
280
Age
49
utaifakwanza

utaifakwanza

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2013
14,153 1,784 280
anafikiri kinana ni josephine huyo, kinana ni namba ingine kabisa, akae mbali ataloa
 
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined
Feb 21, 2013
Messages
33,839
Likes
13,933
Points
280
Age
35
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined Feb 21, 2013
33,839 13,933 280
Huyu babu slaa anazidi kuchanganyikiwa hasa akiona kuwa ikulu anaiwlwkwza kisogo.
 
Parata

Parata

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2011
Messages
3,110
Likes
70
Points
145
Parata

Parata

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2011
3,110 70 145
unazingumza kitu gani unaijua elimu ya slaa. au unapiga domo
 
utaifakwanza

utaifakwanza

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2013
Messages
14,153
Likes
1,784
Points
280
Age
49
utaifakwanza

utaifakwanza

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2013
14,153 1,784 280
Kama umemaliza tuma salamu.
salam zangu za kwanza zimfikie mke wangu wa kupora, mtoto wetu wa zinaa na mwisho kabisa walisha zumu wote popote pale walipo..
 
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined
Feb 21, 2013
Messages
33,839
Likes
13,933
Points
280
Age
35
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined Feb 21, 2013
33,839 13,933 280
anafikiri kinana ni josephine huyo, kinana ni namba ingine kabisa, akae mbali ataloa
Kama amesema kuwa kinana si size yake, mbona walipotakiwa kuwa na mdahalo pale ITV alipotokea Nape alimkataa kwa madai kuwa mtu wa zaizi yake, kinana ndo anamtaka? Yaani jambo lililotokea juzi tu amesahau je akikabidhiwa nchi hali itakuwaje
 
DALLAI LAMA

DALLAI LAMA

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2012
Messages
8,614
Likes
409
Points
180
Age
37
DALLAI LAMA

DALLAI LAMA

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2012
8,614 409 180
Kinana kawekwa hapo na cheo..hawezi kusimama sehemu Dr slaa alipo.kwa ufupi poucher Kinana ni hovyo kabisa.
 
B

Bobuk

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2010
Messages
5,875
Likes
496
Points
180
B

Bobuk

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2010
5,875 496 180
Hivi ule mdahalo wa Makatibu wakuu wa CDM na CCM ITV umefikia wapi?

Au bado katibu mkuu wa CCM ana udhuru?! Huo mdahalo ndiyo ungemaliza huu UBISHI wa nani zaidi kati ya Dr. Slaa na Kinana.
 
Mwana Mtoka Pabaya

Mwana Mtoka Pabaya

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2012
Messages
13,535
Likes
10,547
Points
280
Mwana Mtoka Pabaya

Mwana Mtoka Pabaya

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2012
13,535 10,547 280
tarehe mosi juni,2013, dk slaa alihutubia umma mjini morogoro. Aliongea mengi sana ambapo alitumia ada ya kalamu yake kuungopea umma mjini hapo. Slaa alisikika akisema kuwa "siwezi kumzungumzia kinana kwani siyo size yangu


.nilicheka sana huku nikijiuliza kuwa, slaa ana cv na uwezo gani kumshinda kinana?. Zaidi ya slaa kuwa padri na katibu wa baraza la maaskofu, mbunge na sasa ni kattibu wa chadema saccos nini kingine?"
Huwezi kuwa CCM katika umri huo halafu usiwe mjinga. Kumshinda kwenye lipi?
 
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined
Feb 21, 2013
Messages
33,839
Likes
13,933
Points
280
Age
35
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined Feb 21, 2013
33,839 13,933 280
salam zangu za kwanza zimfikie mke wangu wa kupora, mtoto wetu wa zinaa na mwisho kabisa walisha zumu wote popote pale walipo..
Pia salamu ziwafikie wale wote wanaochangia chadema saccos hali inayotusaidia mimi na hawara wangu kutembelea nchi mbalimbali ikiwemo israel, zambia na uingereza huku tukifanikisha ujenzi wa nyumba yetu ya kifahari.
 
mdeki

mdeki

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2011
Messages
3,304
Likes
48
Points
145
mdeki

mdeki

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2011
3,304 48 145
Haya kachukue elfu 3 pale kinondoni

Sent from my BlackBerry 8520 using JamiiForums
 
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined
Feb 21, 2013
Messages
33,839
Likes
13,933
Points
280
Age
35
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined Feb 21, 2013
33,839 13,933 280
Hivi ule mdahalo wa Makatibu wakuu wa CDM na CCM ITV umefikia wapi?

Au bado katibu mkuu wa CCM ana udhuru?! Huo mdahalo ndiyo ungemaliza huu UBISHI wa nani zaidi kati ya Dr. Slaa na Kinana.
Mkuu, kinana hawezi kujadili jambo na mzinifu, mpora wake za watu na mzaa nje ya ndoa. Atakasike kwanza ndipo aanze kujilinganisha yeye na kinana
 
Kyaiyembe

Kyaiyembe

JF-Expert Member
Joined
Dec 1, 2011
Messages
1,570
Likes
8
Points
135
Kyaiyembe

Kyaiyembe

JF-Expert Member
Joined Dec 1, 2011
1,570 8 135
tarehe mosi juni,2013, dk slaa alihutubia umma mjini morogoro. Aliongea mengi sana ambapo alitumia ada ya kalamu yake kuungopea umma mjini hapo. Slaa alisikika akisema kuwa "siwezi kumzungumzia kinana kwani siyo size yangu


.nilicheka sana huku nikijiuliza kuwa, slaa ana cv na uwezo gani kumshinda kinana?. Zaidi ya slaa kuwa padri na katibu wa baraza la maaskofu, mbunge na sasa ni kattibu wa chadema saccos nini kingine?"









.
Ambacho hukuelewa nini? au je UONGO huko wapi?

Kwani hawa [MENTION]Dr. W. Slaa[/MENTION] na Kinana wako SIZE moja?.

Au unadanganywa na wote kuwa makatibu wa Vyama vya siasa!.

Soma katikati ya maneno ya Dr. Slaa utapata majibu kama huwezi kutumia macho yako vizuri!.
 
Mwana Mtoka Pabaya

Mwana Mtoka Pabaya

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2012
Messages
13,535
Likes
10,547
Points
280
Mwana Mtoka Pabaya

Mwana Mtoka Pabaya

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2012
13,535 10,547 280
Hivi ule mdahalo wa Makatibu wakuu wa CDM na CCM ITV umefikia wapi?

Au bado katibu mkuu wa CCM ana udhuru?! Huo mdahalo ndiyo ungemaliza huu UBISHI wa nani zaidi kati ya Dr. Slaa na Kinana.
Mwenye 'CV kubwa' yupo bize kuboresha CV yake, hana muda wa midahalo

 

Forum statistics

Threads 1,274,113
Members 490,593
Posts 30,501,389