Dk. Slaa aache kudanganya watu ''awadanganye CHADEMA basi''

Dk. Slaa aache kudanganya watu ''awadanganye CHADEMA basi''

ila hunishindi akili.umesoma shule za wakubwa ila hujui kuwa nchi inaweza kutoa Elimu bure na bora,Afya na hata Pensheni.sasa wewe msomi wa aina gani,unadhani nchi ni kama familia ya mtu mmoja?ina maana wewe kwa akili zako zoote unadhani kwanini hiyo elimu bure inasubiri katiba mpya?libya chini ya Gadafi ilifanya yote hayo na malipo juu ya kila mwezi hapa hapa Afrika.Nchi ni mtaji mkuu utachekwa,unazungumzia Marekani wakati mfano upo Afrika?eti nyerere alishindwa,hivi mkuu we mzima kweli?sasa nyerere alikuwa na skilled labour ku exploit resources kama sasa hivi?unapaswa kumpongeza sana mtu ambae alitumia kilimo cha Pamba,korosho na tumbaku kujenga viwanda na mashirika makubwa ya uma.Mawazo yako mafupi sana,huna tofauti na wanaoongeza deni la Taifa kwa kukopa hela world bank kwaajili ya expenditure.

ati huyu ndio analyst hahaha mtasubiri sn kupt our level
 
Chadema sasa imefilisika kisera wakati vyama vinajiaandaa kuingia kwenye uchaguzi mkuu dk slaa amesikika akisema
1. Eti elimu bure mbona hoja hiyo sio sera tena wakati huu. Hata katiba mpya inasisitiza uwepo wa elimu ya bure adi form four. Ndo maana hata ualimu ngaazi ya cheti imefutwa kwa kua kufika form four saiv sio issue tena
2. Kuwadanganya watu kwamba kila mtu atapewa pensheni bila kueleza ni vipi watachangia mifuko ya jamii ni upotoshaji wa wazi. Kama hela ya kula tu ya mama nntilie ni shida vp atachangia mifuko ya penshoni, ni aibu zama hizi kiongozi kufikiri eti serikali itafanya kila kitu hata nyerere alishindwa akang’atuka aakiilamu imf na world bank bila kuelewa soko huria na serikali kujitoa kubeba watu sio suala la tanzania bali ni world wide.
3. Dk slaa kafirisika kudai eti atatoa huduma za afya bure. Nilizani huyu mzee ni mwerevu lakini hapa nimemdharau sana. Angesema angeboresha afya ningekubali lakini kudai eti huduma ya afya iwe bure ni uwongo wa wazi hata marekani afya sio bure kila mtu lazima alipe. Angesema afya bure kwa special groups like wazee watoto waalemavu wajawazito lakini si kwa kila mtu kujifanya kipofu ni jambo baya. Nyerere alijaribu hili na alishindwa vibaya sana sasa kuja na sera ucdkhwara sasa hivi ni ujinga mtupu.
4. Chadema mpaka sasa hakina sera tangible na zinazoweza kutekelezeka zaidi ya kutaka cheap popularity .
.....mwaka 2010 Dr. Slaa alisema kuhusu elimu bure but majuzi nikawasikia ccm wakisema kuwa wanaangalia uwezekano wa kutoa elimu bure...sasa wewe pili pili usizozila yakuwashia nini?.Amesema chadema ikishinda elimu itakuwa bure sasa sio wewe ambaye atakuwa anaongoza serikali hiyo.....matrilion yaibiwa katk ofisi za umma na wewe ni moja wao..stupid.
 
CCM muhimu ni kujua kusoma na kuandika tuu ili wakati wakulipana posho ujue wapi jina lako na mahali pa kusaini.
 
Chadema sasa imefilisika kisera wakati vyama vinajiaandaa kuingia kwenye uchaguzi mkuu dk slaa amesikika akisema
1. Eti elimu bure mbona hoja hiyo sio sera tena wakati huu. Hata katiba mpya inasisitiza uwepo wa elimu ya bure adi form four. Ndo maana hata ualimu ngaazi ya cheti imefutwa kwa kua kufika form four saiv sio issue tena
2. Kuwadanganya watu kwamba kila mtu atapewa pensheni bila kueleza ni vipi watachangia mifuko ya jamii ni upotoshaji wa wazi. Kama hela ya kula tu ya mama nntilie ni shida vp atachangia mifuko ya penshoni, ni aibu zama hizi kiongozi kufikiri eti serikali itafanya kila kitu hata nyerere alishindwa akang’atuka aakiilamu imf na world bank bila kuelewa soko huria na serikali kujitoa kubeba watu sio suala la tanzania bali ni world wide.
3. Dk slaa kafirisika kudai eti atatoa huduma za afya bure. Nilizani huyu mzee ni mwerevu lakini hapa nimemdharau sana. Angesema angeboresha afya ningekubali lakini kudai eti huduma ya afya iwe bure ni uwongo wa wazi hata marekani afya sio bure kila mtu lazima alipe. Angesema afya bure kwa special groups like wazee watoto waalemavu wajawazito lakini si kwa kila mtu kujifanya kipofu ni jambo baya. Nyerere alijaribu hili na alishindwa vibaya sana sasa kuja na sera ucdkhwara sasa hivi ni ujinga mtupu.
4. Chadema mpaka sasa hakina sera tangible na zinazoweza kutekelezeka zaidi ya kutaka cheap popularity .

katiba ipi mpya unaizungumzia we mbulumundu? Kuna katiba mpya tanzania hvi sasa. Mbna mnajidhalilisha sana enyi bk 7?
 
Chadema sasa imefilisika kisera wakati vyama vinajiaandaa kuingia kwenye uchaguzi mkuu dk slaa amesikika akisema
1. Eti elimu bure mbona hoja hiyo sio sera tena wakati huu. Hata katiba mpya inasisitiza uwepo wa elimu ya bure adi form four. Ndo maana hata ualimu ngaazi ya cheti imefutwa kwa kua kufika form four saiv sio issue tena
2. Kuwadanganya watu kwamba kila mtu atapewa pensheni bila kueleza ni vipi watachangia mifuko ya jamii ni upotoshaji wa wazi. Kama hela ya kula tu ya mama nntilie ni shida vp atachangia mifuko ya penshoni, ni aibu zama hizi kiongozi kufikiri eti serikali itafanya kila kitu hata nyerere alishindwa akang'atuka aakiilamu imf na world bank bila kuelewa soko huria na serikali kujitoa kubeba watu sio suala la tanzania bali ni world wide.
3. Dk slaa kafirisika kudai eti atatoa huduma za afya bure. Nilizani huyu mzee ni mwerevu lakini hapa nimemdharau sana. Angesema angeboresha afya ningekubali lakini kudai eti huduma ya afya iwe bure ni uwongo wa wazi hata marekani afya sio bure kila mtu lazima alipe. Angesema afya bure kwa special groups like wazee watoto waalemavu wajawazito lakini si kwa kila mtu kujifanya kipofu ni jambo baya. Nyerere alijaribu hili na alishindwa vibaya sana sasa kuja na sera ucdkhwara sasa hivi ni ujinga mtupu.
4. Chadema mpaka sasa hakina sera tangible na zinazoweza kutekelezeka zaidi ya kutaka cheap popularity .
Kipi ambacho hakiwezekani!! Tatizo lako umezoea ujambazi wa CCM! unaodanganya kuwa TZ maskini.
Ukiondoa wizi yote yawezekana!! Nyerere alisomesha kwa fedha ya pamba, kahawa na mkonge!! bila madini bila gas!! Deni la serikali kwa mifuko ya kijamii ni 8.4trillion!!!!! Acha hizo za Escrow mnazotaka kununulia kura 2015!!!! Laanakum hamtafanikiwa wakati huu!!
 
Chadema sasa imefilisika kisera wakati vyama vinajiaandaa kuingia kwenye uchaguzi mkuu dk slaa amesikika akisema
1. Eti elimu bure mbona hoja hiyo sio sera tena wakati huu. Hata katiba mpya inasisitiza uwepo wa elimu ya bure adi form four. Ndo maana hata ualimu ngaazi ya cheti imefutwa kwa kua kufika form four saiv sio issue tena
2. Kuwadanganya watu kwamba kila mtu atapewa pensheni bila kueleza ni vipi watachangia mifuko ya jamii ni upotoshaji wa wazi. Kama hela ya kula tu ya mama nntilie ni shida vp atachangia mifuko ya penshoni, ni aibu zama hizi kiongozi kufikiri eti serikali itafanya kila kitu hata nyerere alishindwa akang’atuka aakiilamu imf na world bank bila kuelewa soko huria na serikali kujitoa kubeba watu sio suala la tanzania bali ni world wide.
3. Dk slaa kafirisika kudai eti atatoa huduma za afya bure. Nilizani huyu mzee ni mwerevu lakini hapa nimemdharau sana. Angesema angeboresha afya ningekubali lakini kudai eti huduma ya afya iwe bure ni uwongo wa wazi hata marekani afya sio bure kila mtu lazima alipe. Angesema afya bure kwa special groups like wazee watoto waalemavu wajawazito lakini si kwa kila mtu kujifanya kipofu ni jambo baya. Nyerere alijaribu hili na alishindwa vibaya sana sasa kuja na sera ucdkhwara sasa hivi ni ujinga mtupu.
4. Chadema mpaka sasa hakina sera tangible na zinazoweza kutekelezeka zaidi ya kutaka cheap popularity .
CHADEMA waloposema Elimu bure mkasema haiwezekani. Sasa mnaona Inawezekana. Dr. Slaa najua sio mropokaji, kama ametamka kweli, ameshaona possibilities.
 
teh teh, mbona kina mangula, bilali, msekwa na wengineo wengi hawajatulia kulia wajukuu?

Mkuu hivi unajua Shariff ni mzee kuliko hao bilali.. na ndio kwanza anaweka ule mzuzu wake sawa apige ndefu , hawa watu watamzidi hata Mugabe iko siku.
 
Katika watu ambao nawapuuza hapa duniani wako wawili kwanza kabisa ni shetani wa pili ni dr slaa hana kitu mweupe kweli sawa na debe tupu.
Kama wewe ni Mtanzania basi wewe ni mpuuzi kama unavojitamba.
 
kwa ccm haiwezekani ila kwa pesa za escrow,epa,deep green finance,kagoda ,meremeta,rada,ndege ya rais etc inge solve hizo issue lakin fisiem mnapofusha tu
 
slaa yeye mzee wa upatu leo awambie elimu bure kasikia katiba imesema hivyo yeye karukia

watakaye kusikia ni wale wa viroba
 
CDM tuu! Inawezekana kuna watu wakifikia mshindo huwa wanapiga mayowe kuitaja CHADEMA.
 
CHADEMA sasa imefilisika kisera wakati vyama vinajiaandaa kuingia kwenye uchaguzi mkuu dk. Slaa amesikika akisema

1. Eti elimu bure mbona hoja hiyo sio sera tena wakati huu. Hata katiba mpya inasisitiza uwepo wa elimu ya bure adi form four. Ndo maana hata ualimu ngaazi ya cheti imefutwa kwa kua kufika form four sasa hivi sio issue tena

2. Kuwadanganya watu kwamba kila mtu atapewa pensheni bila kueleza ni vipi watachangia mifuko ya jamii ni upotoshaji wa wazi.

Kama hela ya kula tu ya mama nntilie ni shida vp atachangia mifuko ya penshoni, ni aibu zama hizi kiongozi kufikiri eti serikali itafanya kila kitu hata Nyerere alishindwa akang’atuka aakiilamu IMF na world bank bila kuelewa soko huria na serikali kujitoa kubeba watu sio suala la Tanzania bali ni world wide.

3. Dk slaa kafirisika kudai eti atatoa huduma za afya bure. Nilizani huyu mzee ni mwerevu lakini hapa nimemdharau sana. Angesema angeboresha afya ningekubali lakini kudai eti huduma ya afya iwe bure ni uwongo wa wazi hata marekani afya sio bure kila mtu lazima alipe.

Angesema afya bure kwa special groups like wazee watoto waalemavu wajawazito lakini si kwa kila mtu kujifanya kipofu ni jambo baya. Nyerere alijaribu hili na alishindwa vibaya sana sasa kuja na sera ucdkhwara sasa hivi ni ujinga mtupu.

4. CHADEMA mpaka sasa hakina sera tangible na zinazoweza kutekelezeka zaidi ya kutaka cheap popularity .

Kwani wewe anakuathiri nini achana nae, wewe endelea na shughuli zako za kulijenga Taifa na kama amevunja sheria za nchi mpeleke mahakamani ili afungwe kwa kosa la kuwadanganya wananchi.
 
Katika watu ambao nawapuuza hapa duniani wako wawili kwanza kabisa ni shetani wa pili ni dr slaa hana kitu mweupe kweli sawa na debe tupu.

wa tatu utakuwa wewe mwenyewe
 
chadema sasa imefilisika kisera wakati vyama vinajiaandaa kuingia kwenye uchaguzi mkuu dk. Slaa amesikika akisema

1. Eti elimu bure mbona hoja hiyo sio sera tena wakati huu. Hata katiba mpya inasisitiza uwepo wa elimu ya bure adi form four. Ndo maana hata ualimu ngaazi ya cheti imefutwa kwa kua kufika form four sasa hivi sio issue tena

2. Kuwadanganya watu kwamba kila mtu atapewa pensheni bila kueleza ni vipi watachangia mifuko ya jamii ni upotoshaji wa wazi.

Kama hela ya kula tu ya mama nntilie ni shida vp atachangia mifuko ya penshoni, ni aibu zama hizi kiongozi kufikiri eti serikali itafanya kila kitu hata nyerere alishindwa akang'atuka aakiilamu imf na world bank bila kuelewa soko huria na serikali kujitoa kubeba watu sio suala la tanzania bali ni world wide.

3. Dk slaa kafirisika kudai eti atatoa huduma za afya bure. Nilizani huyu mzee ni mwerevu lakini hapa nimemdharau sana. Angesema angeboresha afya ningekubali lakini kudai eti huduma ya afya iwe bure ni uwongo wa wazi hata marekani afya sio bure kila mtu lazima alipe.

Angesema afya bure kwa special groups like wazee watoto waalemavu wajawazito lakini si kwa kila mtu kujifanya kipofu ni jambo baya. Nyerere alijaribu hili na alishindwa vibaya sana sasa kuja na sera ucdkhwara sasa hivi ni ujinga mtupu.

4. Chadema mpaka sasa hakina sera tangible na zinazoweza kutekelezeka zaidi ya kutaka cheap popularity .
huu ndio wakati mwafaka wa slaa kutoa ahadi anavyotaka kwani anajua fika kuwa chadema haitashinda
 
Wewe endelea kusema unadanganywa wenzako tumeshafanya tathimini mbona inawezekana elimu bure hata Lowasa alikwishasema elimu bure.
 
Back
Top Bottom