Dk. Slaa aache kudanganya watu ''awadanganye CHADEMA basi''

Dk. Slaa aache kudanganya watu ''awadanganye CHADEMA basi''

Chadema sasa imefilisika kisera wakati vyama vinajiaandaa kuingia kwenye uchaguzi mkuu dk slaa amesikika akisema
1. Eti elimu bure mbona hoja hiyo sio sera tena wakati huu. Hata katiba mpya inasisitiza uwepo wa elimu ya bure adi form four. Ndo maana hata ualimu ngaazi ya cheti imefutwa kwa kua kufika form four saiv sio issue tena
2. Kuwadanganya watu kwamba kila mtu atapewa pensheni bila kueleza ni vipi watachangia mifuko ya jamii ni upotoshaji wa wazi. Kama hela ya kula tu ya mama nntilie ni shida vp atachangia mifuko ya penshoni, ni aibu zama hizi kiongozi kufikiri eti serikali itafanya kila kitu hata nyerere alishindwa akang’atuka aakiilamu imf na world bank bila kuelewa soko huria na serikali kujitoa kubeba watu sio suala la tanzania bali ni world wide.
3. Dk slaa kafirisika kudai eti atatoa huduma za afya bure. Nilizani huyu mzee ni mwerevu lakini hapa nimemdharau sana. Angesema angeboresha afya ningekubali lakini kudai eti huduma ya afya iwe bure ni uwongo wa wazi hata marekani afya sio bure kila mtu lazima alipe. Angesema afya bure kwa special groups like wazee watoto waalemavu wajawazito lakini si kwa kila mtu kujifanya kipofu ni jambo baya. Nyerere alijaribu hili na alishindwa vibaya sana sasa kuja na sera ucdkhwara sasa hivi ni ujinga mtupu.
4. Chadema mpaka sasa hakina sera tangible na zinazoweza kutekelezeka zaidi ya kutaka cheap popularity .
Acha upuuzi wewe mbuzi.ina maana miaka 50 ccm mmefanya nini?unashangaa nini Dr.slaa kusema elimu itakuwa bure akishika dola?ccm mmezoea wizi sasa mwisho wenu ni mwala huu
 
chadema sasa imefilisika kisera wakati vyama vinajiaandaa kuingia kwenye uchaguzi mkuu dk slaa amesikika akisema
1. Eti elimu bure mbona hoja hiyo sio sera tena wakati huu. Hata katiba mpya inasisitiza uwepo wa elimu ya bure adi form four. Ndo maana hata ualimu ngaazi ya cheti imefutwa kwa kua kufika form four saiv sio issue tena
2. Kuwadanganya watu kwamba kila mtu atapewa pensheni bila kueleza ni vipi watachangia mifuko ya jamii ni upotoshaji wa wazi. Kama hela ya kula tu ya mama nntilie ni shida vp atachangia mifuko ya penshoni, ni aibu zama hizi kiongozi kufikiri eti serikali itafanya kila kitu hata nyerere alishindwa akang’atuka aakiilamu imf na world bank bila kuelewa soko huria na serikali kujitoa kubeba watu sio suala la tanzania bali ni world wide.
3. Dk slaa kafirisika kudai eti atatoa huduma za afya bure. Nilizani huyu mzee ni mwerevu lakini hapa nimemdharau sana. Angesema angeboresha afya ningekubali lakini kudai eti huduma ya afya iwe bure ni uwongo wa wazi hata marekani afya sio bure kila mtu lazima alipe. Angesema afya bure kwa special groups like wazee watoto waalemavu wajawazito lakini si kwa kila mtu kujifanya kipofu ni jambo baya. Nyerere alijaribu hili na alishindwa vibaya sana sasa kuja na sera ucdkhwara sasa hivi ni ujinga mtupu.
4. Chadema mpaka sasa hakina sera tangible na zinazoweza kutekelezeka zaidi ya kutaka cheap popularity .

umetumwa ama?
 
mkuu umetokea st kayumbba namna ulivomweupe da!

ila hunishindi akili.umesoma shule za wakubwa ila hujui kuwa nchi inaweza kutoa Elimu bure na bora,Afya na hata Pensheni.sasa wewe msomi wa aina gani,unadhani nchi ni kama familia ya mtu mmoja?ina maana wewe kwa akili zako zoote unadhani kwanini hiyo elimu bure inasubiri katiba mpya?libya chini ya Gadafi ilifanya yote hayo na malipo juu ya kila mwezi hapa hapa Afrika.Nchi ni mtaji mkuu utachekwa,unazungumzia Marekani wakati mfano upo Afrika?eti nyerere alishindwa,hivi mkuu we mzima kweli?sasa nyerere alikuwa na skilled labour ku exploit resources kama sasa hivi?unapaswa kumpongeza sana mtu ambae alitumia kilimo cha Pamba,korosho na tumbaku kujenga viwanda na mashirika makubwa ya uma.Mawazo yako mafupi sana,huna tofauti na wanaoongeza deni la Taifa kwa kukopa hela world bank kwaajili ya expenditure.
 
Hivi assdy uko sawa? ebu rudia kusoma kichwa cha habari yako hapa:[h=2]Dk slaa aache kudanganya watu ''awadanganye chadema basi''[/h]
kwahiyo CHADEMA ni jitu kuubwa ama ni zombie?? rudisha ubongo wako ndugu yangu. ushabiki usikufanye hamnazo!
'
 
Magamba mmekosa heshima kwa wakubwa. ..adabu zenu fupi kama pua zenu.
 
Hivi assdy uko sawa? ebu rudia kusoma kichwa cha habari yako hapa:[h=2]Dk slaa aache kudanganya watu ''awadanganye chadema basi''[/h]
kwahiyo CHADEMA ni jitu kuubwa ama ni zombie?? rudisha ubongo wako ndugu yangu. ushabiki usikufanye hamnazo!
'

zombie hahaha
 
Chadema sasa imefilisika kisera wakati vyama vinajiaandaa kuingia kwenye uchaguzi mkuu dk slaa amesikika akisema
1. Eti elimu bure mbona hoja hiyo sio sera tena wakati huu. Hata katiba mpya inasisitiza uwepo wa elimu ya bure adi form four. Ndo maana hata ualimu ngaazi ya cheti imefutwa kwa kua kufika form four saiv sio issue tena
2. Kuwadanganya watu kwamba kila mtu atapewa pensheni bila kueleza ni vipi watachangia mifuko ya jamii ni upotoshaji wa wazi. Kama hela ya kula tu ya mama nntilie ni shida vp atachangia mifuko ya penshoni, ni aibu zama hizi kiongozi kufikiri eti serikali itafanya kila kitu hata nyerere alishindwa akang’atuka aakiilamu imf na world bank bila kuelewa soko huria na serikali kujitoa kubeba watu sio suala la tanzania bali ni world wide.
3. Dk slaa kafirisika kudai eti atatoa huduma za afya bure. Nilizani huyu mzee ni mwerevu lakini hapa nimemdharau sana. Angesema angeboresha afya ningekubali lakini kudai eti huduma ya afya iwe bure ni uwongo wa wazi hata marekani afya sio bure kila mtu lazima alipe. Angesema afya bure kwa special groups like wazee watoto waalemavu wajawazito lakini si kwa kila mtu kujifanya kipofu ni jambo baya. Nyerere alijaribu hili na alishindwa vibaya sana sasa kuja na sera ucdkhwara sasa hivi ni ujinga mtupu.
4. Chadema mpaka sasa hakina sera tangible na zinazoweza kutekelezeka zaidi ya kutaka cheap popularity .

CCM mnazo? Sijue mmefanikiwa nini zaidi ya kutufanya watz mafala tu?
 
Back
Top Bottom