Dk. Slaa aache kudanganya watu ''awadanganye CHADEMA basi''

Dk. Slaa aache kudanganya watu ''awadanganye CHADEMA basi''

assadsyria3

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2013
Posts
6,909
Reaction score
4,057
CHADEMA sasa imefilisika kisera wakati vyama vinajiaandaa kuingia kwenye uchaguzi mkuu dk. Slaa amesikika akisema

1. Eti elimu bure mbona hoja hiyo sio sera tena wakati huu. Hata katiba mpya inasisitiza uwepo wa elimu ya bure adi form four. Ndo maana hata ualimu ngaazi ya cheti imefutwa kwa kua kufika form four sasa hivi sio issue tena

2. Kuwadanganya watu kwamba kila mtu atapewa pensheni bila kueleza ni vipi watachangia mifuko ya jamii ni upotoshaji wa wazi.

Kama hela ya kula tu ya mama nntilie ni shida vp atachangia mifuko ya penshoni, ni aibu zama hizi kiongozi kufikiri eti serikali itafanya kila kitu hata Nyerere alishindwa akang'atuka aakiilamu IMF na world bank bila kuelewa soko huria na serikali kujitoa kubeba watu sio suala la Tanzania bali ni world wide.

3. Dk slaa kafirisika kudai eti atatoa huduma za afya bure. Nilizani huyu mzee ni mwerevu lakini hapa nimemdharau sana. Angesema angeboresha afya ningekubali lakini kudai eti huduma ya afya iwe bure ni uwongo wa wazi hata marekani afya sio bure kila mtu lazima alipe.

Angesema afya bure kwa special groups like wazee watoto waalemavu wajawazito lakini si kwa kila mtu kujifanya kipofu ni jambo baya. Nyerere alijaribu hili na alishindwa vibaya sana sasa kuja na sera ucdkhwara sasa hivi ni ujinga mtupu.

4. CHADEMA mpaka sasa hakina sera tangible na zinazoweza kutekelezeka zaidi ya kutaka cheap popularity .
 
Chadema sasa imefilisika kisera wakati vyama vinajiaandaa kuingia kwenye uchaguzi mkuu dk slaa amesikika akisema
1. Eti elimu bure mbona hoja hiyo sio sera tena wakati huu. Hata katiba mpya inasisitiza uwepo wa elimu ya bure adi form four. Ndo maana hata ualimu ngaazi ya cheti imefutwa kwa kua kufika form four saiv sio issue tena
2. Kuwadanganya watu kwamba kila mtu atapewa pensheni bila kueleza ni vipi watachangia mifuko ya jamii ni upotoshaji wa wazi. Kama hela ya kula tu ya mama nntilie ni shida vp atachangia mifuko ya penshoni, ni aibu zama hizi kiongozi kufikiri eti serikali itafanya kila kitu hata nyerere alishindwa akang’atuka aakiilamu imf na world bank bila kuelewa soko huria na serikali kujitoa kubeba watu sio suala la tanzania bali ni world wide.
3. Dk slaa kafirisika kudai eti atatoa huduma za afya bure. Nilizani huyu mzee ni mwerevu lakini hapa nimemdharau sana. Angesema angeboresha afya ningekubali lakini kudai eti huduma ya afya iwe bure ni uwongo wa wazi hata marekani afya sio bure kila mtu lazima alipe. Angesema afya bure kwa special groups like wazee watoto waalemavu wajawazito lakini si kwa kila mtu kujifanya kipofu ni jambo baya. Nyerere alijaribu hili na alishindwa vibaya sana sasa kuja na sera ucdkhwara sasa hivi ni ujinga mtupu.
4. Chadema mpaka sasa hakina sera tangible na zinazoweza kutekelezeka zaidi ya kutaka cheap popularity .


Tunajua CCM suala la elimu kwa wananchi wake na viongozi wake sio jambo la msingi sana kwa CCM ,hata rasimu ya CCM inahitaji kiongozi anaejua kusoma na kuandika tu.
 
Sera zote zinazotekelezwa na ccm ni za Cdm... Kasome ilani ya Cdm 2010....

Halafu uwe na heshima na watu wakubwa hasa huyu kiongozi bora..
Jiheshimu ----- wewe
 
Sera zote zinazotekelezwa na ccm ni za Cdm... Kasome ilani ya Cdm 2010....

Halafu uwe na heshima na watu wakubwa hasa huyu kiongozi bora..
Jiheshimus ----- wewe
 
1. Eti elimu bure mbona hoja hiyo sio sera tena wakati huu. Hata katiba mpya inasisitiza uwepo wa elimu ya bure adi form four.
Katiba ijayo (inayopendekezwa) inasisitiza elimu bure, lakini hali halisi ikoje, kuna elimu bure? Mbona elimu ya msingi tumeambiwa muda mrefu tu kwamba ni bure, je, ni bure kweli? Kama hiyo siyo sera tena kwa maCCM, kwa wananchi ni sera, kwa kuwa wanashuhudia kuwa elimu si bure kama wanavyoambiwa!
 
Chadema sasa imefilisika kisera wakati vyama vinajiaandaa kuingia kwenye uchaguzi mkuu dk slaa amesikika akisema
1. Eti elimu bure mbona hoja hiyo sio sera tena wakati huu. Hata katiba mpya inasisitiza uwepo wa elimu ya bure adi form four. Ndo maana hata ualimu ngaazi ya cheti imefutwa kwa kua kufika form four saiv sio issue tena
2. Kuwadanganya watu kwamba kila mtu atapewa pensheni bila kueleza ni vipi watachangia mifuko ya jamii ni upotoshaji wa wazi. Kama hela ya kula tu ya mama nntilie ni shida vp atachangia mifuko ya penshoni, ni aibu zama hizi kiongozi kufikiri eti serikali itafanya kila kitu hata nyerere alishindwa akang’atuka aakiilamu imf na world bank bila kuelewa soko huria na serikali kujitoa kubeba watu sio suala la tanzania bali ni world wide.
3. Dk slaa kafirisika kudai eti atatoa huduma za afya bure. Nilizani huyu mzee ni mwerevu lakini hapa nimemdharau sana. Angesema angeboresha afya ningekubali lakini kudai eti huduma ya afya iwe bure ni uwongo wa wazi hata marekani afya sio bure kila mtu lazima alipe. Angesema afya bure kwa special groups like wazee watoto waalemavu wajawazito lakini si kwa kila mtu kujifanya kipofu ni jambo baya. Nyerere alijaribu hili na alishindwa vibaya sana sasa kuja na sera ucdkhwara sasa hivi ni ujinga mtupu.
4. Chadema mpaka sasa hakina sera tangible na zinazoweza kutekelezeka zaidi ya kutaka cheap popularity .

Kumbe ulikuwepo mkutanoni....Gadaffi aliweza kwa nini sisi tushindwe na rasilimali zote hizi tulizonazo...?? Peleka porojo zako Lumumba nyambaf
 
Katika watu ambao nawapuuza hapa duniani wako wawili kwanza kabisa ni shetani wa pili ni dr slaa hana kitu mweupe kweli sawa na debe tupu.
 
Kumbe ulikuwepo mkutanoni....Gadaffi aliweza kwa nini sisi tushindwe na rasilimali zote hizi tulizonazo...?? Peleka porojo zako Lumumba nyambaf
Kwani wewe na dr slaa mnatofauti gani wote hamna akili tu kuropoka ndiyo jadi yenu.
 
Sera zote zinazotekelezwa na ccm ni za Cdm... Kasome ilani ya Cdm 2010....

Halafu uwe na heshima na watu wakubwa hasa huyu kiongozi bora..
Jiheshimus ----- wewe
Hebu tuambie chadema imeanza lini na ccm imeanza lini,chadema kila kitu kimeiga kutoka ccm mpaka muundo wa chama halafu we kituko unaongea uchuro wako.
 
Katika watu ambao nawapuuza hapa duniani wako wawili kwanza kabisa ni shetani wa pili ni dr slaa hana kitu mweupe kweli sawa na debe tupu.
teh teh, kumbe shetani ni mtu, duh, kweli kuna watu na viatu.
 
Badilisha kichwa cha habari yako we busha. Ina maana wanachama na wafuasi wote wa cdm ni manyani?
 
Hebu tuambie chadema imeanza lini na ccm imeanza lini,chadema kila kitu kimeiga kutoka ccm mpaka muundo wa chama halafu we kituko unaongea uchuro wako.

Njaa itakuua dogo unajaribu kusafisha kinyesi kwa kukiramba utahara mbaya
 
Wenzio wote wako bize kutetea kambi zao.... wewe bado unakomaa na CDM?!!!
 
Hebu tuambie chadema imeanza lini na ccm imeanza lini,chadema kila kitu kimeiga kutoka ccm mpaka muundo wa chama halafu we kituko unaongea uchuro wako.
haa haa, pole sana, ccm kila kitu wanaiga cdm, hata katiba mpya siyo ilani yao ni ilani ya vyama vya upinzani. Huo ndo ukweli kama hutaki potezea we gamba.
 
Katika watu ambao nawapuuza hapa duniani wako wawili kwanza kabisa ni shetani wa pili ni dr slaa hana kitu mweupe kweli sawa na debe tupu.
.
Wewe ni Kiboko.....na umeandika kiushahabiki zaidi " Hata sisiem wenyewe wanatetemeka wanapolisikia jina la Dr. Slaa. Waulize Mafisadi watakupa habari yake na mfadhaiko wanaoupata....Kwa siasa za Kibongo yule msomi ni sawa na Simba wa Yuda.
 
Back
Top Bottom