Dk. Batilda kapoteza mtoto

  • Thread starter mwanamabadiliko
  • Start date

M

mwanamabadiliko

JF-Expert Member
Joined
Oct 30, 2010
Messages
530
Likes
508
Points
180
M

mwanamabadiliko

JF-Expert Member
Joined Oct 30, 2010
530 508 180
jamani kuna tetesi kuwa mimba ya dk.buriani batilda ambayo baba wa hiyo mimba hajulikani imeharibika kutokana na stress za uchaguzi baada ya kubwagwa na mh.lema ktk jimbo la arushaa. habari hizi nimezipata kwa mtoto wa mdogo wake anayesoma udom. masikini burianiiiiiiiiiiiii:israel::peep::cool:
 
Kiraka

Kiraka

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2010
Messages
2,656
Likes
730
Points
280
Kiraka

Kiraka

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2010
2,656 730 280
Hii habari ina hadhi ya kukaa hapa kweli?:A S angry:
 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,402
Likes
488
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,402 488 180
Kama kweli awe mvumilivu watu ndo wameamua.
Pole mama matilda ndo ukubwa huo
 
nguvumali

nguvumali

JF Bronze Member
Joined
Sep 3, 2009
Messages
4,891
Likes
198
Points
160
nguvumali

nguvumali

JF Bronze Member
Joined Sep 3, 2009
4,891 198 160
Hii habari ina hadhi ya kukaa hapa kweli?:A S angry:
JUKWAA NILA TETESI MZEE, mzee unakurupuka kwenye majukwaa usiyoyajua, labda zungumzia kama habari inavunja hadhi ya mtu, ila hapa ni mahala pake hasa.
 
Mr. Zero

Mr. Zero

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2007
Messages
10,645
Likes
4,056
Points
280
Mr. Zero

Mr. Zero

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2007
10,645 4,056 280
Mpuuzi huyu mama. Kwa nini alivalia njuga uchaguzi bila kufikiria afya ya mtoto aliyembeba tumboni mwake. She must be a self cenred woman!! Ndiyo sababu wenzao huko majuu huwa wanamalizana na watoto kabla ya kuingia kwenye siasa. Inaonyesha ni jinsi gani planning TZ ni tatizo mpaka kwa wasomi wetu!!
 
3D.

3D.

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2010
Messages
1,022
Likes
9
Points
0
3D.

3D.

JF-Expert Member
Joined Sep 7, 2010
1,022 9 0
JUKWAA NILA TETESI MZEE, mzee unakurupuka kwenye majukwaa usiyoyajua, labda zungumzia kama habari inavunja hadhi ya mtu, ila hapa ni mahala pake hasa.
Ni jukwaa la Matokeo (Si matukio) au Tetesi?
 
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2008
Messages
10,944
Likes
240
Points
160
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2008
10,944 240 160
Narudia tena. Tatizo la wagombea wa CCM hawakujiandaa kushindwa kitu ambacho ni kibaya sana ktk mashindano yeyote yale.
 
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,611
Likes
705,438
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,611 705,438 280
Re: dk.batilda kapoteza mtotooooooo
Originally Posted by Kiraka

Hii habari ina hadhi ya kukaa hapa kweli?




JUKWAA NILA TETESI MZEE, mzee unakurupuka kwenye majukwaa usiyoyajua, labda zungumzia kama habari inavunja hadhi ya mtu, ila hapa ni mahala pake hasa.​
Hapa ni matokeo ya uchaguzi haya mengine yanatoka wapi?

Kwa kuongezea mama huyu hana cha mimba wala cha uja wepesi ila hizo ni ghiliba za kisiasa tu wapigakura wamwonee huruma. Lakini usitarajie hilo tumbo likapotea kwa sababu ni uvimbe wa elimu dunia....................wazungu wasema "a curse of consumption"..... .yaani amekula visivyoliwa na hayo ndiyo matunda yake................Sitafafanua na asiye mwana aeleke jiwe.............
 
Lutala

Lutala

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2010
Messages
845
Likes
21
Points
35
Lutala

Lutala

JF-Expert Member
Joined Jun 17, 2010
845 21 35
jamani kuna tetesi kuwa mimba ya dk.buriani batilda ambayo baba wa hiyo mimba hajulikani imeharibika kutokana na stress za uchaguzi baada ya kubwagwa na mh.lema ktk jimbo la arushaa. habari hizi nimezipata kwa mtoto wa mdogo wake anayesoma udom. masikini burianiiiiiiiiiiiii:israel::peep::cool:
Kayataka mwenyewe. ule umri si kutembea pekupeku. hao ndo wanaharibu watoto wetu. pumbaf
 
D

dotto

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2010
Messages
1,722
Likes
21
Points
135
D

dotto

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2010
1,722 21 135
jamani kuna tetesi kuwa mimba ya dk.buriani batilda ambayo baba wa hiyo mimba hajulikani imeharibika kutokana na stress za uchaguzi baada ya kubwagwa na mh.lema ktk jimbo la arushaa. habari hizi nimezipata kwa mtoto wa mdogo wake anayesoma udom. masikini burianiiiiiiiiiiiii:israel::peep::cool:

Amesababisha kifo au!!??
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,231
Likes
351
Points
180
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,231 351 180
My godnesss..kwanini afikie huku?...uchaguzi umeisha lakini maisha yanaendelea....kwanini anaruhusu hali hii?
Too bad(if true)
 
PAS

PAS

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2010
Messages
452
Likes
3
Points
35
PAS

PAS

JF-Expert Member
Joined May 3, 2010
452 3 35
mtu mwemyewe ndo kwanza ana post 10 kwenye jamii forum.. hivyo bado ajaelewa mambo yanaendaje,msimseme vibaya tumsaidie kumwelekeza
 
3D.

3D.

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2010
Messages
1,022
Likes
9
Points
0
3D.

3D.

JF-Expert Member
Joined Sep 7, 2010
1,022 9 0
Slaa anaibiwa kura sisi tunapiga soga za mimba. Haya ndo matatizo ya Watanzania. Tunaacha kuzungumzia mambo ya maana tunaanza kuzungumzia mimba, Yanga na Simba, Arsenal na upuuzi mwingine. Leteni matokeo bwana, haya mambo ya mimba ya nini bwana!!! Ah!!
 
3D.

3D.

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2010
Messages
1,022
Likes
9
Points
0
3D.

3D.

JF-Expert Member
Joined Sep 7, 2010
1,022 9 0
mtu mwemyewe ndo kwanza ana post 10 kwenye jamii forum.. hivyo bado ajaelewa mambo yanaendaje,msimseme vibaya tumsaidie kumwelekeza
Huyu jamaa ni mgeni hatuna noma naye. Tatizo ni hawa wakongwe wanaoendeleza mjadala. Paka Jimmy na Ndibalema ni wageni? Wanamwacha Slaa anaibiwa wao wanazungumzia mimba.
 
Edson

Edson

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2009
Messages
9,262
Likes
824
Points
280
Edson

Edson

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2009
9,262 824 280
mwenye mimba na wewe humjui?! mi namjua anaitwa manvi!!
 
Nyunyu

Nyunyu

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2009
Messages
4,373
Likes
138
Points
160
Nyunyu

Nyunyu

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2009
4,373 138 160
jamani kuna tetesi kuwa mimba ya dk.buriani batilda ambayo baba wa hiyo mimba hajulikani imeharibika kutokana na stress za uchaguzi baada ya kubwagwa na mh.lema ktk jimbo la arushaa. habari hizi nimezipata kwa mtoto wa mdogo wake anayesoma udom. masikini burianiiiiiiiiiiiii:israel::peep::cool:

Acha udaku mkuu!! Hii si habari ya great thinkers kuhangaika nayo!! Never the less, hapa si mahali pake, nenda kaweke kwenye matangazo huko!!!
 
omarilyas

omarilyas

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2007
Messages
2,127
Likes
6
Points
0
omarilyas

omarilyas

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2007
2,127 6 0
jamani kuna tetesi kuwa mimba ya dk.buriani batilda ambayo baba wa hiyo mimba hajulikani imeharibika kutokana na stress za uchaguzi baada ya kubwagwa na mh.lema ktk jimbo la arushaa. habari hizi nimezipata kwa mtoto wa mdogo wake anayesoma udom. masikini burianiiiiiiiiiiiii:israel::peep::cool:
Acheni huu ushnzi hauwezi kuwasaidia kitu.......Siasa zisiondoe ubinadamu wenu....
 

Forum statistics

Threads 1,252,297
Members 482,076
Posts 29,802,983