Dk. Batilda kapoteza mtoto

Dk. Batilda kapoteza mtoto

Hapa ni pa matokeo siyo mimba.
 
jamani kuna tetesi kuwa mimba ya dk.buriani batilda ambayo baba wa hiyo mimba hajulikani imeharibika kutokana na stress za uchaguzi baada ya kubwagwa na mh.lema ktk jimbo la arushaa. habari hizi nimezipata kwa mtoto wa mdogo wake anayesoma udom. masikini burianiiiiiiiiiiiii:israel:😛eep:😎

hapo kwenye bold mkuu...

unataka kusema huyu mama hana mume? huyo Buriani ni nani kama si jina la mumewe????:bowl:
 
haina shida wataweka mwingine ila ubunge kuupata tena ni muda mrefu
 
jamani kuna tetesi kuwa mimba ya dk.buriani batilda ambayo baba wa hiyo mimba hajulikani imeharibika kutokana na stress za uchaguzi baada ya kubwagwa na mh.lema ktk jimbo la arushaa. habari hizi nimezipata kwa mtoto wa mdogo wake anayesoma udom. masikini burianiiiiiiiiiiiii:israel:😛eep:😎

Hebu punguzeni uwongo kwenye hizo tetesi zenu!

Jee aliwatangazia kuwa ana mimba?

Pili yeye ameolewa na ana mume sasa hiyo kuwa baba hajulikani alikwambia nani?

Hata kama hamumpendi lakini uzushi mwengine umezidi kiwango. Kama huna kazi katafute mbege unywe.
 
unataka kusema huyu mama hana mume? huyo Buriani ni nani kama si jina la mumewe????

Hizo ni affairs za watu..let us disscuss things that matter!
 
Hilo jambo kiukweli hapa siyo mahali pake maana litatuvunjia hata sisi wenyewe tunaojadili jambo kama hili. Hebu fikiria kama Lema angepata pressue au chochote kibaya baada ya kushindwa ungesemaje. Kama ni kweli nampa pole sana Batlida na MUNGU ampe ahueni apone haraka. Siasa siyo vita.
 
Hapa ni matokeo ya uchaguzi haya mengine yanatoka wapi?

Kwa kuongezea mama huyu hana cha mimba wala cha uja wepesi ila hizo ni ghiliba za kisiasa tu wapigakura wamwonee huruma. Lakini usitarajie hilo tumbo likapotea kwa sababu ni uvimbe wa elimu dunia....................wazungu wasema "a curse of consumption"..... .yaani amekula visivyoliwa na hayo ndiyo matunda yake................Sitafafanua na asiye mwana aeleke jiwe.............

Ina maana ana kitambi kama cha wanaume? sasa anawezaje yale majamboz...?
 
Kwa kweli inatia uchungu sana kama mama amefikia kupoteza mtoto wake, jokes na siasa aside sisi watz ni tunatakiwa tufarijiane hsa wakati wa shida

Pole Batila (kama ni kweli) na pia Buriani batilda ubunge ndo baibai... labda wakupe wa KITU maalaum
 
Sikupenda tone ya hii post na hizo animations alizotumia mwisho wakati anatoa taarifa inayohusiana na KIFO. Tufanye utani wa kila aina na kejeli za kila aina kwenye siasa lakini mambo ya kifo tuyaache
 
Narudia tena. Tatizo la wagombea wa CCM hawakujiandaa kushindwa kitu ambacho ni kibaya sana ktk mashindano yeyote yale.
Wa chadema walijiandaa kushindwa???. Angalia Mgombea wa Tarime alijiandaa kushindwa yule??? Haya sasa alizani kama we chadema ukienda Tarime unashinda, haya imekula kwake, naye mpeni maneno.
 
This are not news to rejoice on. Mwenzio akipata matatizo hata kama ni adui yako, you dont hat to rejoice. Politics is politics and human life is human life which its value can not really be established. Also remember Batilda is married to Buriani na hivyo kama alikuwa na mimba, then mimba ina baba! Pale penye ukweli tuseme na kama ukweli hatuujui tuache kusambaza sumu ya umbea!!!!!!
 
Back
Top Bottom