Diwani wa Lugata - Sengerema ajiunga Chadema

Diwani wa Lugata - Sengerema ajiunga Chadema

Mkuu nitapatawapi hii Ndisheti?

profilepic35342_3.gif
 
mh hivi huyu Lema ana ushawishi gani hasa?
Mkuu jaribu hata kuangalia kwenye youtube utaona mziki wake harafu ukweli ni kwamba wananchi wameichoka CCM mpaka watu wa arusha wanasema chadema hata ikisimamisha mavi zidi ya ccm...mavi yatashinda
 
huyu jamaa tumefanya nae kazi ya urubani miaka ya 90's(pombe ikamponza)...na huyu ni ndugu yake na mbunge wa jimbo hilo la buchosa bwana charles tizeba....
 
Nape sema na hawa sasa!
Nape acha roho ngumu njoo kwa makamanda tukakomboe nchi

Mkuu wala usipoteze nguvu yako kumshawishi nape kuhamia chama chenye matumaini kwa kila mtanzania.

wakati ukifika wote wenye akili ndani ya ccm watajitosa baharini, tuendelee kuwapokea hawa waliokata shauri mapema na kuendelea kuwajenga ki Chadema ili watusaidie kutia udongo kwenye kaburi la ccm.
 
Vua GAMBA vaa GWANDA.

Aluta kontinua, mapambano ndio kwaaaanza yanaanza
 
Hii ndio inaitwa 'KUMKOMA NYANI MCHANA KWEUPE!'sio ile ya Mutuz!! Lol....

Sasa nadhani wataomba suluhu na kumrudisha lema mjengoni bila masharti!!😛eace:
 
Godbless Rema alifunga na kuomba siku 7. Hakika Mungu anajibu maombi.
wao wana pesa sisi tuna Mungu by Godbless Rema.
 
Watajuta kumnyang'anya Lema ubunge,Chadema kanyaga twende mwendo mdundo
 
Back
Top Bottom