Dini na ukabila zisihusishwe na Taasisi ya Rais

Dini na ukabila zisihusishwe na Taasisi ya Rais

Mpaka unamtaja Diamond na Ney basi nimegundua hapa nadiscuss na teen kabisa
Hoja yako ni kiswahili , ata hao wakina Diamond na NEY wanaimba kiswahili muwe mnawaweka kama mbadala wa Gospel, kipi kigumu hapo
 
dawa imekuingia tayari mi nawahesabu tu!! mi nimesoma christianity pale Mlimani chini ya bonge la Profesa na nimemuelezea Mungu wenu wa kikristo jinsi nilivyofundishwa pale Mlimani si Mungu wa kiislam mwenye majina 99 takatifu na sifa zisizoelezeka , mkuu usinipotezee akili zangu hebu niletee Kadinali wewe you have no capacity to understand what i write!
Ulivyo hujui ulichoandika, umesoma christianigy mlimani,,,what is mlimani with reference to christianity, umeshindwa hata kusema uongo kwamba umesoma Italy au nchi takatifu, yaani najibizana na mtu aliyesoma ukristu Mlimani,,,,shame on me
 
dawa imekuingia tayari mi nawahesabu tu!! mi nimesoma christianity pale Mlimani chini ya bonge la Profesa na nimemuelezea Mungu wenu wa kikristo jinsi nilivyofundishwa pale Mlimani si Mungu wa kiislam mwenye majina 99 takatifu na sifa zisizoelezeka , mkuu usinipotezee akili zangu hebu niletee Kadinali wewe you have no capacity to understand what i write!
Bonge la Professor, Udsm imeanza lini kutoa mabonge ya maproffesa in christianity, kwako na kwa wasiolewa kama wewe,,kwako illunga kapungi, lipumba, ni mabonge ya maprofesa,,,,,this is the type of person anayeongea nae
 
Ulivyo hujui ulichoandika, umesoma christianigy mlimani,,,what is mlimani with reference to christianity, umeshindwa hata kusema uongo kwamba umesoma Italy au nchi takatifu, yaani najibizana na mtu aliyesoma ukristu Mlimani,,,,shame on me
Acha ujinga wewe hujui kitu!! Mlimani ni kila kitu na kuna Professa na ni Askofu anafundisha kozi inaitwa Africa and the World religions! dini zote za kigeni na za jadi zinafundishwa kuanzia mwanzo wake hadi zilipofikia na misingi yake!!

Aliekwambia lazima tukasome Christianity Vatican ni nani wakati Mlimani vitabu vya Vatican vipo kama vyote!
 
Wale waliokuwa wanaandika waraka kila siku wakati wa JK walikuwa waislamu ? mnaambiana mpaka makanisani msimpigie kura JK, nyie wanafiki sana , sasa hivi anasemwa mkristo mwenzenu mnakuwa wakali, tulia tuli sindano ilipoingilia ndio inapotokea
Waislam, ni nani amewazuia kuandika waraka kuwakataza waislam wenzenu kumchagua mkristu, the simplest logic of life.

Kama enzi za jk kila siku wakristu waliandika waraka kumkataa jk,,sasa ni zamu yenu, andikeni waraka kumponda JPM ili iwe droo ngoma. Hili limewashinda, mnakimbilia mueleweshwe Utatu mtakatifu. Malizeni kwanza hili,
 
sindano imekuingia tayari nahesabu vichwa tu! niletee kadinali wewe huniwezi!!
Sipotezi muda kukuelezea Utatu Mtakatifu, sababu hiyo ni moja kati ya dogma 246 za ukristu, hujakomaa kiasi cha kuelezewa Dogma. Zungumzia ukabila sio dini
 
Waislam, ni nani amewazuia kuandika waraka kuwakataza waislam wenzenu kumchagua mkristu, the simplest logic of life.

Kama enzi za jk kila siku wakristu waliandika waraka kumkataa jk,,sasa ni zamu yenu, andikeni waraka kumponda JPM ili iwe droo ngoma. Hili limewashinda, mnakimbilia mueleweshwe Utatu mtakatifu. Malizeni kwanza hili,
Waislamu hatuna tabia za kinafiki kuandika waraka na kutoa matamko kila uchwao , Rais afanye kazi yake na viongozi wa dini waendelee na kazi zao , hiki kieherehere cha kujifanya kuingilia Rais muache , acheni udini nyie wakristo,
 
Waislam, ni nani amewazuia kuandika waraka kuwakataza waislam wenzenu kumchagua mkristu, the simplest logic of life.

Kama enzi za jk kila siku wakristu waliandika waraka kumkataa jk,,sasa ni zamu yenu, andikeni waraka kumponda JPM ili iwe droo ngoma. Hili limewashinda, mnakimbilia mueleweshwe Utatu mtakatifu. Malizeni kwanza hili,
akili yako fupi sana! waislam hawana shida na Magu shida tuko nayo ni mfumo kristo!! Magu si mdini mfumo uliopo ndo hatuutaki na hamuwezi kutuziba mdomo!!
 
hahaha! hebu read again between the lines my first comment katika uzi huu then utajua akili zangu zimezidi sababu hakuna mkristo anaweza kumaliza kusoma my comment na asinijibu kwa maneno au moyoni mwake tu!!na ninaamini wapo wataosilimu kwa sauti na wengine watasilimu kwa siri moyoni kuogopa wanadamu nae Allah atawahesabu ni muslims wasihofu!

kwa taarifa yako ndege uzionazo angani tu mi nazipanda kama baiskeli ndugu kwa miaka kumi na tano sasa na huwa napenda kunywa apple juice with ice! nina passport mpya sasa na nikwambie passport ikiisha muda uhamiaji wanaikata ncha zake na kukurudishia na kukupa na ingine mpya hata hujui!!

nikiwa nasafiri napenda kukaa dirishani na kuangalia speed ya ndege hasa inapofika km 950 kwa saa huwa napenda zaidi na nacheki mahali tulipofika kama ramani kwenye screen ya mbele ndani ya ndege inaonesha tuko kwenye mji mkubwa naangalia chini kuuona mji kupitia dirishani!

nina uhakika anga za mbali nilipofika mimi wewe na ukoo wako mzima mkijumlisha hamnifikii!!
Utatu mtakatifu au Passport mpya
 
shule tumeenda na sasa nimeagiza makadinali waje wanijibu maswali ya utatu mtakatifu mbona hawaji? na ukiwa muumini wa kikristo ukienda kwa Padri kuulizia utatu mtakatifu unafukuzwa kundini unajua kwanini?
Huna unalojua kwenye ukristu, zaidi ya kusoma majalida ya kina faizafoxy, taja mkristu mmoja aliyefukuzwa kundnini baada ya kuhoji utatu mtakatifu,,you have never had a foundational clues just roaming on the air
 
Sipotezi muda kukuelezea Utatu Mtakatifu, sababu hiyo ni moja kati ya dogma 246 za ukristu, hujakomaa kiasi cha kuelezewa Dogma. Zungumzia ukabila sio dini
tayari umenijibu swali langu bila kujijua! ngoja nikufundishe inaitwa Dogma au fumbo la imani yaani wakristo hamtakiwi kuhoji kanisa kuhusu utatu mtakatifu sababu hauna logic, hauelezeki na hakuna akili ya mkristo inaweza kuelewa mnapaswa kuamini kibubu bubu!! katika uislam dini inasema usiamini kitu bila kuelewa na unapaswa kuhoji mantiki ya kila aya na kila sheria ya dini hiyo!!
 
akili yako fupi sana! waislam hawana shida na Magu shida tuko nayo ni mfumo kristo!! Magu si mdini mfumo uliopo ndo hatuutaki na hamuwezi kutuziba mdomo!!
Mna confusion kubwa wavaa pedo. Kwa hiyo mnataka wakristu tuwasaidieje kwa mfano
 
tayari umenijibu swali langu bila kujijua! ngoja nikufundishe inaitwa Dogma au fumbo la imani yaani wakristo hamtakiwi kuhoji kanisa kuhusu utatu mtakatifu sababu hauna logic, hauelezeki na hakuna akili ya mkristo inaweza kuelewa mnapaswa kuamini kibubu bubu!! katika uislam dini inasema usiamini kitu bila kuelewa na unapaswa kuhoji mantiki ya kila aya na kila sheria ya dini hiyo!!
Hesabu dogo za fumbo darasa la tatu huelewi,,,,,,,,kwako akili yako fupi,,,definition ya fumbo ni ,,,,,,,hutakiwi kuhoji.Akili yako imeishia hapo.
 
Hata asipotoa huku mnapokea? Zikataeni hizo pesa tuone jeuri yenu,ata kumsema mnaogopa hamna ubavu kukataa pesa yake
Hahaha, jeuri wa Wakristo katika kabisa ni kubwa mnooo hatusubiri kujengewa makanisa kama nyie hata misikiti mpaka mjengewe, mmezoea kuombaomba na kubebwa

Hata Management inawashinda
 
Unachanganya Ukristu, Utatu mtakatifu, uletewe kardinali, uletewe kasisi, mnafuatilia teuzii, kwa ufupi.Hujui unalohitaji
najua ninachotaka mkuu

1. kukusilimisha wewe na makasisi na mapadre na makadinali wanaokupotosha na wote sasa mjue mko kwenye imani potofu
2.kupaza sauti viongozi wajue waislam tunajua kuna mfumo kristo nchini tunachukia na hatuutaki
3. tunawaandaa ninyi wakristo nyakati za Rais mwislam baada ya miaka mitano ya Magu hatutaki mayowe na karaha na waraka zisizoisha
4.tunakomesha harakati zenu za wabunge wapumbavu za kutaka kubaka katiba na kumsimika Magu kuwa Nkurunzinza mpya wa bongo jambo litakaloleta machafuko nchini
5.waislam tunapata nafasi nzuri kama hii kupata thawabu na tuzo kutoka kwa Allah kwa kuwafikishia ujumbe wake wa wokovu
 
Waislamu hatuna tabia za kinafiki kuandika waraka na kutoa matamko kila uchwao , Rais afanye kazi yake na viongozi wa dini waendelee na kazi zao , hiki kieherehere cha kujifanya kuingilia Rais muache , acheni udini nyie wakristo,
Huo utoporo kamwambie Alhaji Mussa Salum ndio mwenye ukaribu na Rais
 
Ha ha ha ha kiongozi, you are too theoretical, em acha kuota, itoshe kusema with reasons bila upanga, vitisho, mikwara mbuzi kama yote, hakuna mwanadamu yeyote anaweza kuwa muislam, sembuse hapa jamii forum na kwa reasoning yako hakuna padre wa kupoteza muda na wewe, sababu you are not consistence with your poor premises.
 
Huo utoporo kamwambie Alhaji Mussa Salum ndio mwenye ujaribu na Rais
Mussa Asad sio yeye ile ni taasisi , wacha kufananisha na waraka zenu ambazo kwasasa ziko likizo , zinasubir Rais awe Muislamu
 
Hata hapa Waislam wanadhihirisha Ujinga wao wa kushindwa kutetea mada kimantiki na kuandika hovyohovyo kwa kukosea spellings...utawajua tu.
 
Back
Top Bottom