Dini na ukabila zisihusishwe na Taasisi ya Rais

Dini na ukabila zisihusishwe na Taasisi ya Rais

Hahaha Sheikh Ponda alisema waislam huwa hawana ajenda, ajenda zao huwa wanapewana serikali.

Serikali ikiwajengea msikiti, inakuja kuuzindua, inauliza kunajingine?
Utasikia HAKUNAAAAA, Insha alah!
Kwisha.
Sheikh Ponda ana uhuru wa kutoa mawazo kama wewe namimi kauli yake haitoki kwenye msahafu hatusikilizi!!inategemea siku hiyo kaamkaje!!
 
udini mmeusimika nyie nchini kupitia Mwalimu ambae alikufa siku nyingi hata watu hawakujua kuwa kafa wao wanajua yuko hai na mipira ya kupumulia mdomoni!! eti akasema nitamuona Rais wa tano nashangaa kwanini watoto wadogo wafe, basi Allah akamchukua haraka akaropokee vizuri ahera! Chezea Mungu wewe!!

msituzibe midomo ni haki yetu kusema hata nyie mngefanyiwa figisu hizi mngetoa matamko ya maaskofu kila siku!
Vituko waislamu mlianza hata kabla mwalimu hajawa raisi, ni jadi yenu. Narudia tena mtu makini hawezi tegemea sana waislamu.
 
Sheikh Ponda ana uhuru wa kutoa mawazo kama wewe namimi kauli yake haitoki kwenye msahafu hatusikilizi!!inategemea siku hiyo kaamkaje!!
Hahaha msiposikiliza pia hatujali.

Nyie mnaswali kutwa kucha, uongozi wa nini?!

Kwani hamtaki kwenda AHERA tena au mmeshachoka kumtumikia Allah mara hii?!
 
Hahaha msiposikiliza pia hatujali.

Nyie mnaswali kutwa kucha, uongozi wa nini?!

Kwani hamtaki kwenda AHERA tena au mmeshachoka kumtumikia Allah mara hii?!
sindano imekuingia tayari nahesabu vichwa tu! niletee kadinali wewe huniwezi!!
 
sindano imekuingia tayari nahesabu vichwa tu! niletee kadinali wewe huniwezi!!
Hahaha hayo ya Yahya mpeee ndiyo mnaweza, Magufuli anawajengea Misikiti mswali sana, tulieni huko huko mswali hani mningu zifunguke.
 
Wale waliokuwa wanaandika waraka kila siku wakati wa JK walikuwa waislamu ? mnaambiana mpaka makanisani msimpigie kura JK, nyie wanafiki sana , sasa hivi anasemwa mkristo mwenzenu mnakuwa wakali, tulia tuli sindano ilipoingilia ndio inapotokea
Makanisa yachomwe, mapadri wauawe, wengine wamwagiwe tindi kali, maandamano ya ajabu ajabu kila kona halafu JK yupoyupo hakuna askofu atakaye nyamaza....jirekebisheni
 
Makanisa yachomwe, mapadri wauawe, wengine wamwagiwe tindi kali, maandamano ya ajabu ajabu kila kona halafu JK yupoyupo hakuna askofu atakaye nyamaza....jirekebisheni
Vip sasa hivi Lissu kapigwa Risasi , Ben Saanane kapotea , Roma katekwa , VIPI MAASKOFU wameandika waraka gani kumpelekea JPM ? nakuongezea Uchaguzi Zanzibar wamefanya CCM na vibaraka wao maaskofu walisemaje juu ya jambo lile la JECHA ?
 
mimi siongei nawewe huna elimu ya juu ya kikristo nataka aje Kadinali ajibu yale maswali yangu kwanza!

umetaja marais walioongoza nchi katika christian system iliyooteshwa mizizi na Mwalimu na walipata disturbance kubwa kwa waraka za maaskofu zisizoisha ambazo kwasasa hatuzioni tena! wasingeweza kuibomoa system mara moja! lete points zingine!!
Sasa wewe kutwa unashinda madrasa utaweza kwenda anga za mbali
 
Jenga hoja au kaa kimya,unajiaibisha,
Kama yeye hana akili,basi wewe tuonyeshe hiyo akili yako uliyonayo kwa hoja na sio vioja.
Huwa sijibu hoja za udini kama unayo jenga wewe.
Vinginevyo na wewe uko kwenye kundi nililiomweka.
 
mimi siongei nawewe huna elimu ya juu ya kikristo nataka aje Kadinali ajibu yale maswali yangu kwanza!

umetaja marais walioongoza nchi katika christian system iliyooteshwa mizizi na Mwalimu na walipata disturbance kubwa kwa waraka za maaskofu zisizoisha ambazo kwasasa hatuzioni tena! wasingeweza kuibomoa system mara moja! lete points zingine!!
Kiongozi mashehe hawana elimu

Ili uwe Askofu katolik kuna shule ndefu

Mbumbu huwezi kumudu masomo ya upadre

Hakuna padre kilaza

Wewe Itikadi kali itakugharimu maisha,Somesha wanao

Kuna mwenzako anaitwa Malim Said muite akusaidie
 
acha propaganda mkuu hapa tunaangalia data sisi , kati ya wakristo na waislam ni nani wanapewa nafasi za ajira kubwa na elimu ya juu? hebu hesabu tu baraza la mawaziri wakristo wangapi waislam wangapi ina maana kuna wasomi wangapi waislam hawana vyeo na wamesoma sana? jifunze kusema ukweli!

mkuu acha unafiki, nikuulize na sema ukweli wako tafadhali hapa bongo tukiweka muislam na mkristo wenye sifa sawa kugombea nafasi ya kazi ni yupi huwa anapewa kipaumbele bongo? iambie nafsi yako ukweli! hivi dini yako potofu unayoiamini si ina amri kumi? na mojawapo si mnaambiwa mseme ukweli kule makanisani kwanini sasa wewe unapindisha ukweli huogopi kwenda motoni wewe? au unajivunia Yesu anabeba dhambi zako nawewe kuendelea na maovu? au kwa vile unajua utafanya maovu na kwenda kwa padri (binadamu kama wewe mwenye madhambi kuliko wewe ya kuchukua waumini wake za watu) kuungama badala ya kuomba msamaha kwa Mungu?

Mwenzenu katumbuliwa jana kwa kuchukua wake za watu na yule mwingine alitumbuliwa kwa ulevi!!
Wewe tahira mkuu,Hivi huna unalowaza kichwani zaidi ya udini au

Zanzibar serikali zima waislamu nani analaumu

Hakuna wakristo zanzibar?

Una matatizo makubwa kichwani ustadhati

Ustadhati unapata taabu sana
 
udini mmeusimika nyie nchini kupitia Mwalimu ambae alikufa siku nyingi hata watu hawakujua kuwa kafa wao wanajua yuko hai na mipira ya kupumulia mdomoni!! eti akasema nitamuona Rais wa tano nashangaa kwanini watoto wadogo wafe, basi Allah akamchukua haraka akaropokee vizuri ahera! Chezea Mungu wewe!!

msituzibe midomo ni haki yetu kusema hata nyie mngefanyiwa figisu hizi mngetoa matamko ya maaskofu kila siku!
Ustadhati mbona mna roho ngumu sana

Huo ndio uislamu kukaa kubisha bila hoja
 
dawa imekuingia tayari mi nawahesabu tu!! mi nimesoma christianity pale Mlimani chini ya bonge la Profesa na nimemuelezea Mungu wenu wa kikristo jinsi nilivyofundishwa pale Mlimani si Mungu wa kiislam mwenye majina 99 takatifu na sifa zisizoelezeka , mkuu usinipotezee akili zangu hebu niletee Kadinali wewe you have no capacity to understand what i write!
Haaa na wewe umesoma chuo Tanzania

Huna exposure na nje

Ukifika ulaya ndio utajua hiyo misikiti ni sehemu za makumbusho

Waarabu waliokuletea dini wamepiga marufuku msiende Saudi Arabia kwa kuwa kuna corona

Wewe nani kuwazidi Saudia waliokuletea hiyo dini
 
mi naongelea dirty system ya upendeleo wa kidini nchini ukomeshwe siongelei mtu! hujanielewa kabisa mkuu!
Mke wa Majaliwa ni mkristu na Majaliwa mnaswali nae

Wewe mpuuzi huelewi lolote

Habari za dini ni za watu wasiosoma
 
Sasa wewe kutwa unashinda madrasa utaweza kwenda anga za mbali
hahaha! hebu read again between the lines my first comment katika uzi huu then utajua akili zangu zimezidi sababu hakuna mkristo anaweza kumaliza kusoma my comment na asinijibu kwa maneno au moyoni mwake tu!!na ninaamini wapo wataosilimu kwa sauti na wengine watasilimu kwa siri moyoni kuogopa wanadamu nae Allah atawahesabu ni muslims wasihofu!

kwa taarifa yako ndege uzionazo angani tu mi nazipanda kama baiskeli ndugu kwa miaka kumi na tano sasa na huwa napenda kunywa apple juice with ice! nina passport mpya sasa na nikwambie passport ikiisha muda uhamiaji wanaikata ncha zake na kukurudishia na kukupa na ingine mpya hata hujui!!

nikiwa nasafiri napenda kukaa dirishani na kuangalia speed ya ndege hasa inapofika km 950 kwa saa huwa napenda zaidi na nacheki mahali tulipofika kama ramani kwenye screen ya mbele ndani ya ndege inaonesha tuko kwenye mji mkubwa naangalia chini kuuona mji kupitia dirishani!

nina uhakika anga za mbali nilipofika mimi wewe na ukoo wako mzima mkijumlisha hamnifikii!!
 
Back
Top Bottom