ielewemitaa
JF-Expert Member
- Jan 7, 2014
- 11,016
- 9,722
Kwasababu sasa wanaajiriwa wakristo wenzako , umetulia tuliSi unaona sasahv hakuna vimikeka nyuma ya milango ya NSSF?
Kwasababu sasa wanaajiriwa wakristo wenzako , umetulia tuliSi unaona sasahv hakuna vimikeka nyuma ya milango ya NSSF?
Unafikiri Juzuu ndio itakupa nafasi za uongozi serikalini?Wanafiki wakubwa nyie Rais akiwa muislamu kelele kama chura , akiwa mkristo mwenzenu mmetulia kama mmekufa
Si unaona hakuna vimikeka na vimaji vya kutawadhia kwenye vidumu?Kwasababu sasa wanaajiriwa wakristo wenzako , umetulia tuli
Kulaumu ata Mungu analaumiwa tu , tatizo ni kiherehere cha kuandika waraka na kutoa matamko kutoka kwa viongozi wako wa dini , siku hizi kile kiherehere kimeishia wapi ? au ndio wa upande wenu asemwi vibayaKwenye awamu ya JK nyie ndio mlikuwa mnamlaumu kuwa hawajali waislam wenzake na yupo karibu na Wakristo.
JK akawajibu kuwa mkasome muwe kama wenzenu, muache kulialia kama watoto wadogo.
Tuambie alieingia Nssf kwa juzuu nani? kama hakuna mlikuwa mnabwata nini waislamu kuwa wengi NSSF ?Unafikiri Juzuu ndio itakupa nafasi za uongozi serikalini?
TyposSasa wewe hata kuandika lugha yako tu inakushinda! utaweza kujenga hoja kweli? usiwe unaparamia thd ambazo zipo nje ya uwezo wako wa akili.
Sikuhizi tumetulia tuli tunasikiliza mawaidha ya Sheikh KipoozeoKulaumu ata Mungu analaumiwa tu , tatizo ni kiherehere cha kuandika waraka na kutoa matamko kutoka kwa viongozi wako wa dini , siku hizi kile kiherehere kimeishia wapi ? au ndio wa upande wenu asemwi vibaya
Sasa hivi zinapigwa Gospel nafsi yako imefurahi sanaSi unaona hakuna vimikeka na vimaji vya kutawadhia kwenye vidumu?
Kwasababu mligeuza ofisi za umma kuwa misikiti.
Pale si mlibebwa tu kama mlivyobebwa na Mkapa kwa kupewa jengo la TANESCO mkafungua chuo cha MUMTuambie alieingia Nssf kwa juzuu nani? kama hakuna mlikuwa mnabwata nini waislamu kuwa wengi NSSF ?
Ila si hakuna mikeka nyuma ya milango?Sasa hivi zinapigwa Gospel nafsi yako imefurahi sana
Acheni unafiki nyie , ata huyo Mungu kazi anayo sio kwa unafiki huo mliokuwa nao , Mkimuona Muislamu kelele kama bata , ila akiwa mwenzenu ata afanye ujinga gani mnacheka cheka tuSikuhizi tumetulia tuli tunasikiliza mawaidha ya Sheikh Kipoozeo
Mnyaaazi mungu amtunze mja wake huyu
Tuonyeshe alieajiriwa kwa juzuu? kama hauna uzushi basi ndio tabia yenuPale si mlibebwa tu kama mlivyobebwa na Mkapa kwa kupewa jengo la TANESCO mkafungua chuo cha MUM
hahaha...! Dau aliwapigia pande sana
Ni Gospel tu , ndio nyimbo za serikali kwasasa ,Ila si hakuna mikeka nyuma ya milango?
Umeshaanza kulialia kama kawaida yenu watoto wa MwamediAcheni unafiki nyie , ata huyo Mungu kazi anayo sio kwa unafiki huo mliokuwa nao , Mkimuona Muislamu kelele kama bata , ila akiwa mwenzenu ata afanye ujinga gani mnacheka cheka tu
Bas inapendeza sana, kwasababu wanaimba kwa lugha ya kiswahili hata Waislam watanzania wanaisikia sio kile kiarabu cha kina Mwamedi waita Kaswida..la haula sheikhNi Gospel tu , ndio nyimbo za serikali kwasasa ,
Anajenga kwa kodi zetu hakuna tatizo , mbona katoa milioni 10 za kujenga kanisa chato na milioni moja za waimba kwaya ? au kwavile wamepewa wakristo wenzenu umetulia tuliUmeshaanza kulialia kama kawaida yenu watoto wa Mwamedi
Haya futa machozi tutawajengea msikiti mkuuubwa
Ata Diamond na NEY wanaimba kiswahili muwe mnamuweka , sio Gospel peke yakeBas inapendeza sana, kwasababu wanaimba kwa lugha ya kiswahili hata Waislam watanzania wanaisikia sio kile kiarabu cha kina Mwamedi waita Kaswida..la haula sheikh
Sisi hata asipotoa makanisa yanajengwa na Wakristo kwasababu tuna management nzuri sio hiyo Bakwata yenu sijui Balukta na kusubiri kujengewa misikitiAnajenga kwa kodi zetu hakuna tatizo , mbona katoa milioni 10 za kujenga kanisa chato na milioni moja za waimba kwaya ? au kwavile wamepewa wakristo wenzenu umetulia tuli
Mpaka unamtaja Diamond na Ney basi nimegundua hapa nadiscuss na teen kabisaAta Diamond na NEY wanaimba kiswahili muwe mnamuweka , sio Gospel peke yake
Hata asipotoa huku mnapokea? Zikataeni hizo pesa tuone jeuri yenu,ata kumsema mnaogopa hamna ubavu kukataa pesa yakeSisi hata asipotoa makanisa yanajengwa na Wakristo kwasababu tuna management nzuri sio hiyo Bakwata yenu sijui Balukta na kusubiri kujengewa misikiti