Dini na ukabila zisihusishwe na Taasisi ya Rais

Dini na ukabila zisihusishwe na Taasisi ya Rais

Allah ataanza kukulaani wewe na wazazi wako inshaallah na utaanza kuona siku si nyingi nguruwe wewe, mimi ni sharifu na kwa uwezo wa Allah akulaani kama una kazi ikutoke inshaallah, mjinga na mpumbavu niwewe na ukoo wako watu tunaonewa nchi hii waislam tunaishi kimaskini we unachekelea kuku wewe! sina shaka hata kuswali huswali wewe! tumeagizwa na Allah kusema ukweli na kuhubiri dini mbwa wewe, wakiitwa waislam watoke nawewe utatoka kafiri mkubwa wewe! unafikiri kwa dizaini ya fisi kama wewe uislam ungeenea? farasi we! ukome kuingilia mahubiri ya dini punda wewe.
Kumekucha,,,kumekucha,,,,Nimekwambia hapo juu, matatizo ya waislam yako ndani ya waisla sio nje ya uislam.....
 
Ninavyojua serikal hii unachaguliwa kwa uwezo na uchama. Udini hapana.
Kassim majaliwa, dada ummy, jafo, waziri wa ulinzi, na manaibu wazir wengine ambao ni dini nyingine kabisa tofauti na mkuu.
Bado mnalalamika?
Mzee amejitahid kubalance sana.
Kazi utapeqa kwa bidii yako ya ufanya kazi.
Mimi siungi udini na ukabila ila waislamu dini imewapofusha na kuwafanya walemavu wa akili
 
Mimi siungi udini na ukabila ila waislamu dini imewapofusha na kuwafanya walemavu wa akili
Huwa wanapandikizwa victim mentality. Ni kulalama tu daily.
Hii mentality itabidi waachane nayo maana haiwasaidii
 
Huwa wanapandikizwa victim mentality. Ni kulalama tu daily.
Hii mentality itabidi waachane nayo maana haiwasaidii
Mwislamu hats awe msomi vp linapokuja argument na logic hawezi kabisa mwisho atataka mada aipeleke kwenye mrengo wa dini hata kama hakuna uhusiano.

Kujenga hoja ni kazi kubwa sana na wengi wa viongozi wao wa dini sio wasomi ni watu wanaoweza kusoma kiarabu basi anapewa heshima kubwa kiasi kwamba wanaelewa

Wakati wenzao wanasoma mpaka wanachakaa mfano padri wa roman katholic moja hata waje mashee kumi hawamuwezi.

Wanakosa feva nyingi za serikali kwa kushindwa kujenga hoja badala yake wanabaki kunungunika na kulaumu

Mkapa aliwapa chuo pale morogoro ikawashinda sasa wapewe nini na kwa nini inawashinda hawana man power wasomi wa kiwango cha chuo kikuu.

Wengi wao wamesoma katka shule za kikristu lakini hawajifunzi.

Pigeni kitabu ndipo mtakapoweza kushindana na wenzanu
 
Allah ataanza kukulaani wewe na wazazi wako inshaallah na utaanza kuona siku si nyingi nguruwe wewe, mimi ni sharifu na kwa uwezo wa Allah akulaani kama una kazi ikutoke inshaallah, mjinga na mpumbavu niwewe na ukoo wako watu tunaonewa nchi hii waislam tunaishi kimaskini we unachekelea kuku wewe! sina shaka hata kuswali huswali wewe! tumeagizwa na Allah kusema ukweli na kuhubiri dini mbwa wewe, wakiitwa waislam watoke nawewe utatoka kafiri mkubwa wewe! unafikiri kwa dizaini ya fisi kama wewe uislam ungeenea? farasi we! ukome kuingilia mahubiri ya dini punda wewe.
Allah akurehem...maana naamini UMEPOTOKA....
 
Allah ataanza kukulaani wewe na wazazi wako inshaallah na utaanza kuona siku si nyingi nguruwe wewe, mimi ni sharifu na kwa uwezo wa Allah akulaani kama una kazi ikutoke inshaallah, mjinga na mpumbavu niwewe na ukoo wako watu tunaonewa nchi hii waislam tunaishi kimaskini we unachekelea kuku wewe! sina shaka hata kuswali huswali wewe! tumeagizwa na Allah kusema ukweli na kuhubiri dini mbwa wewe, wakiitwa waislam watoke nawewe utatoka kafiri mkubwa wewe! unafikiri kwa dizaini ya fisi kama wewe uislam ungeenea? farasi we! ukome kuingilia mahubiri ya dini punda wewe.
Unafikri umasikin wako unaletwa na ukristo?Fanya kazi sharrifu...utaona mafanikio ya kimaisha..siyo kukaa na kupiga majungu..nakujidai wewe unaswali sana,nakujiona ni muislamu kuliko wenzako..DINI HAIENEZWI KWA CHUKI,WALA KWA KUDHARAU WENGINE NA KUWATUKANA...HUENEZWA KWA UPENDO NA PIA KUFANYA YALE YALIYO SAFI KATIKA UISLAMU..ILI HATA HAO UNAOWAITA MAKAFIRI WAKUONE UMWEMA MACHON KWAO KWA MATENDO NA MANENO ILI WAEZE KUJIUNGA NA UISLAMU
....JE UNADHANI KWA MATUSI YAKO WANGAPI WALIOTAMAN KUSILIMU WAMEGHAIRI?JIFUNZE DINI JIFUNZE UISLAMU
 
Unafikri umasikin wako unaletwa na ukristo?Fanya kazi sharrifu...utaona mafanikio ya kimaisha..siyo kukaa na kupiga majungu..nakujidai wewe unaswali sana,nakujiona ni muislamu kuliko wenzako..DINI HAIENEZWI KWA CHUKI,WALA KWA KUDHARAU WENGINE NA KUWATUKANA...HUENEZWA KWA UPENDO NA PIA KUFANYA YALE YALIYO SAFI KATIKA UISLAMU..ILI HATA HAO UNAOWAITA MAKAFIRI WAKUONE UMWEMA MACHON KWAO KWA MATENDO NA MANENO ILI WAEZE KUJIUNGA NA UISLAMU
....JE UNADHANI KWA MATUSI YAKO WANGAPI WALIOTAMAN KUSILIMU WAMEGHAIRI?JIFUNZE DINI JIFUNZE UISLAMU
Kama kuna mtihani mgumu kwa ndugu zetu hawa basi kuonyesha upendo kwa wenzao wasio waislamu

Wamebaki na strategy moja ya kuoa wake wengi na kuzaa na mabinti wa wakristu na kulazimisha watoto wawe waislamu ndo mpango uliobaki.

Kupata Wateja wapya kwa sasa hawawezi ila wakristu wanawazolea sana waislamu kama wananawa kwa kuwa upendo wanauonyesha kwao ndo silaha kubwa
 
Then, nitakuwa 1st case study yako sio? Maana nilikuuliza nitajie mtu mmoja duniani aliyehoji Utatu Mtakatifu, hujamtaja, unaniambia niende mimi. This is where you loose credibility of your views

i never loose credibility when i argue with evidence based information!! yes, everything has a beginning and you will be my first research subject! and could you please do me a favour of asking two more friends of yours who would go to different pastors on Sunday to test the premises and then we try to compare the replies! can you do that boss? we also know that trinity is uneplainable!!
 
Kama kuna mtihani mgumu kwa ndugu zetu hawa basi kuonyesha upendo kwa wenzao wasio waislamu

Wamebaki na strategy moja ya kuoa wake wengi na kuzaa na mabinti wa wakristu na kulazimisha watoto wawe waislamu ndo mpango uliobaki.

Kupata Wateja wapya kwa sasa hawawezi ila wakristu wanawazolea sana waislamu kama wananawa kwa kuwa upendo wanauonyesha kwao ndo silaha kubwa

huwezi kuonesha upendo kwa watu wanaokudhulumu haki zako its a natural phenomenon hata nyie wakristo msingetupenda waislam kama nchi hii ingeongozwa na mfumo wa kiislam manake kiti moto msingekula , betting na gambling tungezuia, mashindano ya urembo wa nusu uchi tungefuta na bia tungekataza msinywe na dunia hiyo inakuja in the whole world from 2070 according to researches.

wateja wapya ni kama wote kuanzia watoto wengi tunaozaa na wasichana wa kikristo tunaooa! mjipange sana
 
Unafikri umasikin wako unaletwa na ukristo?Fanya kazi sharrifu...utaona mafanikio ya kimaisha..siyo kukaa na kupiga majungu..nakujidai wewe unaswali sana,nakujiona ni muislamu kuliko wenzako..DINI HAIENEZWI KWA CHUKI,WALA KWA KUDHARAU WENGINE NA KUWATUKANA...HUENEZWA KWA UPENDO NA PIA KUFANYA YALE YALIYO SAFI KATIKA UISLAMU..ILI HATA HAO UNAOWAITA MAKAFIRI WAKUONE UMWEMA MACHON KWAO KWA MATENDO NA MANENO ILI WAEZE KUJIUNGA NA UISLAMU
....JE UNADHANI KWA MATUSI YAKO WANGAPI WALIOTAMAN KUSILIMU WAMEGHAIRI?JIFUNZE DINI JIFUNZE UISLAMU

mimi si maskini ndugu siwezi kusema uongo! i have everything i need in life nawapigania wengine tu ninaona wakisumbuka sana na maisha bila kujua ni mfumo kristo unaowakwamisha!!

kumsukumia laana yule alienichokoza haitoi mwanya wa wakristo kukwepa kuniletea kasisi wa kunielimisha kuhusu trinity!! mimi ni msomi na mstaarabu by nature ila nikichokozwa najibu mapigo kwa mujibu wa dini ninaiamini

dini yetu huenezwa kwa njia mbalimbali mojawapo ni elimu ya upotofu wa ukristo hasa katika trinity elimu ambayo nimeitoa leo nawewe ukaingilia kati kujifanya mjuaji sana nakusihi uniombe radhi nikusamehe
 
Allah akurehem...maana naamini UMEPOTOKA....

wallah sijapotoka na leo nimelipwa kikubwa na Allah kwa kuwaamsha wakristo waliolala na kuamini upotofu ili wajiunge na ukweli na waache kutusumbua sana mitaani kwa kelele za disco la mwokozi!! ninayo furaha kwa kuelezea vizuri trinity na kuonesha upotofu ulipo hata kwa mtu asie na elimu leo ameamka na aidha atamhoji kasisi wake au atajihoji mwenyewe!!
 
huwezi kuonesha upendo kwa watu wanaokudhulumu haki zako its a natural phenomenon hata nyie wakristo msingetupenda waislam kama nchi hii ingeongozwa na mfumo wa kiislam manake kiti moto msingekula , betting na gambling tungezuia, mashindano ya urembo wa nusu uchi tungefuta na bia tungekataza msinywe na dunia hiyo inakuja in the whole world from 2070 according to researches.

wateja wapya ni kama wote kuanzia watoto wengi tunaozaa na wasichana wa kikristo tunaooa! mjipange sana
Umerudi Kule kule sheria za kiislam na kuwaza kiimani

Nchi hii INA watu wenye dini na wasio ma dini unafanyaje kuwabeba wrote unadhani kwa akili yako sheria za kiislamu nani anazuia musiitumie?

Una akili ndogo kupambanua mambo mko huru shida yenunataka hela za serikali ambayo ni ya watu wote waislamu na wasio waislamu ni kitu haiwezekani.

Changishaneni wenyewe simamisheni hakimu wenu mlipe wenyewe kama mtu atakuja kuwasumbua.

Shida ni kuwa hata waislamu wenzenu hawaji kuhukumiwa na hiyo sharia maana imepitwa na wakati
 
huwezi kuonesha upendo kwa watu wanaokudhulumu haki zako its a natural phenomenon hata nyie wakristo msingetupenda waislam kama nchi hii ingeongozwa na mfumo wa kiislam manake kiti moto msingekula , betting na gambling tungezuia, mashindano ya urembo wa nusu uchi tungefuta na bia tungekataza msinywe na dunia hiyo inakuja in the whole world from 2070 according to researches.

wateja wapya ni kama wote kuanzia watoto wengi tunaozaa na wasichana wa kikristo tunaooa! mjipange sana
Kaka tafuta pesa ,Fanya kazi
 
Ninavyojua serikal hii unachaguliwa kwa uwezo na uchama. Udini hapana.
Kassim majaliwa, dada ummy, jafo, waziri wa ulinzi, na manaibu wazir wengine ambao ni dini nyingine kabisa tofauti na mkuu.
Bado mnalalamika?
Mzee amejitahid kubalance sana.
Kazi utapeqa kwa bidii yako ya ufanya kazi.
Kabalance wapi wewe, huko kwenye mashirika imejaa misalaba tu
 
Kabalance wapi wewe, huko kwenye mashirika imejaa misalaba tu
Inategemea ni mashirika yapi. Kama ni binafsi. Niseme huko sihusiki napo.. ni private instutions.
Nazungumzia serikali.. unadai zimejaa misalaba? Zimekuwa makanisa?
Una data na evidence zinazo support madai yako.
 
Hii ndio dini yangu ninayoipenda
IMG-20200507-WA0000.jpeg
 
Kweli wakristo hawana akili kichwani ni housing injini hakuna.hivi unakubali mkeo aende kanisani akatiwe vidole mkunduni na mchungaji eti atapata baraka za ndoa
 
Inategemea ni mashirika yapi. Kama ni binafsi. Niseme huko sihusiki napo.. ni private instutions.
Nazungumzia serikali.. unadai zimejaa misalaba? Zimekuwa makanisa?
Una data na evidence zinazo support madai yako.
Duuuu! Leo mnadai data? Mlivyokuwa mnailalamikia nssf imegeuzwa msikiti mlikuwa na data? Mimi nazungumzia mashirika ya serikali sizungumzii private,
 
Huwa wanapandikizwa victim mentality. Ni kulalama tu daily.
Hii mentality itabidi waachane nayo maana haiwasaidii
Hivi nyie mlikuwa hamumlalamikii kikwete? Au kule sio kulalama? Waraka daily ila saivi kaingia mwenzenu mpo kimya
 
Back
Top Bottom