Dini na ukabila zisihusishwe na Taasisi ya Rais

Dini na ukabila zisihusishwe na Taasisi ya Rais

Hatua ya kwanza ya kujua umepotea, ni pale unapofanikiwa kumfafanua Mungu, kwa finite akili yako mpaka ukammaliza, huku akili yako hiyo hiyo finite inakwambia Mungu ni infinite. Kama wewe umeweza kumuweka Mungu kwenye akili yako, ukamuelewa,,,huyo Mungu ana sifa gani tena za kipekee ili abaki kuwa Mungu????je anatofauti gani na wewe???maana intellectual capacities mnalingana na amefit kwenye logic yako, hajakuzidi kiti.

Hapa ndo utagundua uislam ni takataka
dawa imekuingia tayari mi nawahesabu tu!! mi nimesoma christianity pale Mlimani chini ya bonge la Profesa na nimemuelezea Mungu wenu wa kikristo jinsi nilivyofundishwa pale Mlimani si Mungu wa kiislam mwenye majina 99 takatifu na sifa zisizoelezeka , mkuu usinipotezee akili zangu hebu niletee Kadinali wewe you have no capacity to understand what i write!
 
Kama wewe ndiyo muislam mwenye akili kama ulivyobainisha bhasi niwape pole ndugu zangu waislam.

Au hasira za vidonda vya tumbo zinakusumbua ewe mjahidina ,?.
Eti hao ndo wanataka teuzi...majitu hatari namna hiyo nani ayateue?!?...labda chizi ndo atawapa dhamana
 
Eti hao ndo wanataka teuzi...majitu hatari namna hiyo nani ayateue?!?...labda chizi ndo atawapa dhamana
ujumbe umefika, sindano ya moto na dawa imewaingia tayari! kila anaenijibu namjumlisha amepata dawa tayari!
 
acha propaganda mkuu hapa tunaangalia data sisi , kati ya wakristo na waislam ni nani wanapewa nafasi za ajira kubwa na elimu ya juu? hebu hesabu tu baraza la mawaziri wakristo wangapi waislam wangapi ina maana kuna wasomi wangapi waislam hawana vyeo na wamesoma sana? jifunze kusema ukweli!

mkuu acha unafiki, nikuulize na sema ukweli wako tafadhali hapa bongo tukiweka muislam na mkristo wenye sifa sawa kugombea nafasi ya kazi ni yupi huwa anapewa kipaumbele bongo? iambie nafsi yako ukweli! hivi dini yako potofu unayoiamini si ina amri kumi? na mojawapo si mnaambiwa mseme ukweli kule makanisani kwanini sasa wewe unapindisha ukweli huogopi kwenda motoni wewe? au unajivunia Yesu anabeba dhambi zako nawewe kuendelea na maovu?
Acha hisia za kidini,hayo mambo unayoyataka kwa hapa Tanzania hayana nafasi kabisa.Majaliwa kachaguliwa kwa umahiri wake kwenye kazi na sio dini yake.

Sio lazima waislamu ama wakristo wawe mawaziri mkuu.nafasi za serikali ni nyingi sana.
kuchagua watu kwa kufata dini zao kwa idadi sawa ni kuligawa taifa mapema sana.

Zanzibar miaka yote viongozi ni waislamu.embu nambie kuna lipi jipya wamelifanya pamoja na uislamu wao?
Somalia pia 100% waislamu lakini mbona wanashindwa kuleta amani kwa uislamu wao?
kiingozi anaweza akawa muislamu au mkristo lakini akawa fisadi,mwizi mzinzi n.k
 
Acha hisia za kidini,hayo mambo unayoyataka kwa hapa Tanzania hayana nafasi kabisa.Majaliwa kachaguliwa kwa umahiri wake kwenye kazi na sio dini yake.

Sio lazima waislamu ama wakristo wawe mawaziri mkuu.nafasi za serikali ni nyingi sana.
kuchagua watu kwa kufata dini zao kwa idadi sawa ni kuligawa taifa mapema sana.

Zanzibar miaka yote viongozi ni waislamu.embu nambie kuna lipi jipya wamelifanya pamoja na uislamu wao?
Somalia pia 100% waislamu lakini mbona wanashindwa kuleta amani kwa uislamu wao?
kiingozi anaweza akawa muislamu au mkristo lakini akawa fisadi,mwizi mzinzi n.k
mi naongelea dirty system ya upendeleo wa kidini nchini ukomeshwe siongelei mtu! hujanielewa kabisa mkuu!
 
mtoa mada umeanza vibaya mada yako kwa kusema hovyo kuwa mtu asie na akili hujadili suala la dini , wewe si muislam na hivyo huna uchungu wala hasara kwa waislam kunyimwa nafasi za elimu na ajira tangu tupate uhuru na ukweli tunamtakia Baba yetu yule apewe adhabu inayomstahili na Allah kwa kusimika mizizi ya mfumo kristo uliopotosha imani thabiti za mamilioni ya watu!

ndugu zangu wakristo wote nawaalika tafadhali someni hapa chini mjifunze kitu japo kimoja!!!

Mosi ikumbukwe mkristo akifa sisi waislam hatusemi alale mahali pema peponi bali kwakuwa amekufa akiwa kafiri tunasema alale mahali panapomstahili kama Mzee Ruksa aliposema kuhusu hayati Mwalimu , hatusemi ulale pema peponi kwakuwa tuna asilimia mia mbili tunajua maiti huyo kafiri anaenda kuuvaa moto wa milele na hatuna cha kufanya kumsaidia na unafki si jadi ya kiislam!!

sisi waislam wasomi wa bongo tuna hasira mno na mfumo kristo wa nchi hii na wakati wake ukifika itakuja kulipuka tu one day! ngoja tusomeshe kwanza watoto wetu!

kitabu chetu kitakatifu kinaonesha sehemu flani kuwa mara nyingi unapofanya mabaya duniani unapokufa Allah hukuanika mbele ya kadamnasi ndani ya sanduku kila mtu anapita na kuona ulivyokwisha na kubadilika rangi kuwa kahawia na kunyamaza kimya ndani ya Sanduku lako na hii ni tamaduni mbovu sana ya ndugu zetu wakristo kuanika maiti watu kupita na kukusimanga ndani ya sanduku wanasema nyoo kafiri mkubwa we si ulijifanya Mungu mtu ukatesa watu amka sasa kama unaweza! ziko stori za maiti kugeuza uso baada ya mtu flani aliemchukiza maiti kupita!! ndio maana muislam halisi ZZK alishinikiza sana Mama Mchungaji aliekufa aletwe bungeni nayeye amsimange wakati akipita kuaga kulipiza kosa la mama kupiga makofi eti ZZK auwawe ila akafa yeye!! mfano upo katika kitabu chetu kuna stori ya Farao aliemchukiza sana Mungu na kuachwa asioze kwa uwezo wake Baba kwakuwa wakati huo hakukuwa na dawa ya kukausha maiti kitabu kinasema alimkufuru Mungu kwa kujiita Mungu nae Allah akamhifadhi ili wanadamu wote wamuone mhalifu huyu karne kwa karne! ukienda Misri unamuona live!!

kwa mujibu wa kitabu chetu kile ukiwa kafiri kama makafiri waliojaa bongo huwezi kuwa na akili zote kila wakati dishi lazima huwa linayumba! fanya utafiti utaona jinsi madishi ya kikristo yanavyoyumba kila mara kama Bashite!!

ukweli waislam hawasemi chochote kuhusu ubaguzi uliopo kwenye elimu na ajira ili kulinda amani na mshikamano nchini ila waislam huona wakristo ni debe tupu linalovuma na huwaonea huruma sana kwa kuokotwa na wazungu ambao ukweli ni wapagani si wakristo!!!ukristo uko Vatican tu!!! ukibisha uliza wabongo walioko ulaya watakupa this fact!! mfano ukienda ujerumani wakimbizi wa kiislam wanaswali kiislam makanisani kwa wingi kwa kupokezana na wazee wachache wa kigalatia wanaosali, huko US waislam wananunua makanisa na kugeuza misikiti makanisa hayana mwenyewe waislam wanauziwa majengo na manispaa! kule Norway makanisa ndio kumbi za harusi kitchen party na sherehe kikundi chochote kikiomba kanisa hata kupiga muziki inaruhusiwa makanisa hayana mwenyewe naye Bashite anaongea tu utumbo!! katuchefua sana waislam wa nchi hii!

ukweli ni kuwa waislam huwaona makafiri wote duniani wako katika ndoto wakidhani wanaishi duniani kumbe wako usingizini na hii ni kutokana na kitabu kitakatifu kutoka Arabia kujaa mantiki aya zote , kitabu kutoa elimu zote na kutaja mambo ya nyakati zote na hii ni kuthibitisha kuwa ni maneno ya Mungu sababu Mtume Muhammad SAW alikuwa mfanyabiashara na hakusoma shule hata darasa moja na aliishi jangwani asingekuwa na akili ya kusema kila kitu kwa mantiki bila kukosea na kuwaza mambo ya karne mia mbele na kujua sayansi zote za mimea, mashine, uumbaji na ukuaji wa mimba nk!

Dini ya kikristo imejengwa katika kuta za tope kupitia utatu mtakatifu my foot!! kwa mujibu wa vurugu kubwa ya kiakili ya kuelewa utatu mtakatifu usioeleweka, elimu hii ya kikafiri inayopingana na Logic sasa naeleza vizuri hapa chini na hapo utaona wakristo wote duniani hawana akili kabisa japo hawajijui tu!

yaani wewe ni mtu mzima unaambiwa Mungu ni mmoja ila unahesabu unaona wako watatu na wewe una madigirii kama yote unashindwa kufikiri na unakubali huo utumbo kweli? ona sasa hapa chini hesabu taratibu bila mhemko wala kutumia imani uko nayo weka pembeni kwanza hesabu sasa Mungu wako wangapi!!

1.Mungu baba yuko mbinguni na kazi zake za uumbaji mojawapo ni kumuumba Mungu mwenzake (Yesu ) bila kuwa na baba
2. Mungu roho mtakatifu ni nani huyu ni malaika Gabriel au ni ile sauti iliyoko ndani ya mwanadamu imwambiayo cha kusema na kutenda muda wote?
3.Mungu mwana (Yesu) huyu ni binadamu kama mimi nawewe japo hakuzaliwa na baba na ni fundi seremala na yuko ardhini anahubiri injili ambako wanadamu aliowaumba (kumbuka yeye ni Mungu) wanamzidi nguvu wanamuua na kusababisha hapo hapo kutokea giza kwa Mungu kufa na dunia kuanza kujiendesha yenyewe kuanzia wakati huo sababu Yesu ni sehemu ya Mungu wale watatu sasa kuuwawa kwake msalabani kunasababisha na wale Miungu wengine wawili Mungu Baba na Mungu roho mtakatifu nao kufa maana na wao ni sehemu ya yeye (Yesu)! Wakristo wengine husema Mungu (Yesu) ni mmoja tu na ndo huyo huyo alishuka duniani na kule juu mbinguni kukawa empty kwa dhana hiyo ina maana Mungu (Yesu) aliposulubiwa msalabani na kuuwawa na mayahudi aliowaumba Dunia ilibaki bila Mamlaka ya Mungu??? this christianity is built in rubbish illogical thinking and dirty information!!

ama kweli akili ya wakristo iko kwenye mfuko wa sharti akivua shati akitundika analala free kama mtoto! yani tujiulize binadamu mayahudi wana nguvu ya kuua Mungu aliewaumba? (Yesu)?! akili au matope!! mfano eti kuku amuue kwa kumpiga binadamu anaemfuga!!!

kitabu kile kueleza yesu kufa mara mbili ( kufa msalabani na kupaa na baadae atarudi duniani na kufa tena) , we uliona wapi mtu alikufa akafufuka? kama ingekuwa kufufuka ni rahisi tungewafufua wapendwa wetu wote waliotangulia mbele za haki!! kifo ni mara moja tu na hakuna kufufuka kiboya boya! mantiki ya kiislam ni kuwa Yesu hakufa msalabani bali alipazwa juu ili binadamu wasiweze kumsulubu na asiwe ni mwenye kulaaniwa kwa mujibu wa mila za kiyahudi na biblia amelaaniwa kila aangikwae juu ya mti sasa iweje Mungu Mwana aangikwe juu ya mti auwawe kwa kupigwa misumari na wanadamu aliowaumba na alaaniwe hii ni akili au matope!! pale Giza lilitokea kwa masaa matatu ambako Yesu alipaa ni mzima na atarudi kuwakana wote waliomzushia kufa msalabani na atakufa sasa kiukweli si kifaulongo!!

mkristo yoyote atakaeona tabu katika kuelewa na kukubali dhana hii ya utatu mtakatifu japo kidogo ajue tayari ameokolewa wokovu umefika nyumbani mwake na asilimu kwa Sheikh haraka nami naamini kwa jinsi nilivyoeleza utatu mtakatifu vizuri mje kwa wingi na nyote tutawapokea inshaallah!

Makadinali wote wa dunia pamoja na maaskofu kaeni kikao kisha njooni hapa mnijibu mnieleze hoja zenye mantiki kwanini Mungu ni mmoja ana roho tatu na roho moja ikifa msalabani (Mungu Mwana Yesu) roho zingine mbili za kiumbe hicho hicho (Mungu Baba na Mungu Roho Mtakatifu) zibaki hai! Na kama Yesu ndie Mungu mkuu alieshuka duniani kwa umbo la binadamu kwanini aliowaumba wawe na uwezo wa kumtundika msalabani na kumuua? na kama walimuua kweli ina maana dunia haina Mungu tena?????

Ukiona kobe yuko juu ya mnazi ujue kapandishwa tu! wakristo mnapandishana juu kwa kutumia mfumo na hamtaki kusikia mada za udini kwa sababu ni mwiba kwenu!! nasi tukipata nafasi japo ndogo kama hizi tunakumbusha mmepotea huko njooni kwenye njia ya kweli na uzima wa milele kupitia mtume wetu Muhammad SAW

Viongozi wanapaswa kujua waislam wanahesabu idadi ya waislam walio na madaraka nchini na wanafuatilia kwa karibu kila teuzi japo kimya kimya tu siku yake ikifika watalipuka labda ni miaka 20 ijayo!
Huna akili.
 
.... Duh mkuu sijui wewe ni mtu wa Aina gani !! Kwani waislam mmeanza kuoa Leo hao wake watatu na kuzaa watoto wengi kama nguruwe . ? Lakini mbona kilio ni hicho hicho miaka nenda rudi, na labda nikwambie tu Tanzania haigawi vyeo kidini Bali kwa uwezo wa mtu kiutendaji na inapotokea kukawa na dalili za udini kwenye taasisi fulani ya kiserikali lazima hatua zichukuliwe.

Umekomalia huo utatu mtakatifu kitu ambacho ni opposite na hii maada.
Mapovu kama yote
 
Mkuu umekasirishwa na nini kwani badala ya kujenga hoja povu ndio linakutoka kuliko maarifa hadi umekosa mwelekeo wa hoja yako!
 
Udini ndio tabia ya waislamu ndio maana kila kitu kwao ni nogwa....hakuna ambacho hawajalalamikia
Wale waliokuwa wanaandika waraka kila siku wakati wa JK walikuwa waislamu ? mnaambiana mpaka makanisani msimpigie kura JK, nyie wanafiki sana , sasa hivi anasemwa mkristo mwenzenu mnakuwa wakali, tulia tuli sindano ilipoingilia ndio inapotokea
 
Hahaha Sheikh Ponda alisema waislam huwa hawana ajenda, ajenda zao huwa wanapewana serikali.

Serikali ikiwajengea msikiti, inakuja kuuzindua, inauliza kunajingine?
Utasikia HAKUNAAAAA, Insha alah!
Kwisha.
 
Back
Top Bottom