Dikteta bora Park Chung Hee former South Korea Military General

Dikteta bora Park Chung Hee former South Korea Military General

Mi mi

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2024
Posts
6,406
Reaction score
12,735
Dikteta bora Park Chung Hee former South Korea Military General.

Rais wa Korea kusini 1963-1979.

Dikteta aliye itoa Korea Kusini kwenye matope na umasikini uliotopea kwa mkono wa Chuma.

Bintiye alikuja kuwa Rais wa Korea Kusini akaishia jela.
28214348.jpg


Toka harakati za uhuru Asia imewahi kubahatika kupata madikteta bora walioumizwa na umasikini wa nchi zao kinyume kabisa na Afrika.
 
Dikteta anaeitoa nchi yake pabaya na kuifikisha pazuri, huyo siyo dikteta, ni lazima baada ya kuchukua nchi ali adopt mifumo ya kidemokrasia.

Udikteta haujawahi kuleta maendeleo.
 
Dikteta anaeitoa nchi yake pabaya na kuifikisha pazuri, huyo siyo dikteta, ni lazima baada ya kuchukua nchi ali adopt mifumo ya kidemokrasia.

Udikteta haujawahi kuleta maendeleo.
Udikteta ni nini ? Na Demokrasia ni nini ?

Vipi ni viashiria au misingi ya udikteta na vipi ni viashiria au misingi ya demokrasia ?

General Park Chung Hee unamfahamu ?
 
And one party state kama aliotuachia kwa kuondoa wabunge wa upinzani
Mimi ananiuliza eti ''nani kakuambia?''

Nimemjibu kwa kifupi, ''common sense''

Dikteta hawezi kuleta maendeleo.

Atakachokifanya ni kulazimisha media kumsifia, kama alivyofanya Magu, anachofanya Kagame na alichofanya Gaddafi.
 
Udikteta ni nini ? Na Demokrasia ni nini ?

Vipi ni viashiria au misingi ya udikteta na vipi ni viashiria au misingi ya demokrasia ?

General Park Chung Hee unamfahamu ?
Park Chung Hee simfahamu.

Udikteta ni hali ya kiongozi kuendesha nchi kwa matakwa yake binafsi, bila kushauriwa au kushirikisha wengine,

na muhimu zaidi bila kufuata sheria za nchi husika.

Demokrasi ni kinyume cha mambo tajwa hapo juu.
 
Mimi ananiuliza eti ''nani kakuambia?''

Nimemjibu kwa kifupi, ''common sense''

Dikteta hawezi kuleta maendeleo.

Atakachokifanya ni kulazimisha media kumsifia, kama alivyofanya Magu, anachofanya Kagame na alichofanya Gaddafi.
Hufahamu
 
Park Chung Hee simfahamu.

Udikteta ni hali ya kiongozi kuendesha nchi kwa matakwa yake binafsi, bila kushauriwa au kushirikisha wengine,

na muhimu zaidi bila kufuata sheria za nchi husika.

Demokrasi ni kinyume cha mambo tajwa hapo juu.
Hufahamu
 
Umeniambia sifahamu, nimekuuliza kumbe ni nini?, hujasema.

Badala yake unamuita thesym!

Ni kwamba huna uelewa wa mada uliyoleta mezani ama umekuja na majibu yako hutaki maoni tofauti?

Kama ni hivyo kulikuwa na haja gani ya kuleta mada jamvini?
Sijamtagg kwa sababu yako.

Ni kawaida kumtagg katika nyuzi zangu.

Ni kwamba hufahamu hata huo udikteta na demokrasia
 
Back
Top Bottom