carbohydates
Member
- Oct 13, 2026
- 15
- 30
Wizara ya habari sanaa na utamaduni imetangaza tena kurejea kwa nyota na nguli wa mchezo duniani didier drogba tanzania
Katika poster ambayo imechapishwa katika wizara ya habari , sanaa na utamaduni wa wamechapisha kuwa ni maandilizi kuelekea afcon
Ikumbukwe kuwa hii si mara ya kwanza kwa nyota huyo kutua nchini Tanzania
Katika poster ambayo imechapishwa katika wizara ya habari , sanaa na utamaduni wa wamechapisha kuwa ni maandilizi kuelekea afcon
Ikumbukwe kuwa hii si mara ya kwanza kwa nyota huyo kutua nchini Tanzania