Diamond Platnamz arushiwa "mayai viza" stejini, KISA?

Diamond Platnamz arushiwa "mayai viza" stejini, KISA?

Huyu Diamond ndio nani? ni mbunge or?!

Mimi mwenyewe huyo Diamond sijawahi kumwona uso kwa uso ila namwonaga kwenye TVs na picha zake kwenye magazeti na mitandaoni na kumsikia kwenye radio stations mbalimbali za hapa Tanzania.

Ni mwanamuziki wa bongo flava aliyeanzia maisha yake kwenye msoto sana ila kutokana na jitihada zake binafsi kwa sasa ni mmoja kati ya vijana gumzo hapa jijini Dar-Es-Salaam. Hata Rais wako wa Tanzania anamtambua Diamond ni nani.

N.B. Mshahara wako (Kama hiyo kazi yenyewe unayo) wa mwaka mzima huyo Diamond ana uwezo wa kuipata hiyo hela kwa wiki nane tu!

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 
Mimi mwenyewe huyo Diamond sijawahi kumwona uso kwa uso ila namwonaga kwenye TVs na picha zake kwenye magazeti na mitandaoni na kumsikia kwenye radio stations mbalimbali za hapa Tanzania.

Ni mwanamuziki wa bongo flava aliyeanzia maisha yake kwenye msoto sana ila kutokana na jitihada zake binafsi kwa sasa ni mmoja kati ya vijana gumzo hapa jijini Dar-Es-Salaam. Hata Rais wako wa Tanzania anamtambua Diamond ni nani.

N.B. Mshahara wako (Kama hiyo kazi yenyewe unayo) wa mwaka mzima huyo Diamond ana uwezo wa kuipata hiyo hela kwa wiki nane tu!

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums

kweli wewe Sumu
 
Last edited by a moderator:
Anajiita sukari ya warembo!sasa sukari imemwagiwa mayai viza?Poleni warembo kwa sukari yenu kuchafuliwa!Naona warembo wana hasira sana mkimsema vibaya sukari wao
 
Anajiita sukari ya
warembo!sasa sukari imemwagiwa mayai viza?Poleni warembo kwa sukari yenu
kuchafuliwa!Naona warembo wana hasira sana mkimsema vibaya sukari
wao
Asingekuwa na mkwanja wa kashata na kahawa,wasingeiona hiyo asali. inaelekea ni mhongaji mzuri. Pole yake.
 
hahahaha!unatamani ungekuwa umjui kweli,lakini ndio ivo tena..msubirie siku akishuka ufanye tafrija mkuu,maana mafanikio yake kwako yamekuwa kero unajuta ata kwa nini unamjua.
Samahani kwa sisi wengine tusiyemjuwa labda ungetueleza mafanikio yake ni yepi! au unaongelea umaarufu?
 
Mimi mwenyewe huyo Diamond
sijawahi kumwona uso kwa uso ila namwonaga kwenye TVs na picha zake
kwenye magazeti na mitandaoni na kumsikia kwenye radio stations
mbalimbali za hapa Tanzania.

Ni mwanamuziki wa bongo flava aliyeanzia maisha yake kwenye msoto sana
ila kutokana na jitihada zake binafsi kwa sasa ni mmoja kati ya vijana
gumzo hapa jijini Dar-Es-Salaam. Hata Rais wako wa Tanzania anamtambua
Diamond ni nani.

N.B. Mshahara wako (Kama hiyo kazi yenyewe unayo) wa mwaka mzima huyo
Diamond ana uwezo wa kuipata hiyo hela kwa wiki nane tu!

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums

Asante mkuu kwa maelekezo.Kuhusu mshahara mi sijaajiriwa bado ila uwezo wa kumeki vizuri ninao!
 
Ona michango ilivyojaa chuki. Any way hivi ndio tulivyo Wabongo tumejaa chuki na unafiki wa kupindukia, Wasanii wakikosa masilahi na kuwa hohe hahe tunajifanya kulia nao waone tunawahurumia ,Na tukiona wanachokifanya kinawalipa tunawajengea chuki na husuda. Wasanii wetu hawahawa wakifikwa na mauti hatuishi kuwasifia na kujionyesha kana kwamba laiti wangelikuwa hai tuwatendee waliyostahili.Mfano inavyotokea kwa marehemu MARIJANI RAJABU . Je ni kweli Marehemu alionekana ni lulu wakati wake akiwa hai ? Na serikali ilikuwa tayari kumlinda wakati akiwa hai kama ambavyo leo hii tunavyojinadi na kumuona shujaa tunayemkosa ? leo hii serikali hiyo hiyo inashindwa kumuangalia msanii wa aina hiyihiyo kana kwamba wanasubiri kufanya hivyo akishakufa. Kiukweli kumtendea haki Diamond ni kwa wizara husika kukemea jambo hili, kuhakikisha waliohusika wanatiwa mbaroni na ukumbi wa MAISHA CLUB unafungiwa kwa muda kufanya matamsha ili iwe fundisho kwa kumbi nyingine. Na kabla ya kuruhusiwa tena kuendelea kuendesha show waje na mipango inayoridhisha kuonyesha kuwa hilo halitotokea tena. Tuache mazoea ya kusubiri yatokee MAAFA ndio tutoe matamko mazito na unafiki wa kuwajibika.
 
Ona michango ilivyojaa chuki. Any way hivi ndio tulivyo Wabongo tumejaa chuki na unafiki wa kupindukia, Wasanii wakikosa masilahi na kuwa hohe hahe tunajifanya kulia nao waone tunawahurumia ,Na tukiona wanachokifanya kinawalipa tunawajengea chuki na husuda. Wasanii wetu hawahawa wakifikwa na mauti hatuishi kuwasifia na kujionyesha kana kwamba laiti wangelikuwa hai tuwatendee waliyostahili.Mfano inavyotokea kwa marehemu MARIJANI RAJABU . Je ni kweli Marehemu alionekana ni lulu wakati wake akiwa hai ? Na serikali ilikuwa tayari kumlinda wakati akiwa hai kama ambavyo leo hii tunavyojinadi na kumuona shujaa tunayemkosa ? leo hii serikali hiyo hiyo inashindwa kumuangalia msanii wa aina hiyihiyo kana kwamba wanasubiri kufanya hivyo akishakufa. Kiukweli kumtendea haki Diamond ni kwa wizara husika kukemea jambo hili, kuhakikisha waliohusika wanatiwa mbaroni na ukumbi wa MAISHA CLUB unafungiwa kwa muda kufanya matamsha ili iwe fundisho kwa kumbi nyingine. Na kabla ya kuruhusiwa tena kuendelea kuendesha show waje na mipango inayoridhisha kuonyesha kuwa hilo halitotokea tena. Tuache mazoea ya kusubiri yatokee MAAFA ndio tutoe matamko mazito na unafiki wa kuwajibika.

Absolutely you are Great Thinker
 
matumbo,mkuu mbona umetumia lugha kali sana? hivi kweli wewe ni Great Thinker kweli? nina doubt kuhusu uwezo wako wa kifikira! pole nikiwa nimekukwaza,lakini mi "SIMJUI DIAMOND"

DEMU WAKO,DADAAKO,MAMAAKO,SHANGAZI YAKO & BIBIAKO wote wanamjua
 
Last edited by a moderator:
Domond acha uongo yani cheni ya gramu mbili,camera ya kichina na iphone 5 za mlimani city ndio mil 13?
 
Back
Top Bottom