Diamond awe mfano na darasa kwa wahusika wote

Diamond awe mfano na darasa kwa wahusika wote

Nauliza sijibiwi humu..
Kwanini huwa haudhurii vikao vinavyoitishwa na Wizara kukadili majamboz.. kama alivyosema Waziri mwenyewe?
Does it make any difference kwa hao wanaohudhuria?! Au difference ingekuwepo endapo tu Diamond angehudhulia?!

Nimesikiliza clip ya Roma wakati anafanya jitihada za kuonana na hao Waheshimiwa... it sucks!

Btw, umewahi kuisikiliza na kuitafakari ngoma ya Bongo Bahati Mbaya ya Young D?!

Kama bado, hii hapa:


Isikilize neno kwa neno huku ukiangalia video kwa umakini then tell me, wewe ungekuwa ndo BASATA, huo wimbo ungeufungia kwa sababu zipi!

Mwakyembe anataka kusema Diamond huwa haendi; na huo wimbo wa Young D umefungiwa kwa sababu Young D nae huwa ahudhurii; au?

To be honest, I don't see nothing from Mwakyembe's argument but just an attempt to justify their failure to solve a bunch of challenges from music and film sector!!

Talk to anyone from this industry; majority watakuambia kitu kile kile kwamba BASATA wapo vizuri katika kufungia kazi kuliko kukuza sanaa! Sasa leo watu wamepasua bila kujali the motives behind; "Oh! Diamond akiitwa huwa ahudhurii huku wakisahau hoja ya msingi na kutaka kubadilisha ili hoja iwe "Diamond against NW Shonza!"

Kaongea mambo mengi ya msingi lakini muhimu "Diamond against Shonza" only because the girl got criticized fiercely!
 
Si busara kuingilia mahusiano ya mme na mke na ukajudge pia ukawa na upande ya ndani waachie wao yeye ndiye mwenye maamuzi ya kuona mwanamke flani anafaa na flani hanifai zungumzia point iliyopo na si mambo ya ndoa zake au mahusiano yaani mke wa mwingine anakua role model wako!unamchagulia hadi wakuoa? anaweza akaoa hata mia dini pia imemruhusu.
Hujaelewa hoja yangu mkuu, naona mapovu yanakutoka
 
Povu la Diamond halikuwa la Nchi hii..no wonder Mwakyembe katoka na "press release" kumtetea bibi Shonza
 
Viongozi wetu mataahira, unafungia nyimbo za bongo flavor unaacha za kimarekani zipigwe, kwanza walitakiwa wafungie media zinazocheza hizo nyimbo na sio wasanii. Nini cha ajabu, mapaja kuwa nje au???
 
Povu la Diamond halikuwa la Nchi hii..no wonder Mwakyembe katoka na "press release" kumtetea bibi Shonza
Kwanza mi naona kama Mwakyembe ndo kamdhalilisha Juliana Shonza! Kaonesha Shonza kama NW hayupo kwenye level za kumjibu Mond bali mwenye level hizo ni Waziri
 
Naibu waziri ameiaibisha sana serikali ya JPM. She's incompetent.
She has a lot of homework to do. Angeisoma industry kwanza kabla ya kutafuta umaarufu. Elections are very expensive, and once you loose a big chunk of your electorate, it gets even more expensive to regain it.
She needs to be very careful or she my end up being very costly to our party.
That's my humble opinion.
 
Duh! Hizi siasa hizi! yaani comments zimeegemea watu wengine kabisa.

Watu badala ya kumuangalia Diamond kama yeye, wanamwangalia kama kivuli cha mahasimu wao wa kisiasa!
 
Kasema waziri shonza ana akili ndogo!.. ila aliyemteaua ana akili kubwa!!.. hapa ndo patamfunga diamond!!.. yaani mwenye akili kubwa kateua mwenye akili ndogo??.. ndio tatizo la kuongea ongea sana hilo lazima ipo siku utajing'ata tu
 
Ukimya wa Diamond sasa hivi ni ishara kwamba ameshagundua aliteleza wapi , tusitake kukuza mambo!
 
Back
Top Bottom