Diamond awe mfano na darasa kwa wahusika wote

Diamond awe mfano na darasa kwa wahusika wote

Ukiwa kama Mwanasheria, unaweza kutuambia amevunja kifungu kipi cha sheria na unaweza kumuhukumu kwa kosa lipi?
Kulalamika ni haki isiyo ya kikatiba kwa anayeongozwa na kulalamikiwa ni haki isiyo ya kikatiba kwa kiongozi.ukielewa huo msemo hamna haja ya povu.hata ungekuwa wewe uaandae program yako kwa gharama kubwa iwe banned hisia gani utakuwanazo.malalamiko ya diamond ni ya kawaida tu kama tunavyoona wanaovunjiwa majumba au machinga sii huwa wanalalamika wakihojiwa pamoja na kwamba wamevunja sheria hivyo haki kulalamika
 
Shonza ajifunze kuziachia taasisi za wizara yake zifanye kazi zake. Hawezi kuwa kila kitu.
Ilitakiwa kazi ifanywe na BASATA ili wasanii wa appeal kwake.
Diamond asiponzwe na jeuri anayopewa na Bashite. Kuna leo na kesho.
 
*Adhibitiwe na kuchukuliwa hatua kwa mujibu wa sheria kwa 'kumtweza' Naibu Waziri wa Habari, Utamaduni na Michezo kupitia mitandao (kama itathibitika hivyo). Umaarufu haujawahi kuizidi nguvu serikali popote pale ulimwenguni.

*Mawaziri, Manaibu Mawaziri na viongozi wengine wa kiserikali wajiepushe kutenda na kusema kinyume na taratibu za kiserikali. Mitandao ya kijamii si njia sahihi ya kutoa kauli ya kiserikali. Pia, viongozi wetu wajiepushe kujibu mambo yasiyo na msingi.

* Tuheshimu viongozi wetu hata kama hatuwakubali au kuwapenda. Na viongozi wetu watuheshimu hata kama wana uwezo na nguvu za kufanya na kusema popote na lolote. Tuheshimiane.
Hata majumbani jibaba ama jimama lisilojiheshimu litaheshimikaje kwa watoto; majirani na hata wana familia. Kwa mara ya kwanza tangu uhuru wa nchi ndiyo tunaanza kushuhudia ugonvi kati ya wizara husika na wanamuziki. Diamond ni lazima asimame kudai haki; siyo ulale kwako asbh unaibuka kufungia nyimbo za watu. Hii wizara haina majukumu mengine ? BASATA nayo
 
Hivi diamond akifungiwa au akifungwa wew utapata nn?. Tuache roho mbaya. Kama J. Shonza kaonewa aende mahakamani. Halafu mnalalamika kuwa nyimbo hazina maadili ,je ninyi MNA maadili,je pia maadili ni nini?Na hiyo standard nani kaipanga,pia hiyo standard ni applicable ktk jamii zote.
Kama ni picha za nusu uchi mbona TV zote zinaonesha nyimbo za nje zenye hali hiyo?.
Je ,tafiti zinaonesha tatizo la muziki nchi ni maandili na hivyo kwa kufanya hivyo ,muziki wa Tanzania utashinda Grammy awards?
Simamia unachoweza na kwa wanao kuhusu(familia),vingine liachie soko.
 
Tumeamka na mond na tunamaliza siku na mond..[emoji23]
 
*Adhibitiwe na kuchukuliwa hatua kwa mujibu wa sheria kwa 'kumtweza' Naibu Waziri wa Habari, Utamaduni na Michezo kupitia mitandao (kama itathibitika hivyo). Umaarufu haujawahi kuizidi nguvu serikali popote pale ulimwenguni.

*Mawaziri, Manaibu Mawaziri na viongozi wengine wa kiserikali wajiepushe kutenda na kusema kinyume na taratibu za kiserikali. Mitandao ya kijamii si njia sahihi ya kutoa kauli ya kiserikali. Pia, viongozi wetu wajiepushe kujibu mambo yasiyo na msingi.

* Tuheshimu viongozi wetu hata kama hatuwakubali au kuwapenda. Na viongozi wetu watuheshimu hata kama wana uwezo na nguvu za kufanya na kusema popote na lolote. Tuheshimiane.
Kuna watu watakuja kukwambia una muonea wivu.

Cha msingi ni yeye Diamond kutambulika BRELA kupitia lebo yake ya WASAFI i. e awe na kampuni yenye details zote za utambulisho na Management ili kama kuna any concerns ziwe zinafika ofisini kwake/Management yake.
Hivi kwa mfano majibizano a nayo fanya msanii huyo na Naibu Waziri ni ya kwake yeye Diamond mwenyewe au ni kwa niaba lebo yake ya Wasafi?
 
Hivi diamond akifungiwa au akifungwa wew utapata nn?. Tuache roho mbaya. Kama J. Shonza kaonewa aende mahakamani. Halafu mnalalamika kuwa nyimbo hazina maadili ,je ninyi MNA maadili,je pia maadili ni nini?Na hiyo standard nani kaipanga,pia hiyo standard ni applicable ktk jamii zote.
Kama ni picha za nusu uchi mbona TV zote zinaonesha nyimbo za nje zenye hali hiyo?.
Je ,tafiti zinaonesha tatizo la muziki nchi ni maandili na hivyo kwa kufanya hivyo ,muziki wa Tanzania utashinda Grammy awards?
Simamia unachoweza na kwa wanao kuhusu(familia),vingine liachie soko.
Mkuu uko right kiukweli Shonza kachemka! Mond naye amekataa haki zake kukanyagwa, mara ngapi vikundi vya ngoma vya Tzee vya makabila mbalimbali vinacheza nusu uchi na basata kimyaaaa, yaleyale ya kumfungia shilole kwa kosa alilolifanya belgium. Msanii anafungiwa miezi 6 asijihusishe na muziki khaaa ustaarabu wa wapi huu?? Tatizo kila waziri anatafuta kumfurahisha Magu matokeo yake ndiyo hayo. Kweli hii Tanzagiza. Mwakyembe naya maskini kawa teja la madaraka ila hajioni anamuona Mond kalewa umaarufu!!
 
*Adhibitiwe na kuchukuliwa hatua kwa mujibu wa sheria kwa 'kumtweza' Naibu Waziri wa Habari, Utamaduni na Michezo kupitia mitandao (kama itathibitika hivyo). Umaarufu haujawahi kuizidi nguvu serikali popote pale ulimwenguni.

*Mawaziri, Manaibu Mawaziri na viongozi wengine wa kiserikali wajiepushe kutenda na kusema kinyume na taratibu za kiserikali. Mitandao ya kijamii si njia sahihi ya kutoa kauli ya kiserikali. Pia, viongozi wetu wajiepushe kujibu mambo yasiyo na msingi.

* Tuheshimu viongozi wetu hata kama hatuwakubali au kuwapenda. Na viongozi wetu watuheshimu hata kama wana uwezo na nguvu za kufanya na kusema popote na lolote. Tuheshimiane.
Petro tatizo langu ni tabia inayojengeka ya hawa wanasiasa. Wanafikiria kudhalilisha watu ndiyo utendaji kazi. Hata kama hao wasanii wana makosa kwani taratibu za kiserikali zikifuatwa unapungukiwa nini. Kwa nini sasa baada ya Diamond kusema ndiyo wakumbuke kuwa kuna kuandika barua.

Wanashindwa kujua kuwa kauli zao hasi kwenye vyombo vya habari na mitandao inawaumiza zaidi hao wasanii na hasa hawa ambao wameshajijrngea soko la nje ya nchi.

Halafu ni kinyume cha haki za binadamu kumfungia mtu kufanya kazi yake inayompa kipato. Adhabu kama hii ni za kisoshalisti na hazifai. Unamfungia mtu kufanya kazi maana yake unamuua.

Na hawa ni Wakristo; kwa nini hawatendi kama Kristo alivyowafundusha?
 
Mkuu uko right kiukweli Shonza kachemka! Mond naye amekataa haki zake kukanyagwa, mara ngapi vikundi vya ngoma vya Tzee vya makabila mbalimbali vinacheza nusu uchi na basata kimyaaaa, yaleyale ya kumfungia shilole kwa kosa alilolifanya belgium. Msanii anafungiwa miezi 6 asijihusishe na muziki khaaa ustaarabu wa wapi huu?? Tatizo kila waziri anatafuta kumfurahisha Magu matokeo yake ndiyo hayo. Kweli hii Tanzagiza. Mwakyembe naya maskini kawa teja la madaraka ila hajioni anamuona Mond kalewa umaarufu!!
Kila mtu kwenye inshu ya maadili aanze na familia yake
 
Sawa! Nimewahi kiti cha mbele... Diamond tangu amnyanyase role model wangu Zari The Boss Lady amenitoka mnooo, afungiwe tu kwani yeye nani bwana
Si busara kuingilia mahusiano ya mme na mke na ukajudge pia ukawa na upande ya ndani waachie wao yeye ndiye mwenye maamuzi ya kuona mwanamke flani anafaa na flani hanifai zungumzia point iliyopo na si mambo ya ndoa zake au mahusiano yaani mke wa mwingine anakua role model wako!unamchagulia hadi wakuoa? anaweza akaoa hata mia dini pia imemruhusu.
 
Acheni umbumbu wenu, huo uwaziri Shonza si kapewa tu? Kwa nini mtake kumuumiza mtu aliyehangaika kujijengea jina na kuitangaza nchi kisa Shonza ambaye hata nikiazima darubini sioni lolote la maana aliloifanyia Tanzania.
 
MPAKA SASA SJALIONA KOSA LA DIAMOND JAPO MIMI NI TEAM ALLI KIBA.

YANI DIAMOND KUMWELEZA UKWELI BIBI SHONZA NI TATZO? HUU UMUNGU WAMEUTOA WAPI HAWA VIONGOZ?

HALAFU MWANASHERIA UCHWARA KAMA PETRO ANATETEA UJINGA PIA
 
Back
Top Bottom