Stroke JF-Expert Member Joined Feb 17, 2012 Posts 40,022 Reaction score 51,164 Aug 24, 2025 #1 Wakuu Huyu kijana amechangia mno kuharibu hiki kizazi. Nyimbo zake ni matusi tupu. Apigwe marufuku kabisa .
Wakuu Huyu kijana amechangia mno kuharibu hiki kizazi. Nyimbo zake ni matusi tupu. Apigwe marufuku kabisa .
C COPPER JF-Expert Member Joined Dec 28, 2012 Posts 2,949 Reaction score 2,081 Aug 24, 2025 #2 Maadili ni tatizo kubwa katika Taifa letu kwa sasa.
Atacms JF-Expert Member Joined Aug 19, 2013 Posts 5,596 Reaction score 10,452 Aug 24, 2025 #3 Shobo kisado
Andromeda Galaxy JF-Expert Member Joined Feb 7, 2025 Posts 9,846 Reaction score 16,709 Aug 24, 2025 #4 Ni chawa mwaminifu wa Chama kijani, hawatambughudhi
mjingamimi JF-Expert Member Joined Aug 3, 2015 Posts 46,913 Reaction score 58,389 Aug 24, 2025 #5 Ccm mwenzio huyo mpendane
G.T.L JF-Expert Member Joined Jul 15, 2012 Posts 1,782 Reaction score 4,134 Aug 24, 2025 #6 Alafu Lissu anafungwa ila huyu Pimbi anatamba
Lax JF-Expert Member Joined Feb 10, 2022 Posts 12,297 Reaction score 18,150 Aug 24, 2025 #7 Subiri kumuona kwenye kampeni mkuu
Stroke JF-Expert Member Joined Feb 17, 2012 Posts 40,022 Reaction score 51,164 Aug 24, 2025 Thread starter #8 COPPER said: Maadili ni tatizo kubwa katika Taifa letu kwa sasa. Click to expand... Anaharibu sana vijana huyu. Nyimbo zake hazina maudhui ya maana ni matusi tupu.
COPPER said: Maadili ni tatizo kubwa katika Taifa letu kwa sasa. Click to expand... Anaharibu sana vijana huyu. Nyimbo zake hazina maudhui ya maana ni matusi tupu.
ministrant JF-Expert Member Joined Jan 17, 2014 Posts 1,400 Reaction score 2,621 Aug 24, 2025 #9 Amemtukana nani Mkuu? Mlalamikaji aliwahi kufika kituo chochote cha polisi na akapuuzwa? Ni ngumu sana kutenganisha maudhui ya mapenzi na matusi
Amemtukana nani Mkuu? Mlalamikaji aliwahi kufika kituo chochote cha polisi na akapuuzwa? Ni ngumu sana kutenganisha maudhui ya mapenzi na matusi