Dereva na 'Anko' wabaka mtoto wa miaka 6 Dar

Dereva na 'Anko' wabaka mtoto wa miaka 6 Dar

Bongo fleva, Singeli inachangia ubajaji, ushoga?


  • Total voters
    47
  • Poll closed .
Gari za shule inabidi ziambatane na mwalimu au mtu mzima mwenye jinsia ya kike mpaka pale watoto wote watakaposhuka na huu ndio utaratibu.
Huyo Mwl msindikizaji akihongwa ela ndefu ili wabakaji watekeleze masharti ya mganga itashindikana? Naye si binadamu tu na siyoi Malaika!
 
Bado mamii, tuliongea kifamilia akaahidi kesho anamrudisha ila dalili zinaonyesha kesho hana mpango wa kurudi, ikifika jumapili hajamleta itabidi nitumie sheria sababu naweza kumkosa mtoto moja kwa moja. Nilihold ili tusifike mbali ila mwenzangu naona hana mpango.

Sent using Jamii Forums mobile app
Anakuzingua huyo...Hana mpango wa kurudisha mtoto
 
Huyo Mwl msindikizaji akihongwa ela ndefu ili wabakaji watekeleze masharti ya mganga itashindikana? Naye si binadamu tu na siyoi Malaika!
Ukiweka hizo assumptions basi kila sehemu hakutakuwa na usalama kwa mtoto.
Hakunaga usalama wa 100% bali ni kuweka mazingira yanayo ashiria usalama kwa 99%
 
suala la gari la shule kuwa na MATRON ni shule za wahindi kule upanga na Posta ndio wameweka, wahindi wapo very smart, sisi huku unakuta EICHER lambagala na wale makondakta wavuta bangi ndio hao hao wanabeba wanafunzi asubuhi na jioni, kwenye basi watoto wanapigiwa singeli, huko huko kuna kabinti viko sekondari miaka 15, 16 maziwa yamesimama na wamevunja ungo, yaani wanayofanyiwa ikiundwa tume taifa litasimama.
Umejuaje yote haya
 
Ww Ni mpumbavu Sana imagine angekuwa mwanao ungeandika huu ujinga, kwahiyo mtoto wako akinenepa akaanza kupendeza utatamani umwingilie Sio?

Otherwise umeandika hii comment ukiwa Na pombe kichwani mbali Na hapo ww Ni mshenzi hufai kuitwa baba.

Wee ndogo nini????
Mi nimetoa maoni yangu hapo nina kosa gani?wee hujui muonekano nao unafanya mtu atamani? Unajua huyo mbakwaji yukoje? Unyamaze shwain wahed
 
Anaongelewa Konda na Dereva wewe unawaza habari za shule?
Hapa msomaji wa jf anahangaika vipi na shule, shule haijahusishwa na ndio maana hata polisi wamekamata dereva na konda, hata mmiliki hausiki.
Wa-Tanganyika ipo shida mahali, hakyanani.
Nilienda Kijenge juu nikauziwa goroko huku wakidai ni shada tupu
 
Wee ndogo nini????
Mi nimetoa maoni yangu hapo nina kosa gani?wee hujui muonekano nao unafanya mtu atamani? Unajua huyo mbakwaji yukoje? Unyamaze shwain wahed
Umetoa maoni ya Kipumbavu, nimekuuliza ikiwa binti yako ana huo muonekano unaouzungumzia utamtani ?

Kama huoni kosa lako bas unapaswa kupimwa afya YA akili yako.
 
Umetoa maoni ya Kipumbavu, nimekuuliza ikiwa binti yako ana huo muonekano unaouzungumzia utamtani ?

Kama huoni kosa lako bas unapaswa kupimwa afya YA akili yako.

Siwezi mtamamani mwanangu ila akili za wengine wenye nia ovu kama hao waliombaka ndio nawasemea.
 
Hii habari inasikitisha lakini inaniwia vigumu sana kuunganisha dots.

Miaka sita ni Mtoto mdogo sana na tukio linavyoelezewa hata kama angefanyiwa Mtoto wa miaka 15 sidhani kama angeweza kufika nyumbani salama siku hiyo achilia mbali kusema ni mara kwa mara.

Huenda ni kweli kuna uchafu Mtoto kafanyiwa na hao Wahuni lakini si kwa uzito unaoelezewa na Mama...ni sawa na kusema Mtoto huwa anakabwa shingo na Mwehu kila siku na Mtoto akawa anaendelea na shughuli zake kama kawaida.

Tusisahau pia kuwa kuna uwezekano Watoto wenyewe kwa wenyewe wakawa wanafanyiana mambo hayo...na kama Mtoto ameathirika na taarifa mchanganyiko anaweza akawa anaongeza chumvi kutafuta huruma.

Na kama tena ni hawa kina Mama wa siku hizi wanaotoa ushuhuda kwa kina Mwampesa au kina Jo devi basi kuna haja taarifa ichimbwe vizuri bila kuathiri shughuli na Biashara za wengine.

Na kama hao Watuhumiwa hata kama itagundulika tu kuwa walimshika au huwashika isivyo kimaadili Watoto basi wapewe hukumu stahili.
 
Kwanza school bus inatakiwa kuwa na Matron wa kike how wote wawe wa kiume? Lakini pia hizi shule hazina ukaribu na madereva na matrons wanahusika na school bus, ilipaswa case kama hii ikitokea shule pia iwajibike.

Shule nyingi unakuta zile bus sio za wamiliki wa shule ni watu binafsi wanakula mkataba na shule. So wenye shule huwa hata hawawajui madereva
 
sidhani Kama mtoto atakuwa na kumbukumbu nzuri.japo lengo lako mzazi ni zuri.atajiuliza baba au mama uwa ananiita na kunipanua ana lengo gani.kumbuka dunia ya Sasa kila kitu mtoto anajua.
Ni kwamba unasema tatizo liliendelea muda mrefu. Kwa hiyo kama mtoto angekaguliwa ungegundua mapema. Kumbuka you are dealing with Satanism here.
 
Rubbish
Wakati mwingine inategemea na mwenekano wa mtoto!unakuta litoto lina miaka 8 au kumi lakini kulingana na mivyakula anayokula anaonekana kama mtu mzima wa miaka 35,hii nayo nadhani inachangia matamanio kimaunekano
 
un
Ni kwamba unasema tatizo liliendelea muda mrefu. Kwa hiyo kama mtoto angekaguliwa ungegundua mapema. Kumbuka you are dealing with Satanism here.
amjibu mtu kiroho na yeye yupo kimwili hawezi kukuelewa kamwe.
 
Back
Top Bottom