Dereva na 'Anko' wabaka mtoto wa miaka 6 Dar

Dereva na 'Anko' wabaka mtoto wa miaka 6 Dar

Bongo fleva, Singeli inachangia ubajaji, ushoga?


  • Total voters
    47
  • Poll closed .
Ninachojua vipimo vya tumbo hospitali vinahitaji eidha mkojo au choo kikubwa kwa umri wa mtoto sio rahisi aende akavilete yeye bila msaada wa aliyempeleka hospitali. Kwahiyo mama yake bado hakuona shida yoyote let say nyumbani mtoto anaogeshwa na house girl. Je hospitali mama hakuona mabadiliko ya maumbile ya mtoto wanapochukua sample ya vipimo??

Mimi ni mama na nina binti mdogo ila kwa hili achana na watuhumiwa mimi namlaumu sana mzazi mama yake. Sawa yupo busy week nzima je jumapili anashindwa kuitumia kwa familia yake akajua ABC's??

Sent using Jamii Forums mobile app
Kwa mawazo yako.angemkagua sehemu za Siri angemuona ana Nini ndo angejua mtoto amebakwa?
 
wewe ukipeleka gari gereji halina spidi fundi si anaweza angalia matairi, engine, propeller na vingine wewe unampangaiaga fundi?
Hivi unajua watoto wengi mtaani wana bakwa na kulawitiwa hawasemi wanaogopa.na hawaoneshi dalili zozote.kuwa wameingiliwa unalijua hilo?
 
Ninachojua vipimo vya tumbo hospitali vinahitaji eidha mkojo au choo kikubwa kwa umri wa mtoto sio rahisi aende akavilete yeye bila msaada wa aliyempeleka hospitali. Kwahiyo mama yake bado hakuona shida yoyote let say nyumbani mtoto anaogeshwa na house girl. Je hospitali mama hakuona mabadiliko ya maumbile ya mtoto wanapochukua sample ya vipimo??

Mimi ni mama na nina binti mdogo ila kwa hili achana na watuhumiwa mimi namlaumu sana mzazi mama yake. Sawa yupo busy week nzima je jumapili anashindwa kuitumia kwa familia yake akajua ABC's??

Sent using Jamii Forums mobile app
Mamii mtoto wako kaisharudishwa?
 
Kwa mawazo yako.angemkagua sehemu za Siri angemuona ana Nini ndo angejua mtoto amebakwa?
Kwani amemuona na nini hadi akaenda polisi?? Habari inasema mtoto ameharibiwa mbele na nyuma so obviously mama aliona maumbile yametanuka baada ya kumkagua alivyomwambia. Nilichokuwa nasema alitakiwa kujua hilo mapema.

And yes mama inabidi amkague mwanae kila akimwogesha, mimi binti yangu mdogo miaka 4 ila nikimwogesha ninavyomfuta namlaza na ndio nitamkagua siku kukiwa na tofauti nitajua tuu.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mamii mtoto wako kaisharudishwa?
Bado mamii, tuliongea kifamilia akaahidi kesho anamrudisha ila dalili zinaonyesha kesho hana mpango wa kurudi, ikifika jumapili hajamleta itabidi nitumie sheria sababu naweza kumkosa mtoto moja kwa moja. Nilihold ili tusifike mbali ila mwenzangu naona hana mpango.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Yani mm siwezi kumpeleka mtu mahakamani kwa ishu kama hiyo, mimi namalizana na wewe kikubwa tuu hakuna haja ya kupoteza muda.
 
Umeshaambiwa mtoto alikuwa anaficha.ni ngumu kea mzazi yoyote kuhisi hicho kitu.na mzazi hakugundua mpaka alipombana kwa maswali.hakumkagua Kwanza.
Hakuna mzazi anayemuwazia mtoto wake hayo.ndo maana hakumkagua.ila Mimi naamini huyo mtoto wamembaka kweli.
Dunia imebadilika.
Kwani amemuona na nini hadi akaenda polisi?? Habari inasema mtoto ameharibiwa mbele na nyuma so obviously mama aliona maumbile yametanuka baada ya kumkagua alivyomwambia. Nilichokuwa nasema alitakiwa kujua hilo mapema.

And yes mama inabidi amkague mwanae kila akimwogesha, mimi binti yangu mdogo miaka 4 ila nikimwogesha ninavyomfuta namlaza na ndio nitamkagua siku kukiwa na tofauti nitajua tuu.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Umeshaambiwa mtoto alikuwa anaficha.ni ngumu kea mzazi yoyote kuhisi hicho kitu.na mzazi hakugundua mpaka alipombana kwa maswali.hakumkagua Kwanza.
Hakuna mzazi anayemuwazia mtoto wake hayo.ndo maana hakumkagua.ila Mimi naamini huyo mtoto wamembaka kweli.
Dunia imebadilika.
Hata mimi mkuu sijawahi kumwazia mwanangu mabaya ila jinsi dunia ilivyoharibika inabidi kujifunza kutokana na matukio. Ndio maana nimesema wazazi inabidi tuwe tunawakagua watoto sio kwa ubaya ila for their safety.
Ukiachana na shuleni pia mtaani wanakocheza, kuna baba mmoja alilawiti katoto kadogo ka jirani yake kalienda kucheza na mwanae.

Pia kujenga urafiki na mtoto toka akiwa mdogo akueleze siku yake ilivyokuwa katika storiz itakusaidia kujua tofauti kama siku akifanyiwa ukatili akaogopa kukwambia. Protector kwa kwanza wa mtoto ni mzazi wake

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hyo kumuita mtoto na kuanza kumpanua na kumkagua ndo ishu sasa.ipo siku watu was haki za watoto watakufata
Hata mimi mkuu sijawahi kumwazia mwanangu mabaya ila jinsi dunia ilivyoharibika inabidi kujifunza kutokana na matukio. Ndio maana nimesema wazazi inabidi tuwe tunawakagua watoto sio kwa ubaya ila for their safety.
Ukiachana na shuleni pia mtaani wanakocheza, kuna baba mmoja alilawiti katoto kadogo ka jirani yake kalienda kucheza na mwanae.

Pia kujenga urafiki na mtoto toka akiwa mdogo akueleze siku yake ilivyokuwa katika storiz itakusaidia kujua tofauti kama siku akifanyiwa ukatili akaogopa kukwambia. Protector kwa kwanza wa mtoto ni mzazi wake

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Nkionaga hizi naahirishaga kuzaa
Mungu ndio yupo na hata ya wanao waliopo kiunoni mwako au kama ni mwanaume kwenye pumbu zako.

Nakushauri ubebe mimba mwezi huu ili mwakani mwezi wa 8 uzae na maternity umalize december 2023.
 
Hivi unajua watoto wengi mtaani wana bakwa na kulawitiwa hawasemi wanaogopa.na hawaoneshi dalili zozote.kuwa wameingiliwa unalijua hilo?
najua sana, wale ombaomba barabarani wale watoto wanaanza kutiana na 6 years.
 
KWA uelewa wangu wa kawaida NAONA kama haiji vile kuingiliwa mbele na nyuma mtoto wa miaka sita na atembee vzr tu[emoji849][emoji849]hata huyo mtu mzima mwenyewe for the first time sidhani kama anaweza tembea vzr[emoji849][emoji849] HAPANA kuna kitu chini ya kapeti
 
KWA uelewa wangu wa kawaida NAONA kama haiji vile kuingiliwa mbele na nyuma mtoto wa miaka sita na atembee vzr tu[emoji849][emoji849]hata huyo mtu mzima mwenyewe for the first time sidhani kama anaweza tembea vzr[emoji849][emoji849] HAPANA kuna kitu chini ya kapeti
wewe ulipofanywa mara ya kwanza uliweza kutembea?ulipotolewa bikra?ulikuwa na umri gani?
 
Kwahiyo siku zote alikua anakaa vizuri bila shida?kama kuna siku alipata hata shida ya kukaa mzazi alichukua hatua gani tuanzie hapo?
 
sidhani Kama mtoto atakuwa na kumbukumbu nzuri.japo lengo lako mzazi ni zuri.atajiuliza baba au mama uwa ananiita na kunipanua ana lengo gani.kumbuka dunia ya Sasa kila kitu mtoto anajua.
Absolutely. Akifikia umri fulani. Akianza kuwa na shepu fulani.
 
sidhani Kama mtoto atakuwa na kumbukumbu nzuri.japo lengo lako mzazi ni zuri.atajiuliza baba au mama uwa ananiita na kunipanua ana lengo gani.kumbuka dunia ya Sasa kila kitu mtoto anajua.
Kwahiyo mkuu unadhani mzazi unamwita tuu mtoto then unamwambia lala hapo panua nikukague??
Hapana unamkagua mtoto unavyomaliza kumwogesha wakati wa kumfuta lazima umfute kika sehemu kiasi kwamba anaweza hata asijue kama unamkagua.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom