Deep web/ Dark web unaijua? Na ushawahi kwenda huko na uliona nini huko

Deep web/ Dark web unaijua? Na ushawahi kwenda huko na uliona nini huko

AIsee
Kama Unaimani haba unaweza hisi Umetapeliwa.

Ila wafanyabiashara wa kule, asilimia kubwa ni waaminifu.

Mzigo ulinifikia salama salmini, sema tatizo Hata aliyeuleta Sikumuona.

MF:
Niliwahi agiza mzigo flani DarkMarket nikampa muuzaji Address yangu.

Baada ya Siku 5,
Nikiwa Online nikaona PM inaingia from Supplier kua mzigo tayari ushafika Tz- DSM

Nikaufate Posta Maeneo ya Apartment za YMCA

Baada ya kufika YMCA, Nkamjulisha kua Nmeshafika.

Ikaingia PM nyingine kua Niende BackYard nitaona Ndoo ya Njano, ndani yake ndio kuna mzigo.

Na Ni kweli niliukuta Mzigo.

Nlistuka sana, nlipomsimulia wife.

Akaogopa sana kua HUENDA nilikua nafanya biashara na Majini.

HII DUNIA YETU INA MENGI SANA YA KUSTAAJABISHA.

Hasa Hasa uaminifu aliouonyesha Supplier.

ILA KIUKWELI NILIFURAHI SANA KUUPATA MZIGO ULE.

NIKIPATA PESA NTAAGIZA MWINGINE TENA.

Sent using Jamii Forums mobile app
,, huo mzigo ulikuwa ni halali kabisa ??
 
Unafuata nin darkweb..??? kitu cha kwanza kujiuliza
Je unafahamu taratibu na sharia za huko....??
kama huna elimu kuhusu darkweb ni bora uanze jifunza kwanza...!! sio salama kwa wazururulaji ovyo kama wale wa kila thread hapa....
Huko utakutana na wataalamu waliobobea katika udukuzi......
Serikali zote hufatilia watu wote wanaongia darkweb.....(vpn will at least keep you safe)
Unaweza ukaingia huko leo lakini tatizo likakuta hata miaka mitano ijayo....
 
Wenye roho ngumu ndio huchochea maendeleo.......wenye roho ngumu ni binadamu kama wewe

Kila mtu ana kiwango chake cha roho ngumu, kwa mfano mimi siwezi kutazama mtoto binti wa miaka mitano akigegedwa na mwanaume mtu mzima. Uwezo wa kuvumilia nitazame porn kama hiyo sina, itanipa hasira na kuniharbia siku, lakini kunao wenye 'roho ngumu' ya hata kulipia kutazama video kama hiyo.
 
Mkuu kule hakuna usalama kama ukishiriki kwenye kosa lolote linalofanyika huko nenda huko kujifunza tu kwa sababu kuna mengi mazuri pia, naposema kosa namaanisha inaweza kuwa kuuza au kununua silaha, madawa ya kulevya na mengine. Kumbuka FBI wako kule kila muda haijalishi muda gani umepita wadakudaka tu.
Kosa kama lipi mkuu ebu nisaidie hata kwa kunipa mifano
 
Nmewahi kuingia uko.

Kuko poa sana,

Hasa hasa DarkMarket
(zamani ilkua ikiitwa Silk Road)

Biashara ziko huru sana, Kila kitu unapata bila Urasimu.

Vitu vinauzwa bei chee sana.

Hata ukihitaji Kifaru cha Jeshi UTAUZIWA tu bila Usumbufu wa aina yoyote.

KIKUBWA UWEZE KUFIKA BEI



Sent using Jamii Forums mobile app
Sasa alaf wakipataje!?
 
Izo legal issue bob, bongo kupata sheria kibaaaaoo hadi unachoka kbisa

Bora uhangaike na hizo legal issues maana utaishi vipi nayo hapo Bongo, au unafikiria ni manati, ile tu ukishukiwa unacho utawaona wanageuza geuza defenda hapo kitaani kwako, huku wamevaa mavazi ya kikomando.

polisi_doria.jpg
 
Bora uhangaike na hizo legal issues maana utaishi vipi nayo hapo Bongo, au unafikiria ni manati, ile tu ukishukiwa unacho utawaona wanageuza geuza defenda hapo kitaani kwako, huku wamevaa mavazi ya kikomando.

polisi_doria.jpg
[emoji23] [emoji23] [emoji23] sina mapango wa kufanyia matukio ni self-defence
 
Back
Top Bottom