Deep web/ Dark web unaijua? Na ushawahi kwenda huko na uliona nini huko

Deep web/ Dark web unaijua? Na ushawahi kwenda huko na uliona nini huko

Kama Unaimani haba unaweza hisi Umetapeliwa.

Ila wafanyabiashara wa kule, asilimia kubwa ni waaminifu.

Mzigo ulinifikia salama salmini, sema tatizo Hata aliyeuleta Sikumuona.

MF:
Niliwahi agiza mzigo flani DarkMarket nikampa muuzaji Address yangu.

Baada ya Siku 5,
Nikiwa Online nikaona PM inaingia from Supplier kua mzigo tayari ushafika Tz- DSM

Nikaufate Posta Maeneo ya Apartment za YMCA

Baada ya kufika YMCA, Nkamjulisha kua Nmeshafika.

Ikaingia PM nyingine kua Niende BackYard nitaona Ndoo ya Njano, ndani yake ndio kuna mzigo.

Na Ni kweli niliukuta Mzigo.

Nlistuka sana, nlipomsimulia wife.

Akaogopa sana kua HUENDA nilikua nafanya biashara na Majini.

HII DUNIA YETU INA MENGI SANA YA KUSTAAJABISHA.

Hasa Hasa uaminifu aliouonyesha Supplier.

ILA KIUKWELI NILIFURAHI SANA KUUPATA MZIGO ULE.

NIKIPATA PESA NTAAGIZA MWINGINE TENA.

Sent using Jamii Forums mobile app
NGUUU YA NKUKU EHAMZABE
 
Nmewahi kuingia uko.

Kuko poa sana,

Hasa hasa DarkMarket
(zamani ilkua ikiitwa Silk Road)

Biashara ziko huru sana, Kila kitu unapata bila Urasimu.

Vitu vinauzwa bei chee sana.

Hata ukihitaji Kifaru cha Jeshi UTAUZIWA tu bila Usumbufu wa aina yoyote.

KIKUBWA UWEZE KUFIKA BEI



Sent using Jamii Forums mobile app
Usichanganye kati ya Darknet, darkmarket au deep web na Silk Road(Web site), ulivyosena ni sawa na kusema Internet na Web site, elewa, Silk Road ni moja ya web site iliyokuwa maarufu darknet(darkmarket, deep web), ila zipo nyingine nyingi, mfano Evolution.
Na nikufahamishe, hakuko poa, tembelea darknet at your own risk!
 
Back
Top Bottom