DC Ally Hapi: Uwanja wa Fisi kubadilishwa na kujengwa shopping malls


jingalao

jingalao

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2011
Messages
26,855
Likes
17,618
Points
280
jingalao

jingalao

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2011
26,855 17,618 280
Nimemuona DC Hapi katika maadhimisho ya asasi ya Patrice Lumumba.

Kuna maelezo aliyoyatoa kuhusu maisha ya watu wanaoishi maeneo ya uwanja wa fisi.

Amesisitiza kuwa yeye hataamuru polisi kupita nyumba kwa nyumba ili kuwakamata wanaoishi huko ambao wanajihusisha na uchangudoa kwenye madanguro.

Ameenda mbali na kusema kuwa anafikiria kulibadilisha eneo hili na kulifanya eneo la uwekezaji kwa kujenga shopping malls na vitu vya namna hiyo.

Ingawa hakugusia ni wapi wakazi hao watapelekwa lakini aliahidi kuwafidia.

Source ni channel ten jioni hii

My take:

Ana wazo zuri sana la kitaka kulibadili eneo hili la uwanja wa fisi lakini nina wasiwasi na kauli yake hii na dhamira yake kama sio ya kutaka kumnanga mkuu wa mkoa hasa hasa katika kipindi hiki tunachoshuhidia mvutano wa ndani ya mtandao.

Naamini haya aliyoyasema ni jibu kwa ile thread iliyoliliwa kumpa ban Lizaboni
 
Lupyeee

Lupyeee

JF-Expert Member
Joined
Jun 28, 2016
Messages
2,689
Likes
2,794
Points
280
Age
48
Lupyeee

Lupyeee

JF-Expert Member
Joined Jun 28, 2016
2,689 2,794 280
Huo ni uelewa wako.

Your mind is too negative
 
idawa

idawa

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2012
Messages
20,528
Likes
15,397
Points
280
idawa

idawa

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2012
20,528 15,397 280
Hawa vijana wa CCM Magufuli awaangali sana, hawapo kwa maslai ya nchi zaidi ya matumbo yao.!

Ni utovu wa nidhamu DC kupinga agizo la RC hata kama linamakosa....ana namna nyingi za kuwasiliana Na boss wake....DC akumbuke alikula kiapo kwa RC.
 
KWEZISHO

KWEZISHO

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2016
Messages
6,869
Likes
5,452
Points
280
KWEZISHO

KWEZISHO

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2016
6,869 5,452 280
Naona HAPI na MAKONDA wamekutana wapenda sifa mmoja atamwga unga soon
Fahari wawili hawakai zizi moja, hapa utakuwa ni mnyukano kila kukicha na kila mtu anajiona bora kuliko mwenzake.
 
Kete Ngumu

Kete Ngumu

JF-Expert Member
Joined
Nov 21, 2014
Messages
5,037
Likes
3,819
Points
280
Age
28
Kete Ngumu

Kete Ngumu

JF-Expert Member
Joined Nov 21, 2014
5,037 3,819 280
Sioni alipompinga, ameeleza kila atakachofanya yeye kama yeye, katumia akili yake ulitaka atumie akili ya Makonda?
 
Kwani

Kwani

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2016
Messages
460
Likes
560
Points
180
Age
20
Kwani

Kwani

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2016
460 560 180
Fahari wawili hawakai zizi moja, hapa utakuwa ni mnyukano kila kukicha na kila mtu anajiona bora kuliko mwenzake.
Haswaaa wanena tusubiri tuone nani atashinda
 
KWEZISHO

KWEZISHO

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2016
Messages
6,869
Likes
5,452
Points
280
KWEZISHO

KWEZISHO

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2016
6,869 5,452 280
Haswaaa wanena tusubiri tuone nani atashinda
Mwishowe wote watatimuliwa na hiyo itakuwa ni darasa tosha kwa wengine wanaopewa mamlaka na kuanza kufitiniana badala ya kuhudumia umma
 
kisu cha ngariba

kisu cha ngariba

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2016
Messages
22,195
Likes
47,977
Points
280
kisu cha ngariba

kisu cha ngariba

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2016
22,195 47,977 280
Kila mtu anataka kuwa juu ya mwenzake.
 
Yohana Kilimba

Yohana Kilimba

JF-Expert Member
Joined
Dec 25, 2012
Messages
8,126
Likes
5,222
Points
280
Yohana Kilimba

Yohana Kilimba

JF-Expert Member
Joined Dec 25, 2012
8,126 5,222 280
Mie Naona Wote ni Waigizaji tu!Acha Watifuane!
 
ZILLAHENDER MPEMA

ZILLAHENDER MPEMA

JF-Expert Member
Joined
Apr 4, 2015
Messages
2,057
Likes
4,158
Points
280
ZILLAHENDER MPEMA

ZILLAHENDER MPEMA

JF-Expert Member
Joined Apr 4, 2015
2,057 4,158 280
Hawa vijana wa CCM Magufuli awaangali sana, hawapo kwa maslai ya nchi zaidi ya matumbo yao.!

Ni utovu wa nidhamu DC kupinga agizo la RC hata kama linamakosa....ana namna nyingi za kuwasiliana Na boss wake....DC akumbuke alikula kiapo kwa RC.




Mkubwa naona unajilazimisha kusahau,huo ndiyo mfumo wa uendeshaji wa serikali ya awamu ya 5,katika awamu hii hakuna kiongozi hata mmoja anayejipa muda wa kutafakari kabla ya kuitoa kauli yake mbele ya Umma,wote ni wakurupukaji tu.Unajuwa kuwa hata wale waliotumbuliwa kwa mbwembwe mbele ya makamera wengi wao wamerudishwa katika utumishi wao kimya kimya?

Pamoja na nia njema ya serikali hii,lakini imejidhihirisha kuwa na nakisi kubwa sana ya hekima na busara,ikiirekebisha kasoro hiyo inaweza kuwa serikali nzuri sana,lakini ikiendelea na mwenendo huu wa "kutekwa na hadhira", inaweza kujikuta inalaumiwa kila kona.
 
imhotep

imhotep

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
13,438
Likes
10,550
Points
280
imhotep

imhotep

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
13,438 10,550 280
Lizaboni aje atumalizie ile fitna.
 

Forum statistics

Threads 1,235,516
Members 474,633
Posts 29,225,425