Dawa ya Ozempic ya kupunguza uzito imetufikia bongo?

Dawa ya Ozempic ya kupunguza uzito imetufikia bongo?

Lycaon pictus

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2021
Posts
11,757
Reaction score
20,886
Dawa hii imekuwa mkombozi sana kwa watu wanaotaka kupunguza uzito. Kwa sababu ya bei ilikuwa inapatikana kwa matajiri tu. Karibuni walisema brands mbalimbali za bei rahisi zitaanza kupatikana. Zimetufikia maana naona na mastaa wa bongo wanaanza kukonda ghafla.
images (66).jpeg
95c565bf.jpg
gettyimages-2246093923.jpg
images (67).jpeg
 
Back
Top Bottom