David Kafulila ajiunga rasmi na CCM huko Mbweni jijini Dar

David Kafulila ajiunga rasmi na CCM huko Mbweni jijini Dar

hongera zake ni haki yake, nasisitiza, kwa msisitizo, huyu mtu asibezwe, ana hoja za msingi, asikilizwe na hoja zake zifanyiwe kazi!.
Hili nimelizungumza hapa

CHADEMA mjitafakari msiwabeze wahamaji, wana hoja za msingi. Adui wenu mkuu sio CCM! Lazima mbadilike

Paskali
Mkuu, chadema kimekuwa chama cha ajabu sana; hawasikilizi hoja wala kujibu hoja kwa hoja. Sasa hivi ni matusi na kejeli kwa kwenda mbele, ukiwashauri kitu unaishia kutukanwa na kukejeliwa. Na sasa wameanzisha hoja ya kijinga kabisa ya ukabila. Soon watakwambia unawashauri hivyo kwa kuwa wewe ni msukuma. Damn ......!
 
David Kafulila amejiunga na CCM leo Mbweni jijini Dar na kukabidhiwa kadi na Katibu wa Itikadi na Uenezi wa CCM Humphrey Polepole. Hii inathibitisha na kuhitimisha mawazo ya wengi kua Bwana huyu alijitoa Chadema ili Kujiunga na CCM.
View attachment 637181
Polepole ameuita huu ni Usajili, ila navyojua anaesajiliwa lazima apewe chochote kitu. Nilidhani kua Biashara ya Ununuzi wa Binadamu ilishakufa enzi za Ukoloni, kumbe imerudi kwa jina jingine la "usajili".

Viva Tanzania ya Viwanda
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] ule wa nyalandu and friends ni nn
 
Alikuwa mbunge huyu jamaa, sijui ilikuwa karai la nani
Kama alivyosema Mhe Nape. Kuwa kwenye chama inatakiwa kuwa na imani na itikadi inayokusuma. Sasa Mtu anayehama anakua amebadilisha Imani na itikadi yake. Ngumu kidogo kama unajua maana ya Imani na Itikadi.
 
Ukisikia mtu anatoka Upinzani obvious atakua anaenda CCM tu, ni kama mtu atoke CCM haezi kwenda TLP ataenda CHADEMA tu..
 
David Kafulila amejiunga na CCM leo Mbweni jijini Dar na kukabidhiwa kadi na Katibu wa Itikadi na Uenezi wa CCM Humphrey Polepole. Hii inathibitisha na kuhitimisha mawazo ya wengi kua Bwana huyu alijitoa Chadema ili Kujiunga na CCM.
View attachment 637181
Polepole ameuita huu ni Usajili, ila navyojua anaesajiliwa lazima apewe chochote kitu. Nilidhani kua Biashara ya Ununuzi wa Binadamu ilishakufa enzi za Ukoloni, kumbe imerudi kwa jina jingine la "usajili".

Viva Tanzania ya Viwanda

Alichokifanya Ni sawa na Kuipiga Damu ya Lissu na Ben Saanane Mateke! Sokwe huyu Scavenger huyu anaweza akala hata placenta ya mzazi wake! Chadema Walisaidia huyu Tumbili asife njaa kwa kumpa Mke wake Ubunge wa Kuteuliwa lakini angalia shukurani zake! Wanasema Shukurani ya Punda ni Mateke ila Nitaenda Mbali na Kusema Kafulila ni Kama kumbeba Bata mgongoni Shukurani yake haisemeki! Ahhhh si niseme tu! Shukurani yake ni uharo!
 
David Kafulila amejiunga na CCM leo Mbweni jijini Dar na kukabidhiwa kadi na Katibu wa Itikadi na Uenezi wa CCM Humphrey Polepole. Hii inathibitisha na kuhitimisha mawazo ya wengi kua Bwana huyu alijitoa Chadema ili Kujiunga na CCM.
View attachment 637181
Polepole ameuita huu ni Usajili, ila navyojua anaesajiliwa lazima apewe chochote kitu. Nilidhani kua Biashara ya Ununuzi wa Binadamu ilishakufa enzi za Ukoloni, kumbe imerudi kwa jina jingine la "usajili".

Viva Tanzania ya Viwanda
Nguchiro wawili wanapendeza zaidi!
 
Alichokifanya Ni sawa na Kuipiga Damu ya Lissu na Ben Saanane Mateke! Sokwe huyu Scavenger huyu anaweza akala hata placenta ya mzazi wake! Chadema Walisaidia huyu Tumbili asife njaa kwa kumpa Mke wake Ubunge wa Kuteuliwa lakini angalia shukurani zake! Wanasema Shukurani ya Punda ni Mateke ila Nitaenda Mbali na Kusema Kafulila ni Kama kumbeba Bata mgongoni Shukurani yake haisemeki! Ahhhh si niseme tu! Shukurani yake ni uharo!
MaCCM hao walimwibia kura na kunyanganya ubunge anarudi kuwalamba miguu!!
Anakula matapishi? ameshindwa uvumilivu??
 
Siku mh, D. Kafulia alipoitwa tumbili
nilisikitika sana, hasa ikizingatiwa aliitwa
tumbili kwa ishu ambayo ilikuwa ya
maslahi kwa taifa. Pamoja na kukatishwa
tamaa lakini kwa nguvu ya pamoja ya
vyama vya upinzani lile sakata hatimae likafika lilipofika Leo..
Lakini najiuliza kwanini aliitwa tumbili !
Majibu naanza kuyaona sasa.. Aliyetoa
jina hilo tungemuuliza alimaanisha nini
majibu yangekuwa haya...
1. Tumbili ni mnyama mdogo ambaye haridhiki na mti mmoja, yeye atarukia kila
mti ili tu ajifurahishe hata kama mti
anaorukia hauna matunda au kunahatari,
2. Tumbili hana sifa ya kupambana
atafute chake, siku zote anasubiri
kilichotayari ale, tumbili hawezi kuwinda kama simba na chui.
Maisha haya nayaona kwa mh, huyu
ambae sijui ni njaa? Unawezaje kuhama
vyama kila kukicha kwa visingizio visivyo
na kichwa wala miguu, unawezaje
kuungana na uliowatukana miaka yote, Najiuliza kwani ili uonekane shujaa
lazima urudie matapishi? Kama cdm
haina mwelekeo kwan lazima urudi ccm?
Huwezi ukafanya kama mh, Zitto Kabwe?
Au ndio ubunifu umeishia hapo? Kama
njaa wote tunayo. Au ulovosikia mkuu anasema ubunge wa. Kuteuliwa hateui
chama pinzani umeona uwahi nafasi
zilizobaki? Hivi nikweli unamapenzi na
ccm au njaa tu Sitakushangaa nikisikia
umehama ccm uko act. Kuweni na
msimamo kama mh, Lisu Mungu ibariki Tanzania
 
Tumbili huishi
kwa hofu kubwa
Hajiamini
Haamini mazingira yake
Mnafiki
Zaidi muoga kupindukia
Mlafi nk
 
Hivi mnadhani Kafulila yupo tena?Ameishakufa kisiasa ni Marehemu kabisa kabisa
 
Yaani kuamia ccm ni kufa kisiasa yuko wapi masumbuko lamwai, shibuba, dr alaa, kafulila nyota yake ilikuwa upinzani yaani unarudi kwa waliokupokonya ubunge kisa njaa wakati wananchi walikuamini
 
Back
Top Bottom