DataSet ya Child Abuse

DataSet ya Child Abuse

Life starts at 45

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2015
Posts
1,002
Reaction score
1,004
Habarini wana jukwaa pendwa la Tech ni matumaini yangu kuwa mu wazima wa afya.

Naomba kwa anayefaham site ambayo naweza pata dataset ya Child Abuse ila kama pia ushawahi fanya na una data set yako pia ni ruksa kunisaidia.
Natumaini nitazipata hapa kwa maana hapa kuna kila aina ya vitu vinavyoitajika havijawahi kosekana.
 
Habarini wana jukwaa pendwa la Tech ni matumaini yangu kuwa mu wazima wa afya.

Naomba kwa anayefaham site ambayo naweza pata dataset ya Child Abuse ila kama pia ushawahi fanya na una data set yako pia ni ruksa kunisaidia.
Natumaini nitazipata hapa kwa maana hapa kuna kila aina ya vitu vinavyoitajika havijawahi kosekana.
Hizi Data za huakika utazipata kwa walimu wa primaly school(sio wote) sema upo tayari kwa kiasi gani nikuunge na walimu wenye data( nna walimu Dar ,Kilimanjaro na mikoa mingine) so let me know your offer( inbox me)Yaani hawa wana hizo data unazotaka na pia watakupa real wahanga wa hiyo child abuse...it so sad maana wengine wanafanyiwa na baba wakambo .kaka etc so sad ...mimi niliwai lia for days nilipokuwa napewa hizi story
 
Hizi Data za huakika utazipata kwa walimu wa primaly school(sio wote) sema upo tayari kwa kiasi gani nikuunge na walimu wenye data( nna walimu Dar ,Kilimanjaro na mikoa mingine) so let me know your offer( inbox me)Yaani hawa wana hizo data unazotaka na pia watakupa real wahanga wa hiyo child abuse...it so sad maana wengine wanafanyiwa na baba wakambo .kaka etc so sad ...mimi niliwai lia for days nilipokuwa napewa hizi story
mkuu nahitaji data zitakazo kuwa nyingi kwa ajili ya ku trainia model
 
Back
Top Bottom