Dar Wing huo mwaka unajongea!

heheheeeee...................ukweli naujua mie! lakini.........ya nini kuyaanika hapa?!?!
heri kuganga yajayo!!!

Hivi eeeeh....ni mwaka sasa unakatika sisemeshwi....i have good and bad memories...
 
Hivi eeeeh....ni mwaka sasa unakatika sisemeshwi....i have good and bad memories...

jamani........usiniambie! teeeh...........ndoa yenyewe ya chitchat......!!! madogo yana nafuu!!!
 
Mkimaliza kudiscuss mtatualika na sie wa mikoani.
Avemaria niambie mie nitakuja huko mkoani kwako uliko ili tujumuike wote.. Achana na pati yao ya kutugawa hawa.. unaonaje..?
 
Last edited by a moderator:
There are currently 2 users browsing this thread. (2 members and 0 guests)

amu hujambo weye..? Naona tumebakia wenyewe tu humu ndani lol.. Sogea kwa huku nikonong'oneze..
 
Last edited by a moderator:
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…