Tabutupu
JF-Expert Member
- Nov 26, 2010
- 13,262
- 18,713
Wanaosifia Abood labda za Moro dar.....Majuzi nilipanda abood Mwanza to Moro...... Ni mbaya mbovu hatar...
Nazijua zote 912 yenye VIP section na toilet nyuma inayoenda kahama by now na hi 910 ambayo ni2*2 flatKwann mzee?
Ziko mbili 910 na 912
Kwa sasa kuna DPL zipo kama hiziNazijua zote 912 yenye VIP section na toilet nyuma inayoenda kahama by now na hi 910 ambayo ni2*2 flat
Niliwah panda 910 kwenye hizo dlf series ukiachilia dnx series, nilienjoy sana hio safari mwanza kuja dar, ndo maana nasema 910 nitaimiss kwa kweli
Sent using Jamii Forums mobile app
Yeah boss mfano 512 DPLKwa sasa kuna DPL zipo kama hizi
Mdomo bakuli, Ila hawa jamaa ni moja ya kampuni zenye ofisi nzuri sana... Ukiingia ofisi zao kama pale dar unaweza usidhanie kama ni ofisi za kampuni ya mabasi...
Kwa route ya dar-kahama bus gani liko vizuri, kusafiri bila bugudha na purukushani
Sent using Jamii Forums mobile app
Jm siku hizi kaacha hio ruti, ana mda sana toka achomoe huko kabaki na dar musoma tuFrester
Dar lux
jm
Kisbo
Kwa route ya dar-kahama bus gani liko vizuri, kusafiri bila bugudha na purukushani
Sent using Jamii Forums mobile app
Sio zote, niliopt darlux kati ya zote nilizoambiwa na safari ilikua poa kinoma(Good customer service).
Juzi nilikua natoka arusha kwena shinyanga na gari ndogo..Mabasi yote yamefungwa VTS
Hebu angalia pia na Hali ya Hilo barabara lilivyochoka...Na hapa basi namba mbili (ya mbele) ikiwa imesimama ili kutoa msaada kwa basi namba moja ambalo limepaki kutokana na kupata hitilafu kabla ya kufika mizani ya Usagara
Yawezekana uongozi wa kampuni hii hauna taarifa kama hizi maana jamaa kwa jinsi walivyokuwa wakitoa huduma zao sidhani kama kweli wahusika wakuu wana taarifa hizi
DAR LUX ni moja kati ya makampuni bora kabisa kuwahi kutokea katika sekta hii ya usafirishaji wa abiria so wakiweza kuondoa hizi kasoro ndogo ndogo hasa za uchakavu wa mabasi yao bado wataongoza katika sekta hii kwa mda mrefu sana.View attachment 1282156
Kapitie upya concept ya speed in physics mtandaoni.....speed daima ni constant kwa vyombo vyote...liwe tractor, gari ndogo, au semi, au Caterpillar kama wote wanatembea 100km/hr basi ni kwa wote.Speed 100 ya gari ndogo kwa uelewa wangu sio sawa na speed 100 ya bus.
Mzunguko wa tairi wa hilo bus ni mkubwa
Pili nguvu ya engine
Scania ndio zinaenda ruti ndefu michina ndio anaifanya ruti fupi, lkn kikubwa ni kuzingatia ubora wa service tu, wakali wa services ni Abood na Kilimanjaro.Abood hawezi kuwa na msaada kwa dar lux, alipo abood ni hot cake kwa biashara ya basi kwa maana ya , route fupi, na very busy,
Kwa route ya dar Moro ambayo ndo msingi wa biashara ya abood, Hakuna basi inakaa barabarani Zaid ya masaa manne mfululizo! Hii inampa muda mwingi sana wa kuziangalia na kufanya maintanace basi zake
Hiyo dar lux ikiwashwa mwanza inakuja kuzimwa dar usiku Sana na kesho Tena, Kiufupi unahitaji team compitent Sana kumaintain Gari ya namna hiyo