Dar Lux, kampuni bora ya mabasi inayoelekea kaburini

Dar Lux, kampuni bora ya mabasi inayoelekea kaburini

Juzi nilikua natoka arusha kwena shinyanga na gari ndogo..
Sasa njiani mida ya usiku baada ya shelui nikiwa speed 100 nikashangaa basi ya Tungi imenipita, mara ikaja kibo ikapita na frester pia zikitokea dar.
Sasa sijaelewa mpaka sasa hizo VTS speed limit yao ni ngapi!??
Wamiliki wa mabasi huwa yana speed limit lakini inawekwa kwa njia ya mtandao, ikifika usiku wale kampuni ya wahindi waliopewa tenda wanalegeza kwa rushwa ndogo gari zinaenda 120 km/hr
 
Jana saa 2. 40 usiku nimepanda ALLY's Msamvu, saa 5.15 usiku tupo Mbezi. Wakati nashuka, niliishia kumwangalia dereva na kucheka tu!

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Wamiliki wa mabasi huwa yana speed limit lakini inawekwa kwa njia ya mtandao, ikifika usiku wale kampuni ya wahindi waliopewa tenda wanalegeza kwa rushwa ndogo gari zinaenda 120 km/hr
Madereva wanasema usiku tochi hazifanyi kazi
Wanadai zinasupotiwa na jua
 
Madereva wanasema usiku tochi hazifanyi kazi
Wanadai zinasupotiwa na jua
N kweli kuanzia saa 12 jioni dereva wana nyosha goti tu, mimi huwa nikienda kwenye kesi mahakama kuu Arusha nakutana na haya mabasi, yaanaacha vx yangu nyuma nabaki kujiuliza yanapaa ama nini?
Hebu jiulize gari inatika saa 12 kamili alfajiri nairobi inafika Dar saa tatu usiku, sitaji majina ila jua hiyo inapaa
 
Hata mimi nimeshangaa inawezekanaje wote mtembee 100kph halafu mmoja aachwe?

Sehemu zisizo na Tochi wanafika mpaka 140kph

Au wana maintain 100kph kwa muda mrefu hata sehemu za kupunguza.
Kapitie upya concept ya speed in physics mtandaoni.....speed daima ni constant kwa vyombo vyote...liwe tractor, gari ndogo, au semi, au Caterpillar kama wote wanatembea 100km/hr basi ni kwa wote.

Hayo mabasi huwa ikifika usiku nadhani kuna namna wanachezea hizo VTS na tochi zinakuwa hamna..so wanamwaga moto tu.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Bus zote za abiria zinazopita Tanzania bara zina Speed limit ya 80km/hr
Dereva akivuka speed 80 gari huanza kupiga alarm lakini kutokana na mfumo uliowekwa na Sumatra/Latra kuna Grace mpaka speed 85 na zingine 87. Dereva akivuka hizi ndio kwenye system ya Sumatra huanza ku hesabu kama makosa hivo sehem zote ambazo dereva amepita juu ya speed 80, 87 dereva akifika mwisho wa Safari anakutana na graph yake yenye maelezo ya jumla za fine na sehem zote alizokiuka.

Sasa hapa kwenye hizi speed ndio utofauti huonekana. Dereva akiweza kumaintain speed 85km/hr Morgoro mpaka Dar kwa usiku utaona ni kama Masaa matatu hivi anakua kafika.
 
Juzi nilikua natoka arusha kwena shinyanga na gari ndogo..
Sasa njiani mida ya usiku baada ya shelui nikiwa speed 100 nikashangaa basi ya Tungi imenipita, mara ikaja kibo ikapita na frester pia zikitokea dar.
Sasa sijaelewa mpaka sasa hizo VTS speed limit yao ni ngapi!??
Usiku wako huru sana, [emoji23]

Sent using Jamii Forums mobile app
 
N kweli kuanzia saa 12 jioni dereva wana nyosha goti tu, mimi huwa nikienda kwenye kesi mahakama kuu Arusha nakutana na haya mabasi, yaanaacha vx yangu nyuma nabaki kujiuliza yanapaa ama nini?
Hebu jiulize gari inatika saa 12 kamili alfajiri nairobi inafika Dar saa tatu usiku, sitaji majina ila jua hiyo inapaa
Zamani yalikuwa yanafika Dar SAA 10 jioni kutoka Nairobi we unawaza sikuhizi spidi hakuna
 
N kweli kuanzia saa 12 jioni dereva wana nyosha goti tu, mimi huwa nikienda kwenye kesi mahakama kuu Arusha nakutana na haya mabasi, yaanaacha vx yangu nyuma nabaki kujiuliza yanapaa ama nini?
Hebu jiulize gari inatika saa 12 kamili alfajiri nairobi inafika Dar saa tatu usiku, sitaji majina ila jua hiyo inapaa
mkuu..vx yako ni rangi gani?
 
Aisee Dar Express wale nao wapo vizuri sana
Mdomo bakuli,
WASUKUMA mtaacha lini ushamba?
Huko Mwanza yes wanaleta magari mabovu kwakuwa wanajua ninyi mnapanda na mifugo, hamjaoga, wali kwenye malboro etc kwahiyo KAMPUNI IPO IMARA NA INA MAGARI MAZURI KAMA NDEGE KWENDA KILIMANJARO NA ARUSHA.

MAGARI mazuri yanakwenda kilimanjaro na Arusha kwakuwa kule kuna ustarabu sana, na ndio maana JIWE anawachukia wachagaa sana

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Dar express Still yupo vizuri ..mashine zake ziko poa sana
Mkuu unaloongea unauhakika nalo? Kwa kaskazini now ni kilimanjaro ameaminika sana dar express ilikua miaka 7 nyuma uko kampuni imekufa iyo inaendeshwa kilocal sana baada ya kukabidhiwa mwanamke , magari mabovu yana haribika customer care mbaya uwezi sema kampuni imemantain uku inarekodi mbaya kilimanjaro kila kukicha anazidi kuwa bora apo shekilango now anaujenzi wa hotel yake na jengo la abiria vp dar expess ofisi ni ile ile tena mbovu mbovy , kilimanjaro anahotel yake korogwe vp izo kampuni zilizo anza? Si bado wanalisha kwenye mahotel ya watu kwa ufupi ni kua kilimanjaro anahuduma zinazo shabiliana na scandnavia ya kipindi icho anajua what people want
Jana nimeondoka na gari ya saa 12:50 zilikua ni zaidi ya gari 10 zinatoka Dar tofauti ya dk 5 kwa kila bus je kuna kampuni kaskazini inapeleka gari zaidi ya 10 Arusha na Kuleta dar gari zaidi ya 10 tofauti na kLM jibu ni hapana
Kwangu

1.KLM
2.BM
3.Marangu coach
4.Dar Lux
5.Kidia One

View attachment 1295432

Vyuma apo ni korogwe kwenye hotel yao

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kapitie upya concept ya speed in physics mtandaoni.....speed daima ni constant kwa vyombo vyote...liwe tractor, gari ndogo, au semi, au Caterpillar kama wote wanatembea 100km/hr basi ni kwa wote.

Hayo mabasi huwa ikifika usiku nadhani kuna namna wanachezea hizo VTS na tochi zinakuwa hamna..so wanamwaga moto tu.
Kuna jamaa aliwahi kunibishia hii kitu.... speed ni speed tu... hakuna hii ni ya pikpki hii ni ya cruiser.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Momentum.
Kapitie upya concept ya speed in physics mtandaoni.....speed daima ni constant kwa vyombo vyote...liwe tractor, gari ndogo, au semi, au Caterpillar kama wote wanatembea 100km/hr basi ni kwa wote.

Hayo mabasi huwa ikifika usiku nadhani kuna namna wanachezea hizo VTS na tochi zinakuwa hamna..so wanamwaga moto tu.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Ndugu wanajamvi leo asubuhi ya tarehe 5 nikiwa nimesindikiza abiria wangu anaesafiri kwenda Dar kwa kutumia basi la Dar Lux toka Mwanza nimeshuhudia mabasi yote mawili yakiwa na kasoro ambazo zimesababisha mabasi yote kuchelewa kuondoka katika muda muafaka!!

Basi namba moja ambalo ni Higer lilikuwa na tatizo la betri mbovu na basi namba mbili ambalo ni Marcopolo limeshindwa kupanda kilima cha kutokea Stendi ya mabasi ya Nyegezi kiasi cha kufikia kushusha abiria wote!!
Dar Lux wajipange upya la sivyo yatakuwa yale yale kama ya PRINCESS MURO!!View attachment 1282151
Ulikuwa sahihi mkuu. Kampuni ya Dar Lux imeshakufa, na Ofisi yao nzuri ya Dar imechukuliwa na Kampuni nyingine.
 
Back
Top Bottom