Dar kumejaa wanawake wazuri sana

Lyamber

JF-Expert Member
Joined
Jul 24, 2012
Messages
8,929
Points
2,000

Lyamber

JF-Expert Member
Joined Jul 24, 2012
8,929 2,000
Nimezungukia vimikoa kadhaa ila Dar madem wengi ni wasafi sana.
Pia wanajua kujipamba na kujiremba.

Mikoani wanawake wa aina hii wapo ila sio wengi sana kama Dar.
Kigoma kuna sehemu inaitwa Nyarubanda aisee huko wanakuita utusini watoto wazuri warefu wenye asili ya kitusi sema tatizo ni wachafu wachafu..wakioga na kupiga pamba kama za wadada wa daslam ni hatari
 

Akili 2

JF-Expert Member
Joined
Jul 2, 2018
Messages
290
Points
250

Akili 2

JF-Expert Member
Joined Jul 2, 2018
290 250
Dar kuna wanawake wakila aina ukitaka wastaarabu wapo micharuko wapo , wanaouza wapo niwewe mwenyewe tu na chaguo lako, ukita wanawake wanaofaa kuoa wapo dar nikama dampo limekusanya vitu vibaya na vizuri visivyo faa kwa matumizi na vinavyo faa kwa matumizi.
Kabisa ni chaguo lako tuu
 

Akili 2

JF-Expert Member
Joined
Jul 2, 2018
Messages
290
Points
250

Akili 2

JF-Expert Member
Joined Jul 2, 2018
290 250
Huo mda wa kuwaaangalia wanawake unaupata wapi embu naomba tuanzie hapo kwanza
Wanawake wapo kila eneo, ukiwa home wapo ,ofisini wapo, road wapo,kwenye daladala wapo, bar wapo,makanisani wapo na tatizo kubwa wamekuwa wengi,,, sasa we we kwa ajili zako usipowaangalia wanawake unataka uangaliage nini hasa? Hawa viumbe ni wetu so inatakiwa tunawaangalia na kuwatumia ipasavyo
 

Forum statistics

Threads 1,343,528
Members 515,078
Posts 32,787,526
Top