DAR: Jenerali Ulimwengu apata ajali, alazwa Muhimbili

DAR: Jenerali Ulimwengu apata ajali, alazwa Muhimbili

Nashawishika kuamini kuwa ajali ya gari iliyowahi kumpata Mama Helen Kijo-Bisimba na hii ya sasa iliyomfika Mwandishi Maarufu Jenerali Twaha Ulimwengu siyo ajali za bahati mbaya - kwa kadri ya mazingira zilivyotokea.

Ajali ya Dr.Bisimba iliyotokea tar.8/11/2015, siku 3 tu baada ya Magufuli kuapishwa kuwa Rais, kwa maoni yangu ililenga kuwaziba LHRC wasikosoe namna Uchaguzi Mkuu wa mwaka jana ulivyoendeshwa. Tukumbuke kuwa siku chache tu kabla Tume hawajatangaza matokeo yao, polisi walikuwa wamevamia Makao Makuu ya LHRC na kubeba computer zote, na kuwakamata wafanyakazi wa kituo hicho.
View attachment 388297
Baada ya Mama Bisimba, sasa ajali amepelekewa Jenerali Ulimwengu, na huyu kuna kila dalili kuwa ilikuwa 'aondolewe' kabisa maana gari yake imeogongwa upande wa dereva. Hii imetokea siku chache tu baada ya Jenerali kumkosoa Magufuli namna anavyoendesha nchi.Kwa kuwa taarifa zilizopo ni kuwa ameumia sana kichwani, tunamwombea Mwenyezi Mungu amponye na amwepushe na mauti.

View attachment 388302

MUNGU ATUEPUSHE NA MABAYA YOTE YA UTAWALA HUU, NA ATUSAIDIE KUWAADHIBU WATESI WETU! AMEN.


Mmmmmmmmmmmmmmhhhhh
 
Nashawishika kuamini kuwa ajali ya gari iliyowahi kumpata Mama Helen Kijo-Bisimba na hii ya sasa iliyomfika Mwandishi Maarufu Jenerali Twaha Ulimwengu siyo ajali za bahati mbaya - kwa kadri ya mazingira zilivyotokea.

Ajali ya Dr.Bisimba iliyotokea tar.8/11/2015, siku 3 tu baada ya Magufuli kuapishwa kuwa Rais, kwa maoni yangu ililenga
kuwaziba LHRC wasikosoe
namna Uchaguzi Mkuu wa mwaka jana ulivyoendeshwa. Tukumbuke kuwa siku chache tu kabla Tume hawajatangaza matokeo yao, polisi walikuwa

wamevamia Makao Makuu ya LHRC na kubeba computer zote, na kuwakamata wafanyakazi wa kituo hicho. View attachment 388297

MUNGU ATUEPUSHE NA MABAYA YOTE YA UTAWALA HUU, NA ATUSAIDIE KUWAADHIBU WATESI WETU!
AMEN.


Dereva alichelewa kukata kona akagongwa ubavuni
 
Nchi yetu haindelei kwa sababu ya watu kama huyu mleta maada.
Your words express that you should be one of the conspirators who conspire to eliminate all those who are behaving against the current regime.
How comes that his car has been hit exactly on his driving seat? it does not need great intelligence to realize that this is absolutely conspiracy.
The accident is seemingly to be very much intentional, the driver who caused the accident drove straight to Jenerali's car intending to hit him to death.
investigation must be held to get out the entire truth.
sabotage isn't acceptable.
 
Back
Top Bottom