DAR: Jenerali Ulimwengu apata ajali, alazwa Muhimbili

DAR: Jenerali Ulimwengu apata ajali, alazwa Muhimbili

Your words express that you should be one of the conspirators who conspire to eliminate all those who are behaving against the current regime.
How comes that his car has been hit exactly on his driving seat? it does not need great intelligence to realize that this is absolutely conspiracy.
The accident is seemingly to be very much intentional, the driver who caused the accident drove straight to Jenerali's car intending to hit him to death.
investigation must be held to get out the entire truth.
sabotage isn't acceptable.
Wewe ulikuwepo eneo la tukio? Ni magari mangapi yalishagongwa milangoni na watu hawakuwaza haya? Mimi pia niligongwa kwa namna hiyo hiyo pale Davis kona Tandika, je ulikuwa mkono wa nani?
 
Fafanua aligongaje...maana unataka kusema alikuwa anaendesha gari yake kiupande na si kwenda mbele.angegonga ubavu wa gari ndogo bas yake ingeumia mbele au nyuma kama alikuw anarud nyuma sasa hii ya kwake kwa hapo ilipogongwa amegongaje?nisaidie
Man made vipi? Wakati yeye ndiye aligonga gari dogo ubavuni!
 
Pole sana Mzee Ulimwengu. Mungu akupe nguvu na kukurejesha katika afya njema. Kama jamii ya kitanzania, bado mchango wako ni muhimu na unahitajika sana.
 
Mwanaharakati ambaye pia ni mwandishi mkongwe, Jenerali Ulimwengu amelazwa katika Taasisi ya Upasuaji wa Mifupa (MOI), baada ya kuokotwa na wasamaria wema eneo la ubalozi wa Ufaransa, Masaki, usiku wa kuamkia leo akiwa hajitambui baada ya kupata ajali ya gari.

Akizungumza na Mwananchi, Ofisa Uhusiano wa MOI Patrick Mvungi alisema wamempokea Ulimwengu akiwa ametokea katika kitengo cha dharura hospitali ya taifa Muhimbili na kumfanyia vipimo mbalimbali mchana wa leo.

“Tumempokea akitokea kitengo cha dharura Hospitali ya Taifa Muhimbili (MNH) hapa kwetu amekuja kwa dharura, tumefanikiwa kumfanyia vipimo kadhaa na sasa amelazwa wodini. Tatizo kubwa alilolipata ni kuumia kichwani,” alisema Mvungi.

Chanzo:Mwananchi

Mwanzo hakukua na habari kama hii nikashindwa kuchangia ,ila baada ya kusoma hapa ndio naweza toa mchango wangu ,
yaani ameokotwa na wasamaria ? Aliyemgonga kakimbia ? Ajali inatokea maeneo ya ubalozi wa Ufaransa halafu pasiwepo na watu wa kutoa msaada mapema ,mpaka aje aokotwe ,hapo hilo gari lilipopata ajali kuna alama zozote ?

Ajali ilipotokea ilikua ni kwenye junction au kwenye straight road ?
Hii dunia imebeba mengi sana ,
 
Back
Top Bottom