DAR: Jenerali Ulimwengu apata ajali, alazwa Muhimbili

DAR: Jenerali Ulimwengu apata ajali, alazwa Muhimbili

Pole sana Kamanda, Mwenyezi Mungu mwingi wa rehema akuponye mapema.
 
Hamna bhana mkuu hii ni kweli pole kutoka moyoni!!kwani wee umejuaje ni kinafki au umelenga nini hasa!!
 
Jamani tuwe macho na ajali hizi katika awamu hii! Nina wasiwasi na kama ni ajali tu kama tunavyojua huyu baba anajulikana kimisimamo katika kutetea demokrasia!
 
Wajemeni, ajali ni ajali tuu tuache sensetional na speculations kama ni natural au kuna mkono wa mtu japo nakiri kujua pia huwa kuna ajali wa za kupangwa na wale "jamaa zetu", lakini sio kwa Jenerali Ulimwengu sababu Jenerali hamnyimi mtu usingizi! . Hao wapanga ajali, wangekuwepo kweli, wangeishawaajilisha wale wote wanaowakosesha usingizi!.

Get Well Soon, Generali Ulimwengu.

Pasco
 
Back
Top Bottom