DAR: Jenerali Ulimwengu apata ajali, alazwa Muhimbili

DAR: Jenerali Ulimwengu apata ajali, alazwa Muhimbili

Kutokana na picha za ajali, naomba kujua kama amegongwa au amejigonga!?
Na kama kagongwa ni nani mwingine amehusika kwenye ajali hii!?
 
Jamani tuwe macho na ajali hizi katika awamu hii! Nina wasiwasi na kama ni ajali tu kama tunavyojua huyu baba anajulikana kimisimamo katika kutetea demokrasia!
Ajali hii huenda kuna mkono wa mtu.
 
Ufafanuz mkuu hicho ni nini? Uelewa tunatofautiana, ila taarifa ni mhim
Huo ni mchakato kuelekea utawala wa kiimla.
1. Serikali inaamua kwamba inataka iongoze kiimla
2. Kisha inatengeneza matukio, au inatumia matukio (ya kihalifu/mabaya) yaliyotokea kuwatengenezea hofu raia kwa mbinu za kisirisiri
3. Raia kwa hofu waliyoipata "wanaiomba" serikali iwasaidie kudhibiti hali hiyo
4. Serikali "inaitikia ombi la raia" la kudhibiti huo "uhalifu" ili kurejesha amani kwa kutangaza hali ya hatari ambapo mambo mengi ikiwemo haki za kiraia yanapigwa marufuku "hadi hali itakapokuwa imetengamaa". Hapa ikumbukwe kwamba solution hii iliyokuja hatua ya nne, ndiyo hasa ilikuwa objective katika hatua ya kwanza, ni kama cycle fulani hivi.

Kama uliuliza kwa nia njema nina hakika umeelewa.
 
IMG_20160826_125121.jpg


Taarifa niliyoipata hivi punde inaeleza kuwa Mwandishi Mkongwe nchini na Mwenyekiti wa Bodi ya Gazeti la Raia Mwema, Ndg. Jenerali Ulimwengu, amepata ajali mapema asubuhi ya leo, na kupelekwa hospitali ya Taifa Muhimbili kitengo cha mifupa MOI kwa matibabu.

Ajali hiyo imehusisha gari alilokuwa akiendesha yeye aina ya Benz na gari nyingine na gari ingine iliyoigonga gari iyo ubavuni.

Mungu amponye
 
Pole sana msema kweli original, vpi kitengo wamefanya kazi au?
 
Hii ndio faida ya kuendesha gari ambayo usalama kwa mtumiaji ni kipaumbele cha kwanza. Habari nilizozipata Jenerali katoka salama salimini.
 
Back
Top Bottom